ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

INBREED BIZ MARKIE X CRAZY FOR RESERVE!!!
  • BIZ MARKIE X CRAZY(HOOK'S DAUGHTER) 2 WEEKS OLD NOW!!!! FEMALE
    ลูก บิซ มากี้ กับ เครซี่ ครับ เป็นพี่น้องกับ ฮุค ครับ 2 สัปดาห์ครับ ตัวเมียครับ

IF YOU INTEREST
    ถ้าคุณสนใจ

EMAIL:coach4455@hotmail.com
    PHONE:(+66)847733327
    www.battalionpit.com
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0866.jpg 254K
    IMG_0867.jpg 256K
  • BIZ X CRAZY
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0318 1.jpg 61K
    IMG_0316.jpg 141K
    IMG_0318.jpg 127K
    BIZ-2.jpg 65K
  • ว่าที่ปีศาจตัวต่อไป !! =D>
  • CRAZY'S CHILDS (CRAZY INBREED WITH HOOK LAST YEAR)LAST YEAR NOT NOWWW

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    hook14small2.jpg 122K
    hookspups2SMALL.jpg 120K
    hooksson1SMALL.jpg 121K
  • THANK FOR EVERY COMMENT :-D
  • จัดหนักไปเลย
  • หมวด อย่าลืมเก็บไว้บ้างนะ แม่พันธ์ชั้นยอดมันหายากมาก แม่พันธ์บางตัวสามารถสร้างสุดยอดสุนัขของโลกจากต่างพ่อพันธ์ และหมาดังหลายๆตัว ก็ได้จากแม่พันธ์เป็นตัวจ่ายออกมา มากกว่าพ่อพันธ์นะครับ
  • ไว้จะเข้าไปชมนะเฮีย :o036:
  • ขอบคุณครับพี่บอย ว่าน พี่มาร์ค แล้วก็กอล์ฟ

พี่มาร์คครับผมก็กะจะเก็บหมด แต่ผมไม่มีเงินหมุนแว้ววว555

กอล์ฟครับ นี่มันแคลชโฟล์วตัวเมียเลยน้า คิดไรอยู่เนี่ย555
  • มันก็น่าเสี่ยงเก็บไว้ลุ้นนะ อินบรีดบิซ เห็นบางตัวมันเทพมาก
    อีกอย่างแม่พันธ์เทพๆหายากโคตร
  • ตัดใจครับพี่ ตัดใจ ปล่อยซักตัวถ้าโชคดีอยู่เมืองไทยด้วยกัน อนาคตมันแน่ๆพี่
  • อา...แพ็ง.ล่า น้อยยยย สวยๆๆๆๆ
  • อั้วว่าชื่อแพ็งล่าก็น่าจะลีนะอาเฮีย :-D
  • เออ เข้าท่าปล่อยออกไปสักตัว แต่ขอให้อยู่ในเมืองไทยนะหมวด
  • 555พี่ ท่าจะไปนอกและ รอคำตอบก่อน ก็อยากให้อยู่ไทยเหมือนกัน :022:
  • เสียดายว่ะ อยากรู้จังโตมามนจะออกมาเป็นแบบไหน
  • เก็บตัวผู้ไว้นะหมวด จะทำ DoubleBreed Biz Markie ครับหมวด

image

สู่ขอไว้ก่อน :-D
  • ราคาเท่าไหร่ครับ บอกได้ไหมครับ สนใจจริงๆๆครับ ถ้าไหวก็จะสู้ราคาครับ
  • สวยงามมาก สนใจด้วยคนครับ ยังไงแจ้งราคาให้ทราบบ้างนะครับ ขอบคุณครับ
  • image
    บอกได้สองคำว่า อื้อหือออออออออ !!!!
    ไฟล์แนบ
    204886.jpg 65K
  • สวยงามครับหมวด น่าเสียดายนะถ้าไม่ได้อยู่ในไทย
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ สนใจโทรมาก็ได้ครับ ส่งเมลมาก็ได้ครับ

ตอนนี้ต่างชาติกำลังตัดสินใจอยู่ ยังไม่ไปไหนครับ

ขอบอกว่าผมยอมตัดใจไปเลย 1 ตัวจาก 3 ตัว ยังดูไม่ออกเลยว่าตัวไหนจะมา สำหรับคนไทยต่อรองกันได้ครับ
  • mail นะครับ sgt.kaising443@hotmail.co.th
  • ผู้หมวดชุดนี้มันจริงๆครับ แต่ว่าว่างเมื่อไหร่บ้างเนี่ย :063:
  • พี่ปูมีอะไรเอ่ยมาหาเวลาว่างเนี่ย อิอิ
  • omg!!! โตเร็วๆนะปีศาจตัวน้อยๆสุดยอดครับชุดนี้
  • กำลังโตเลยน้องชาย เดี๋ยวรอเดินได้ก่อนจะอัพอีกที :-D
  • หมวด ยินดีด้วยครับ
  • ขอบคุณครับพี่ :019: