ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

----------------ขออนุญาตครับ---------------
  • ขออนุญาตครับ ลูกKOMODO+ANGIE เพศเมียหนึ่่งเดียวในชุดนี้ครับ

ขออนุญาตครับ โครตจี๊ด ไม่ใช่ของผมนะครับ เอามาให้ติชมครับ
  • ตอนประมาณ 3 เดือน ครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    100000.jpg 195K
  • ต่อนะครับimage
    ไฟล์แนบ
    10.jpg 235K
  • image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 236K
  • ปัจจุบันครับimage
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 241K
  • สวัสดีครับพี่แก้ว หมาสวยครับผม
  • ดูแล้วไม่ห่างจากไอ้RED QUEEN มากนักimage
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 187K
  • สวัสดีครับ น้องก็อต ไม่ได้มาทักทายกันนานเลยนะครับ สบายดีนะน้อง
  • สบายดีครับพี่ เช่นเดียวกันรึเปล่าครับ ลูกชายเป็นไงมั่งครับพี่
  • ตอน 3 เดือน แรงขับและความจี๊ด ไม่เป็นรองไอ้RED QUEEN
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 203K
  • สบายดีเช่นกัน ก็อต ส่วนไอ้ ไวท์ คามาโล ก็ไม่ได้เร่งหรืออัดอะไรเป็นพิเศษ ก็ยังคงใช้ เอฟ1ม่วง เป็นหลัก แต่ก็ถือว่าน่าพอใจในระดับหนึ่ง ก็ต้องยอมรับว่าพี่ก็มีงานที่ต้องรับผิดชอบโดยส่วนตัวพอสมควร ประกอบกับหมาหลายตัวอยุ่ ดังนั้นก็อาจจะขาดตกบกพร่องไปบ้างครับimage
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 238K
  • ภาพนี้ถ่ายเมื่อประมาณ 4 เดือน สีมันอาจดูไม่เกลื้ยง ไม่สบายตา ช่วงตัวมันเปียกน้ำ
    ไฟล์แนบ
    17.jpg 196K
  • พี่มีของดีอีกแล้ว :063:
  • กระดุกดีจัง
  • สวัสดีครับ หมวด วันงานที่พัทยา เจอตัวจริงอันนี้ไม่ได้ยกยอนะครับ ก็บอกตามตรงว่า เป้นคนทีดูดีสง่ามากในสายตาผม จริงแล้วเสื้อสวยนะครับ อยากขอหมวดอยู่เหมือนกัน :021:
  • สวัสดีครับ พี่่มนตรี ขอบคุณพี่มากนะครับ ในวันงานที่พัทยา ให้คำปรึกษาและคำแนะนำกับพวกผม ถือว่าเป็นผู้ที่ช่วยผลักดันให้พวกผมมีวันนี้ ถ้ามีโอกาสอยากตอบแทนน้ำใจของพี่ มีอีกเรื่องหนึ่งก็ขออภัยพี่ด้วย น้องแมนเขาเปิดกะทู้ ขอเบอร์พี่ พอดีผมเปิดเจอก็เลยให้เบอร์ของพี่กับน้องเขาไป ก็คิดว่าน่าจะคุยกันได้ถูกคอเพราะดูแนวของน้องเขา บวกกับคำแนะนำและชี้แนะของพี่ที่ผมได้รับน่าจะตรงประเด็นกัน ผมก็เลยถือ
    โอกาสนี้ให้น้องเขาไป ผมก็พยายามติดต่อจะบอกกล่าวพี่อยู่เหมือนกัน แต่โทรไปแล้วไม่แน่ใจว่าใช่ลูกน้องของพี่หรือปล่าวเป็นคนรับ บอกว่าพี่มีธุระส่วนตัวอยู่ก็เลยไม่ได้บอกให้พี่รู้ ขออภัยครับ โอกาสหน้าเราคงได้ร่วมสนุกกันอีกนะครับ ขอบคุณในน้ำใจไมตรีของพี่มากครับ [-O<
  • โหพี่เพิ่งบวชมามั้งครับเลยดูอิ่มเอิบ555 พี่ไม่บอกอ่ะ ผมจะได้จัดให้ ในงานยุ่งๆเลยไม่ได้คุยกันเท่าไหร่เลยครับพี่
  • image

image

April ขอแจมกับหมาเทพด้วยคนครับพี่เก้ว 555+ อ่อตัดหูล่ะนะไว้จะถ่ายรูปมาโชว์
    ไฟล์แนบ
    DSC_0858.JPG 80K
    DSC_0847.JPG 139K
  • กระดูกสุดติ่งเลยใหญ่โตจริงๆไอ้ถังไม่ได้ครึ่ง
  • โห ไม่เห็นขาดตกบกพร่องอะไรเลยครับ สวย+คลาสสิคตามแบบฉบับแล้วครับ เรื่องการงานก๊อตก็คล้ายๆพี่ครับคือต้องทำงาน แต่ดีอย่างที่บ้านมีธุรกิจส่วนตัว เวลาไม่มีลูกค้าก็แว๊บมาเล่นกับมันได้มั่ง ฮ่าๆ ตอนนี้เจ้า ดาร์ค คิลเลอร์ ก๊อตมันย่าง5เดือน หนัก21กิโล ถือว่าอ้วนผอมหรือสมส่วนเหรอครับ :-?
  • ตั้ว กระดูกสุดติ่งเลยใหญ่โตจริงๆ ไอ้ตัวขาวจุดดำที่อยู่ข้างๆ55+

เออเอาใบหูที่โดนตัดมาให้ดูหน่อยดิ ส่วนตัวหมาเห็นแล้ว ไม่ไหว ขายปล่าวอยากได้5555555555555
  • 5 เดือน 21 โล น้ำหนักหมาหรือเกตราชั่งไอ้น้อง
    :-?
  • ขะขะขะขายไม่ได้ ตอนนี้ ผบ. ทบ. สั่ง EXTREME BULLY มาล่ะถ้าขายเป็นเรื่องแน่ๆ รอแผลหายจะเอามาโชว์อีกทีถึงความเปลี่ยนแปลงว่า EXTREME BULLY มันสุดติ่งแค่ไหน เอิ๊กๆ หนาขึ้นอีกแยะ คริคริ
  • 2 คนนี้มีอะไร ลับลมคมนัย555
  • อีกอย่างงานเมืองทองใกล้บ้านผมด้วย เจอกันแน่พี่งานเมืองทองอ่ะไม่มีพลาด ถ้าอารมณ์ดีๆอาจพา April ไปเที่ยวด้วย แต่ K-Bar คงไม่ไหวเหนื่อยจะจูง 555+
  • กรรม มัน21โลจริงๆครับพี่ ตอน4เดือนมัน17โล ย่าง5เดือนไปชั่งอีกที21โล หมอยังตกใจครับ มันอ้วนไปใช่มั้ยครับ แต่ผมดูเวลามันยืน ผมก็ว่ามันสมส่วนนะ ยิ่งตอนมันกินน้ำ มันจะกลั้นหายใจ ซี่โครงโผล่เลยครับ
  • มีจัดที่เมืองทองด้วยหรอครับ
    ใกล้บ้านน้าผมเลย
    จัดม่ะไหร่อ่ะครับ
    อยากไปดูใจจะขาดดดดดดดดดดดดด
  • 5 เดือน 21 โลมันวัดไม่ได้หรอกครับว่าอ้วนหรือผอมไปมันอยู่ที่พันธุกรรมของลูกหมาเองด้วยอีกอย่างผมว่าเรื่องตรงนี้ยังไม่น่าสนใจเท่ากับหมาเราสมบูรณ์แค่ไหนมากกว่าครับ อย่างของพี่ที่ผมรู้จักอายุ 4 เดือน 20 โลเค้ายังกังวลอยู่เลยว่าจะผอมไป ถ้ามัน 5 เดือนมันจะหนักเท่าไหร่ ??? ลองถ้าเอาตัวของคุณมาเทียบกับตัวนี้คุณจะเครียดมั้ย ?? อย่าไปใส่ใจเรื่องน้ำหนักมากเกินไปครับ เอาให้เค้าสมบูรณ์ผมว่าโอเคล่ะ จะขนาดไหนผมว่าไม่เกี่ยวนะ ผมว่าพิตบูลมันมีคุณค่าในตัวมันเองครับ เรารักเค้าเค้ารักเราแฮบปี้ที่สุดสำหรับคนเลี้ยงพิตครับ ^^
  • ถูกต้องครับข้อนี้ผมรับทราบ สำหรับผมๆเลี้ยงมันมาดูมันมาตลอด มันไม่อ้วนครับ แต่เวลาบอกใครไป มีแต่คน หูย น้ำหนักเยอะไปมั่ง อ้วนไปมั้ง ผมเลยติดใจนิดหน่อย แต่เราเลี้ยงดูเองผมว่าไม่มีใครรู้ดีไปกว่าเราครับ ฮ่าๆ
  • มันเป็นหมาตัวแรกในชีวิตผมที่ฟังคำสั่งผมรู้เรื่อง (อยู่3คำสั่ง) นั่ง คอย มานี่ 55555+ ผมหละรักมันจริงๆ
  • หน่วยก้านดีจังเลยนะตัวนี้
  • คุณเก้วชุดนี้เก็บไว้กี่ตัว รอดูผลงานชุดต่อไปอยู่ครับ
  • สวัสดีครับ คุณว่าน พี่สมบูรณ์ ขอบคุณมากครับ

เมื่อวานพามันไปเล่นน้ำมา วิ่งกระจายimage
    ไฟล์แนบ
    336.JPG 199K
  • image
    ไฟล์แนบ
    339.JPG 224K
  • image
    ไฟล์แนบ
    341.JPG 294K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    342.JPG 146K
  • พี่เก้วไม่ดามให้หูมันตั้งมากกว่านี้หรอพี่ ????
  • ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับ คุณpear กะทู้นี้มีสาวสวยมาทักด้วย ขอบคุณมากครับ

ไม่ต้องดามแล้ว แค่นี้ก็ไม่มีหูจะตั้งแล้ว555+image
    ไฟล์แนบ
    350.JPG 226K
  • image
    ไฟล์แนบ
    334.JPG 236K