ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

pitbull diary ตอนล่าสุดของผม (show my pitbull)
  • ตอนนี้ใช้ชื่อตอนว่าสีแดงแรงฤทธิ์ ทำไมต้องสีแดงต้องดูเอาเอง

ไฟล์แนบ
    kodak_playsport_fea5.jpg 23K
  • เย้ๆ ที่1 แฟนคลับ Chap... :062:
  • image
    ใช้กล้องตัวนี้ถ่ายทั้งหมด
    ไฟล์แนบ
    kodak_playsport_fea5.jpg 23K
  • เตรียมมีกล้ามแว้วววววว
  • งามมมมมมมมมมมมมมมมากกกกกกกกกก
  • ยืนสวยมากคับ เริ่ม พัฒนา ขึ้นมากคับ ภาพสวยมาก แนะนำเทคนิคกันบ้างนะพี่ ฮ่าๆๆ
  • ชอบมานานแล้วครับ สำหรับเจ้าแชป มาอัพบ่อยๆนะครับ

ดีเลยสำหรับแทนโพส วันหน้าวันหลังขออนุญาติยืมไอเดีย
    เอาไปทำบ้างนะครับ

คลิปนี่ ภาพถูกใจมากๆๆๆๆ ครับ สีสันบาดตาบาดใจดีจริงๆเชียวครับ ฮ่าๆๆๆ