ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง พี่มาร์ค
  • เนื่องด้วยร้านขายอาหาร F1 มีอยู่แต่ในเขตตัวเมือง ที่โคราชมีกลุ่มคนเลี้ยงพิทบูลอยู่กลุ่มนึงที่อยู่ห่างไกล

ออกไปจากตัวเมืองมาก เวลาเข้ามาในเมืองเพื่อซื้ออาหาร F1 ต้องใช้ระยะเวลาในการเดินทางไกล และ

บางทีเข้ามาในเมืองแล้วอาหาร F1 หมด

จึงใคร่ขอความอนุเคราะห์จากพี่มาร์คให้มีร้านขายเพิ่มขึ้นอีก 1ร้านได้มั๊ยครับ เพื่อนผมอยากเป็นตัวแทนจำหน่าย

ครับอยู่ในเคหะ แถวๆตลาดเซฟวันครับ พี่มาร์คมีความเห็นว่ายังไงครับ ถ้าพี่มาร์ค OK ผมจะให้เพื่อนติดต่อ

ไปเลยครับ
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0901.JPG 299K
  • โทรไปติดต่อตามเบอร์ที่ข้างกระสอบเลยสิครับ ตอนนี้ผมเวลาจะซื้อผมก็โทรจากเบอร์ข้างกระสอบเอา ก่อนอาหารหมดสักสองสามวันโทรสั่ง เค้าก็จะนัดวันรับอาหารให้เราครับ เรื่องเป็นตัวแทนจำหน่ายผมว่าลองโทรสอบถามคุณนภาดูเลยน่าจะสะดวกกว่าครับเพราะผมเห็น พี่มาร์คแกโยนเรื่องอาหารให้คุณนภาตลอด 555+
  • ขอบคุณครับคุณ Hazal2d0uS :063:
  • โทรหา คุณ นภาพรรณ ภาควิวัฒน์ ธ.กสิกรไทย ส.รัชดาภิเษก เลขที่บัญชี 089-2-10094-2 โทร081-4994388 หรือ 081-7824388 เลยครับท่าน เป็นตัวแทนจำหน่ายถ้าผมจำไม่ผิดต้อง10กระสอบ+รึเปล่า ไม่แน่ใจครับ
  • ครับผม ขอบคุณ f1rstgot มากครับ
  • ไม่เป็นไรเลยครับ ผม ก๊อต ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่เกรียงศักดิ์(รึเปล่า) ฮ่าๆ :-)) :-))
  • บ้านผมไกลกว่าพี่ X อีก

อิอิ

ขี่มอไซด์ ไปซื้อ ขับไปกลับ ตูดชาเชียว
  • ผมก็เป็นคนนึงครับที่บ้านอยู่ใกลตัวเมืองครับ ถ้ามีร้านขายF1แถวๆ ตลาดเซพวัน แหล่มมม มากๆเลยครับเพราะอยู่ใกล้ๆบ้าน จะได้ไม่ต้องไปใกลครับ ไปใกลแล้วหมดเสียเส้นอีกครับ ให้ยี่ห้ออื่นมันก็ไม่ค่อยกิน เพราะมันกินF1 มาตั้งแต่เกิดครับ สนับสนุนเต็มที่ครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่มาร์ค
  • image
    ไฟล์แนบ
    204027.jpg 286K
  • ครับ คุณก็อต
  • ให้เขาโทรหาคุณนภาได้เลยครับ

ขอบคุณมาก
  • ครับพี่ ขอบคุณมากครับ
  • ไม่มีพวกท่าน พี่ก็คงรู้สึกหว้าเหว่น่าดู ขนาดยังไม่เคยเจอกันแต่ก็มีความปราถนาดีมาให้ตลอด :-D
  • อ่ะแน่ะซึ้งเลยดิ๊ป๋า
  • เสาร์นี้ก็เจอกันแล้วครับพี่ ดีใจๆ
  • คุณเอ็กซ์ก็เป็นตัวแทนเลยซิครับ ขายคู่ไก่ย่าง - ปลาเผา ...เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ :m32:
  • อยากขายของเหมือนกันคุณอ้วน แต่ไม่มีเวลาอ่ะดินี่แหละปัญหา
  • 555555 ไกล้บ้านพี่ด้วยนะครับบบบบบบ 5555555 ดีเลยจะได้ไปไม่ไกล :o040:
  • ต้องเดินสายหาเสียงช่วงนี้หรือเปล่า?? :o024:
  • 55+ ถ้าได้ก็ดีเลยคุณอ้วน :o003:
  • ร้านตรงเซพวันหรอครับ ร้านไหนๆ

ที่บ้านหมดพอดี จะได้ไม่ไปซื้อไกลแล้ว

อิอิ
  • 55+ ต้องรอเพื่อนพี่โทรคุยก่อนครับนัท แล้วยังไงจะแจ้งให้ทราบครับ
  • ใช่คนชื่อเดียวป่าวครับ

วันนี้ก็ไปคุยกับเจ้าของร้านมา

แอบไปซื้อบ๊อกด๊อกมาให้กินก่อน เห่อๆๆ
  • สระคล้ายๆกัน แต่คนที่ผมบอก ชื่อ เรียว ครับ 55+ ไม่รู้ว่าคนเดียวกันเปล่า
  • สงสัยจะใช่ แหะๆๆ

ผมก็ฟังไม่ถนัด เห็นเจ๊แกบอก

หลานแนะนำให้ขาย อิอิ
  • งั้นก็ชัวร์ ครับ ใช่เลยครับนัท คนๆเดียวกันครับ