ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วุ่นวือนิสสสสสนึง
  • ถ่ายกับกล้องมือถือเมื่อเช้าภาพห่วยแตกไปหน่อยครับ
    อัพเล่นๆเด๋วถ่ายใหม่คับเจ็ดเดือนแล้ววววimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0654.jpg 87K
    รูปถ่าย0623.jpg 91K
    รูปถ่าย0624.jpg 83K
    รูปถ่าย0625.jpg 78K
    รูปถ่าย0626.jpg 68K
    รูปถ่าย0627.jpg 72K
    รูปถ่าย0629.jpg 76K
    รูปถ่าย0631.jpg 66K
    รูปถ่าย0632.jpg 68K
    รูปถ่าย0633.jpg 76K
    รูปถ่าย0634.jpg 76K
    รูปถ่าย0635.jpg 73K
    รูปถ่าย0636.jpg 76K
    รูปถ่าย0638.jpg 75K
  • หลังชัดหน้าเบลอ จับโฟกัสใหม่
    ภาพไม่ชัด ปรับสปีดชัดเตอร์เร็วขึ้น ถ้าเป็นกล้องคอมแพค ใช้โหมดกีฬ่า

..หมาสุขภาพดี ขี้เป็นก้อน .. คริ คริ
  • 1 แสนบาทจากแพลททิออทใช่ไหมครับตัวนี้
  • อีกนิสสสสดูหน้าโง่ๆของมันหน่อย5555
    เด๋วไม่กี่วันมาอัพใหม่กับกล้องตัวใหม่มันคงจะสวยกว่าเดิมซักนิสสสสสสสส
    imageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0639.jpg 71K
    รูปถ่าย0642.jpg 77K
    รูปถ่าย0646.jpg 79K
    รูปถ่าย0648.jpg 70K
    รูปถ่าย0650.jpg 87K
  • กล้องมือถือครับพี่อ้วน5555
  • ครับผม.. ผมลืมอ่าน 5555
    ดูแต่หมา..พาไปเข้าโรงเรียนนะครับ.. ได้เกรดAแน่ๆ มีแวว..
  • :o043: กว้างดีครับน่ารัก
  • สวยมากครับอายุกี่เดือนแล้ว เป็นลูกของใครครับ อนาคตไกลแน่นอน
  • ขอบคุณครับน้าผี
    น้องเบส

เจ็ดเดือนแล้วครับ ลูกของยังจีซซี่กับเชอรี่บอม ครับimage
    ไฟล์แนบ
    168172_159457447438988_100001242007591_355309_3309601_n.jpg 80K
  • สวยครับ
  • สวยมากว่าน :063:
  • หล่อดีครับเหมือนพ่อมันเลย:m01: มีเมนูอาหารเช้ามานำเสนอด้วยรู้แล้ววันนี้กินไรดี :027:
  • แดงๆสวยๆมาแล้ว
  • หน้าตาน่ารักค่ะ วุ่นวือดูงงๆตัวเองยังไงไม่รู้ 555
  • สวยครับว่าน โครงสร้างรูปร่างไม่ต้องพูดถึง :063: :020:
  • หลังชัดหน้าเบอร์ จับโฟกัสใหม่
    ภาพไม่ชัด ปรับสปีดชัดเตอร์เร็วขึ้น ถ้าเป็นกล้องคอมแพค ใช้โหมดกีฬ่า

...........ครับผม.. ผมลืมอ่าน 5555
    ดูแต่หมา..พาไปเข้าโรงเรียนนะครับ.. ได้เกรดAแน่ๆ มีแวว

..................................................

อาจารย์ Aunn มาแล้วววววววว +++++++++ :025:
  • น้าผีรู้ได้ยังไงว่าผมเคยเป็นอาจารย์ แต่อย่าเรียกนะ ตอนนี้ผมไม่ได้สอนแล้ว 555 :013:
  • น้องชายหาเมียให้หนุ่มได้ยัง 7 เดือนเยี่ยมเลย
  • สวยมากครับว่าน โตมาไม่ต้องสืบเลย แจ่มแน่ ชัวร์ :m43:
  • วุ่นวือ ชื่อนี้ผมคงต้องจำแหละ อยากให้แอนนามาพูดว่า "สวดยอด" จริงๆ^^
  • เพื่อนผี เรามาเป็นแฟนพันธุ์แท้ อาจารย์ AUUN กันมั้ย
    เห็นรู้ทุกเรื่องไปดูกระทู้งานมีตติ้งอำนาจเจริญดิ ยันต์5แถวแกก็รู้นะ เค้าไม่ได้เสือกนะ เค้ารู้เรื่องจริง เท่ห์มากๆ
  • หมาตัวนี้สุขภาพดี เค้าก็รู้ ดูสิแค่ดูขี้ ว่าขี้เป็นก้อนด้วย
    ถ้ายังไงจะเป็นแฟนคลับแก เค้าก็ขอด้วยนะ จะทำป้ายไฟก่อนเลย
  • แจ่มได้ใจว่ะ ว่าน

สวยมากมายคับ น้องรัก

:063:
  • ขอบคุณคับพี่บัง ไอ้นี่ขอเทียบบารมีไอดริฟหน่อยนะครับ
    ขอบคุณพี่ป๋อง พี่เอ๊ก พี่แองจี้ พี่ KAN_BM55พี่superkim
    หมวดคับขอบคุณครับ ยังหาเมียให้มันไม่ได้เลยครับหน้าตามึนๆแบบนี้ไม่รู้จะมีคนเอารึป่าว555
    พี่บูม ขอบคุณมากจริงๆครับ
    พอเห็นกระทู้นี้มีเสียงตอบรับข้อนข้างดีก็พอชื่นใจหน่อยครับ
    ยังงัยก็ขอบคุณทั้งคำติและคำชมนะครับ
  • มาดีจริงๆสวยครับ
  • สวยสมพี่ไชเคยเล่าให้่ฟังว่าสวยทั้งคอกแต่ตัวนี้โดนใจพี่เลี้ยงดีนะครับ
  • แหล่มเลยครับ "โตขึ้นหล่อแน่นอน"
  • น้าผืขอสมัครเป็น Auun fanclub ด้วยครับ

รู้ทุกเรื่องจริงๆ ผมว่าแกคงไม่มีอะไร แกคงเป็นคนอย่างนี้จริง ตอนแรกๆก็หมั่นไส้

แกเหมือนกัน แต่หลังๆก็เริ่มชินไปเอง ให้มันผ่านๆตาไปครับ
  • แค่ ชื่อ ก้อ เจ็บ ตับ จริงๆๆ เลย น้องว่าน ......... น่ารัก ดีคับ เข้ากับชื่อสุดๆๆๆๆ

สวยมากคับว่าน :015:
  • สวยครับ
  • สวยมากครับ
  • ว่าน คิดไม่ผิดแล้วแม่นบ่..0108
  • สีแบบนี้แหละถึงจะเรียกว่าบูลลี่เรด
    เห็นบางค่ายบางตัวเอาเข้ามามีสีแคมเปญมั่งหรือขาวเกือบทั้งตัวแต่แค่จมูกแดง
    เลยเอะอะไปว่ากูมีบูลลี่เรดบูลลี่เรดจริงๆมันต้องแบบนี้สีเข้มๆทั้งตัว
    ที่เห็นมามีไม่กี่ตัวนะที่เป็นบูลลี่เรดก็มีของคุณหมูSPวู๊ดดี้ของหมวดเป๋ก็พอไปได้
    พีนัทของน้องยีนส์ส่วนใหญ่ที่เห็นจะเป็นสีแคมเปญกันซะมากกว่า
  • สวยมั๊กมั๊ก อยากได้แบบนี้มั้งจัง
  • หมาตัวละแสน!! ยกแฟบขาโกงหน้ายาวเป็นปลาไหลเรยมึง
  • ผีขี้อิจฉาออกมาจนได้ตามคิด หมาน้องเขาแค่7เดือนให้โอกาสมันมั่งดิ เท่าที่ดูก็สวยดีสมวัยมันนะ เอาหมาน้าออกมาโชว์หน่อยดิ
  • หลับตาซื้อไปด้าย สวยตรงไหน
  • หมาบูลลีตัวละแสนอายุตั้ง7เดือนแล้วเพิ่งมาได้แค่เนี๊ย :/
  • หรอยแรงเลยว่านตัวนี้ ชอบหว่ะ :)>-
  • สีแบบนี้แหละถึงจะเรียกว่าบูลลี่เรด
    เห็นบางค่ายบางตัวเอาเข้ามามีสีแคมเปญมั่งหรือขาวเกือบทั้งตัวแต่แค่จมูกแดง
    เลยเอะอะไปว่ากูมีบูลลี่เรดบูลลี่เรดจริงๆมันต้องแบบนี้สีเข้มๆทั้งตัว
    ที่เห็นมามีไม่กี่ตัวนะที่เป็นบูลลี่เรดก็มีของคุณหมูSPวู๊ดดี้ของหมวดเป๋ก็พอไปได้
    พีนัทของน้องยีนส์ส่วนใหญ่ที่เห็นจะเป็นสีแคมเปญกันซะมากกว่า
    ....................................................................................
    น้าผีครับผมว่านานาจิตตังนะครับอย่าเปิดประเด็นให้คนต้องมาทะเลาะกันเลย
    เรื่องนี้จะบูลลี่เรดหรือเรดบูลลี่มันเป็นเรื่องละเอียดอ่อนครับ
    ไม่ว่าคอกต่างๆหรือเจ้าของหมาตัวไหนก็ตามเค้าย่อมต้องตัดสินใจดีแล้วถึงซื้อมา

น้าผี 2.48 ตอนที่หมามันนั่งหมาทุกตัวก็ย่อมมีมุมที่ถ่ายรูปไม่สวยตัวละแสนแล้วงัยครับ
    ผมเต็มใจที่จะซื้อมันถึงแม้ว่าตอนโตมาจะไม่มีใครมาขอผสมมันผมก็เต็มใจที่จะเลี้ยงมัน
    ใครที่รู้จักผมจะรู้ว่าผมเลี้ยงหมากี่ตัวผมไม่เคยขายหมาตัวนั้นออกไปจากบ้านเลยซักตัวเหตุเพราะ
    หมาทุกตัวไม่ใช่เป็นแค่หมาแต่เป็นเหมือนสมาชิกในบ้านครับ แล้วถ้าแบบนี้น้าผียังว่าแหลม
    หมาของน้าผีคงจะเป็นปลาเข็มแล้วแหละครับน้าผีจะไม่ให้มันมีจมูกไว้หายใจบ้างหรือ
    หมาทุกตัวไม่ว่าจะราคาเท่าไหร่เวลาซื้อไม่มีใครโง่หรอกครับ เป็นความพอใจของผู้ซื้อซะมากกว่า
  • GHOST 3:17PM Permalink
    หมาบูลลีตัวละแสนอายุตั้ง7เดือนแล้วเพิ่งมาได้แค่เนี๊ย
    ..................................................................
    อย่าบอกว่าตั้งเจ็ดเดือนเลยใช้คำว่าแค่เจ็ดเดือนดีกว่านะ
    ถึงใครจะว่าแหลมสูงขาโก่งอยากจะโจมตีอย่างไรก็แล้วแต่ครับ
    นานาจิตตังผมพร้อมน้อมรับทุกคำที่ติชมมา จากภาพที่โพสก็น่าจะเห็น
    ว่าแหลมหรือไม่แหลมหรือยังงัย ผมไม่เคยพูดว่าหมาผมเทพกว่าคนอื่น
    หรือว่าหน้าสั้นกว่าใคร ถ้าอยากได้สั้นๆแบบนั้นไปเลี้ยงบูลด๊อกไม่ดีกว่าหรือ
  • ผีขี้อิจฉาตัวบน ขอดูหมามึงหน่อยสิสวยแค่ไหนว่ะ ชอบติหมาคนอื่นหมามึงเทพนักเหรอ สงสัยพวกไม่มีอย่างเค้าเฝ้าอิจฉา วันๆว่างมากเฝ้าพิมพ์ด่าหมาชาวบ้านเก่งแต่นักเลงคีบอด พิมด่าเค้ามากระวังนิ้วกุดน่ะมึง
  • พี่ว่าน ไอ้ตัวนี้ชื่ออะไรครับ สวยดีนะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG0018A.jpg 15K
  • วุ่นวือ7เดือนสวยได้ขนาดนี้ มีอนาคตแน่นอนครับว่าน พอโตเต็มวัยคนคงตามจีบขอผสมไม่แพ้หมานอกแน่ๆ
  • น่ารักดีว่าน หน้าตามานดูงงๆมากเลยอ่า :m01:
  • ไปดูมาแล้วครับตัวนี้ รับรองซักปีครึ่งมาเต็มกว่านี้ มันส์แน่ๆนายว่าน "นี่คือเรื่องจริง"555
  • ขอบคุณคับพี่ตั้ว พี่แกละ
    พี่หวานคุณ aumstep มันชื่อไอ้วุ่นวือครับ
    และหมอตั้ม หมอคับ อย่าลืมเอาลูกวิญญาณ36เคอรัป
    48มานู29ไคโรมาใส่กับไอ้วุ่นวือผมนะ
    อย่าลืมนะรอหมออยู่เอามาเปิดซิงมันด้วย
  • นี่คือเรื่อง จริงครับพี่หมอ
  • หล่อ น่ารัก นะน้องว่าน เห็นแล้วน่ากอดจัง

nat95 :X
  • หล่อม๊ากมาก