ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย Vespa Super 150 ซักคัน จ้าาาาา
  • ขออนุญาติลงขายรถ เวสป้า ซุปเปอร์ 150 เครื่อง 95 % ทำเครื่องมาใหม่ยังฟิตแน่นๆ สภาพสี สำหรับคนชอบแห้งๆ เซอร์ๆ หน่อยแจ๋วเลย ( สีสวยสาวมองละกัน ) ไม่ผุ ฉีดโซแน็ค ดูแล รักษาตลอด ที่ขายเพราะว่า
    ต้องการจะนำเงินไปหมุนธุรกิจ รถมีเล่มแต่เป็นถ่ายเอกสาร ถ้าจะเอาตัวจริงต้องตามไปเอากับเจ้าของคนเก่า (เคยทำ พรบ. มาแล้ว)

ขอเปิดราคา ที่ 34,000 เงินบาทไทย ติดต่อ ข้น เบอร์โทร 081-6621604 24Hr. รถอยุ่ร้อยเอ็ดครับ
    ลองได้ๆ ขอบคุณพื้นที่ในการขาย ครับ imageimage
    มาดูรถก่อนได้ ครับ image
    ภาพนี้ถ่ายโดยเจ้าของรถ คันเก่า เพื่อนผมเอง อยู่ที่สมุย image
    ไฟล์แนบ
    IMG_0563.jpg 221K
    IMG_0562.jpg 255K
    30Image0324_Small_.jpg 43K
    61Image0322_Medium_.jpg 110K
  • ขายได้แล้วเอาตังค์มาซื้อ Ducati นะ :X
  • คับผม จะเอาเงินไป ดาว ดูคาติ เฮียนี้แหละคับ ฮ่าๆ :o040:
  • ให้นั้งเป็นดากหน่อยเด้อ...555
    ขอให้ขายได้ไวๆนะคร๊าบ :m75:
  • อยากซ้อนท้ายเฮียเหลียง อิอิ
  • โอ้ ราคานี้ ลดได้ คุยกันได้ ส่งทั่วไทย จ้า
  • สวยนะเนี่ยถ้าสีชมพูหล่ะแหล่มเลยยยย
    เคยมีสีชมพูอยู่คันนึงครับ
    เป็นที่มาของVespapinkคับ555
  • แหะๆ ขอบคุณ ค๊าฟผม ที่มาของชื่อ ค๊าฟ พี่ 555+
  • อยากได้ครับ ลดอีกนิดได้ป่ะครับ ยิ่งถ้าแถมกล้อง Canon นะรักเลยอ่ะ ฮิ้วๆๆ...
  • กล้องกับรถ18000okนะ
  • ลดได้ นิดหน่อย ลองคุยกันได้ จ้าาาา -*- กล้องม่ะขายแย้ววววว
  • ขายได้ไวๆนะครับ อยากนั่ง Hatori แล้ว นิน นิน นิน.... ฮ่าๆๆimage
    ไฟล์แนบ
    CA-0525.jpg 53K
  • ยัง ขาย อยุ่คับ สนใจโทรมา คับผม คุย สนุกเป็นกันเอง ฮ่าๆ
  • ยัง ขายอยู่ จ้าาาาาาา ฮิ้วๆ :m59: