ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สิ่งมีชีวิตจากดาวดวงอื่น(show my pitbull)
  • หลังจากคลิบที่แล้วไปแตะเรื่องการเมืองเข้ามีเสียงตอบรับทั้งที่ชอบและไม่ชอบ คลิบนี้การเลยตัดเรื่องการเมืองทิ้งไป จะว่าไปความผิดอยู่ที่ผมเองที่สื่อสารไปไม่ถูกต้อง ส่วนคลิบนี้เป็นบันทึกประจำวันเสียมากกว่า ผมไม่กล้าที่จะทำvideo Training เพราะยังเข้าใจอะไรผิดอยู่หลายส่วน กะว่าต้นเดือนหน้าจะลองไปหาความรู้จากศูนย์ฝึกแบบมืออาชีพดูที่เล็งไว้คือD1 ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วย
    image
    ใบปิด1
    image
    ใบปิด2
    ร่วมสนุกกันโดยใส่ความคิดเห็นมาเหมือนเคยนะครับ แต่ถ้าเลือกได้ขอแค่2บรรทัดเอาแบบเน้นๆกันไปเลย
    จะได้สะดวกต่อการขึ้นcgในคลิบถัดๆไป
    ไฟล์แนบ
    ใบปิด 1.jpg 195K
    ใบปิด2.jpg 257K
  • นี่ที่โดดที่ทำให้โกโก้ค่ะ
    มีที่โดดเหมือนกันเลย :029:

image
    ไฟล์แนบ
    29.jpg 96K
  • ตอนแรกตั้งใจจะทำให้เพิ่มความสูงได้ แต่ตอนนี้เปลี่ยนใจ จะเปลี่ยนเป็นทำหลายๆอัน เหมือนนักวิ่งข้ามรั้ว ถ้าไปฝึกให้กระดดสูงๆกลัวมีปัญหา เดี่ยวโดดข้ามกำแพงได้
  • 555 ญ อยากทำแบบของพี่อ่ะค่ะ แต่ตอกไม้ไม่เป็น
    :m01:
    ชอบคลิปวีดีโอจังค่ะ
    ทำมาให้ดูบ่อยๆนะค๊ะ
  • ตอนแรกก็จะทำด้วยท่อpvcเหมือนกันแต่เอาใส่รถยนต์(เก่ง)ไม่ได้ ก็เลยไปหาซื้อไม้ขนาดท่อนสั้นๆมา
  • ข้าง ซานตาเฟ้ ป่ะครับ ?
    คนงานซาตาฟ้า มันขโมย กิ้งก่าผมไปหมดบ้านเลย
  • ยอดเยี่ยมไปเลยคับ คุณ กร และทุกๆท่าน :032:
  • คุณกร ท่อpvc ถ้าสนใจ ทำ เอาแบบของผมไป ถอดเก็บได้ ประกอบง่าย คับ และปรับระดับสูงต่ำได้
  • ขอบคุณครับ แต่เห็นจะดีกว่าในเรื่องไม่ต้องขนกลับบ้านนี้แหละ(ไม่หาย) ที่บ้านเล่นไม่ได้พื้นมันลื่น ทิ้งมันไว้ตรงนั้นแหละ ตื่นเช้ามาค่อยเอามาตั้ง
  • โอ้โห เยี่ยมครับ กำลังจะทำตาม ขอ อนุญาติ น่ะครับ น่าสนุกดี
  • เอาเลยครับ เห็นมีโผล่รูปมาบ้างแล้ว ได้รางวัลมาบ้าง?
    ผมใส่ลิงค์ทำอาหารให้หมาแหล็กในตอนท้ายให้ด้วย
  • มาให้กำลังใจอีกหนึ่งเสียง ผมชอบหมาที่ทำกิจกรรมร่วมกับเจ้าของครับ มันให้อะไรมากกว่าที่คิด.....
  • ผิดถูกซ้ายขวาเรื่องเล็กครับท่านแค่มีความตั้งใจก็สุดยอดแล้ว
    คิดแล้วลงมือทำนี่แหละครับคนจริง :063:
  • เยี่ยมมากครับ ทำภาคต่อไปให้ติดตามอีกนะครับ จะคอยชม
  • รอชม คับคุณกร ^ ^
  • ดีครับ ชอบครับ
  • Chap นายทำได้อีก.. :006:
  • ขออนุญาติขอบคุณสั้นๆก่อน(เล่นด้วยมือถือ) ค่อยมาใหม่อีกที
  • ยอดเยี่ยม