ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

HUNTER LIVE IN KANCHANABURI ตอนที่ 4
  • ฮันเตอร์ จากเมืองหลวง กท.ที่อึดอัด มาอยู่เมืองกาญฯ สบายกว่ากันเยอะครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-038.jpg 83K
    Picture-015.jpg 100K
    Picture-034.jpg 91K
    Picture-035.jpg 79K
  • เลยหล่อล่ำ ไปนิด(อ้วนเกินไปและ) น้ำหนักไม่กล้าชั่งครับตอนนี้imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Picture-044.jpg 87K
    Picture-044.jpg 87K
    Picture-053.jpg 98K
    Picture-077.jpg 67K
  • กลายเป็นหมู ฉีกๆๆ 555555image
    ไฟล์แนบ
    Picture-078.jpg 79K
    Picture-079.jpg 67K
  • -ขอบคุณทุกท่าน ที่เข้ามาติชมครับ ขอบคุณพี่มาร์ค มากๆๆๆๆๆ ครับ image
    ไฟล์แนบ
    Picture-079.jpg 67K
  • สวัสดีครับพี่ตั้น ได้ฤกษ์เปิดตัวแล้วหรอครับ นึกว่าจะซุ่มไม่ให้น้องๆ เมืองกาญจน์ได้ชมบ้างซะแล้ว
  • ดีใจจังได้คน เมืองกาญจน์มาช่วยบุกเบิกให้กับน้องๆ พี่แล้วเรื่องสถานที่ๆจะพามันไปลุยแม่น้ำบ้านเราได้ยังครับ
  • หล่อมากมาย สักวันไอ้ตัวนี้จะได้เหมือนพ่อมันไหมนี่ในรูปตอนนี้5เดือนแล้ว image
    ไฟล์แนบ
    IMG_2103_resize.JPG 85K
  • สวยดีฮะ
  • เอาไปอีก1ยิ้มหวานๆimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2101_resize.JPG 73K
  • หนาๆสั้นๆตามแบบ The Hunter รูปนนี้ตอน4เดือนครับimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2059_resize.JPG 56K
    IMG_2059_resize.JPG 56K
  • วันที่7เมื่อวานนี้เองครบ6เดือนไว้จะถ่ายรูปมาให้ดูนะครับ ลูกฮันเตอร์สุดแสนจะนิ่งครับหรือไม่มันก็มึนเกินไป 55555 ชอบครับดีใจที่ได้หมาแบบนี้มาอยู่ด้วย สบายใจครับ ไม่มีเกเรimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_2036_resize.JPG 110K
    IMG_2036_resize.JPG 110K
  • ตัวนี้ใช่ที่ได้รางวัลงานพัทยานี่ จำได้ หมาตัวอื่นหมองเลยนะพี่เพื่อน เอารางวัลมาฝาก
    image
  • มองไม่เห็นเลย ขออีกทีนะ
    image
  • หล่อเชียว ว่าแต่ไปเป็นแคดดี้อยู่ที่กาญเหรอคะ :030:
  • คุณ berserks ครับ อยากทราบว่าแม่เจ้าตัวน้อยตัวนี้ ตัวไหนครับ
  • อืม....หวัดดีพี่ตั้น...ตาเหลืองอำพันเลยนะพี่

ตามตำราหมาแดงเลยนะครับ
  • ชอบครับ แดงๆล่ำๆ
  • ตอนเด็กยิ้มหวานน่ารักมาก แต่โตขึ้นอื่มๆๆ.... อย่าทำให้พ่อโกธรเด็ดขาด ขอบอก :002: :063:
  • ฟิตหน่อยลวดเพ่ และอย่าลืมทาครีมบำรุงด้วยนะ หน้าเหี่ยวหมดแล้ว ฮ่าๆๆๆ
  • ดีคราบอยู่ท่าเรือครับ(น้องใหม่ฝากตัวคราบบ) [-O<
  • สวัดดีครับสวยมากๆเลยครับผมว่าถ้ามีการรวมตัวกันอะนะเราชาวเมืองกาญจน์........สุโค่ย...
  • มียั๊งงี๊ที่บ้าน โจรแถวบ้านผมคงร้อง คะๆๆๆๆๆๆๆๆๆรวย 55+ หมาสวยมากเลยครับพี่ :063:
  • หล่อล่ำดีครับ สวยมากครับ

• สวัสดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับคนเมืองกาญเหมือนกันครับพี่หมาพี่ตั้นสวยมากครับ
    อยากเห็นตัวจริงจัง :063: