ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

....Meeting อำนาจเจริญ 5 มิย 54...
  • เก็บตก " มิตติ้ง ที่ อำนาจเจริญ " อีกครั้งครับ สนุกมากครับ
    ขอขอบพระคุณพี่เหและเพื่อนๆ ชาวอำนาจ อุบล ยโสธร ร้อยเอ็ด มุกดาหาร โคราช ประโคนชัย สุรินทร์
    ด้วยครับ

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!
    Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!/>
  • ภาพแรกทำยังไงอ่ะ บอกหน่อย ชอบๆๆๆ มันมีโปรแกรมทำมั๊ยค่ะ ที่เหมือนภาพวาดอ่ะคะ
  • มีแต่ภาพๆๆๆสวยทั้งนั้นเลยคับพี่โต งานสนุกมากสุดยอกเลยครับ :063:
  • ภาพหมดแล้วหรอครับ อยากชมๆ
  • หนูช้อบชอบ :o043:
  • เยี่ยม!!! :063:
  • ดูมีความสุขกันจัง น่าหนุกๆ 5555 เยี่ยมเลย
  • ความสุขที่คุณดื่มได้ 555สวดยอด.....คร๊าบ :027:
  • คุณมาร์คแอบไปมีความสุขกับชาวอำนาจเจริญอยู่นี่เอง สนุกกันใหญ่ มีความสุขโดยหารู้ไม่ ว่าผีตัวนึงมันเต้นแร้งเต้นกาแทบขาดใจแล้ว อีกคนนึงมีความสุข อีกคนนึงใจจะขาดรอนๆๆ5555
  • รูปยังมีเหลืออยู่ค้าบ...ผม Rezise ได้เท่านี้ครับ...

ขอบคุณครับคิง...
  • เป็นงานเลี้ยงที่เต็มเปี่ยมไปด้วยมิตรภาพและรอยยิ้ม :o001:

ปล.5แถวอาจารย์หนู กันภัย ไม่คมแบบนี้ คริ คริ
  • เห็นรู้ทุกเรื่องเลยนะ AUUN ยันต์ 5แถวก็รู้
    เห็นกระทู้เค้าโชว์บูลลี่เร้ด ถ่ายรูปก็รู้นะ แสนรู้นะเรา

จุ๊ จุ๊ มานี่มา เก่งมาก เดี๋ยวเรามาเล่นคาบกระดูกกัน
  • อ๋อ ผมไปสัก5แถวที่สำนักอาจารย์หนูมา ผมเลยพอรู้บ้าง
    ถ้าของอาจารย์หนู เส้นจะใหญ่กว่านี้ครับ
    แต่ถ้าใช่ ก็ดีใจที่ได้เจอศิษย์สำนักเดียวกัน

ฉะนั้น กฎข้อห้ามของสำนัก คือไม่ด่าบุพการีใคร ศิษย์ทุกคนทราบดี
    ผมถึงไม่ชอบที่เวลาคนว่าใครด้วยวาจาที่หยาบคาย น้าผีเข้าใจใช่ไหมครับ?
  • ขอขอบพระคุณน้องโต และกลุ่มศรีสะเกษด้วยครับ ที่ร่วมกันเป็นเจ้าภาพทำให้งานนี้เกิดความสมบูรณ์ยิ่งใหญ่ และมีความสุขโดยทั่วกัน ผมได้คุยกับท่านประธานคิมไว้แล้ว เราจะพัฒนาสัมพันธ์ระหว่างกลุ่มในอีสานเมื่อมีเวลาและจะขยายเพื่อนสมาชิกให้มีความรัก สามัคคี และเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันอย่างนี้อีกต่อๆไปครับ ขอขอบพระคุณน้องโตอีกครั้งด้วยความจริงใจครับ
  • ถ่ายภาพได้เจ๋งมากครับ นับถือๆ..
  • ขอบอกว่าคนถ่ายมืออาชีพจริงๆ สุดยอดครับ
  • ถ่ายภาพสวยงามมากครับ
  • ขอบคุณเพื่นอ ๆ พี่ ๆ ทุกคนครับสำหรับคำติชมเรื่องภาพถ่าย...ติมั้งก็ดีครับจะได้ปรับปรุงแก้ไขกันครับ
    แต่นี้ทั้งนั้นมีปัจจัยหลายอย่างครับที่ทำใ้ห้ภาพออกมาดูดีครับ
    1.ตัวกล้อง
    2.ซอฟแวร์
    3.บรรยากาศ...อาหาร สุรา นาีรี แสง
    ล้วนแต่มีส่วนช่วยให้การถ่าพออกมาดีครับ
  • สวยครับพี่โต
  • แหมถ่อมตัวจริงๆนะ ท่านโต