ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

WELCOME TO WWW.BATTALIONPIT.COM
  • ยินดีต้อนรับสู่ www.battalionpit.com ครับ เสร็จแล้วครับ ขอเชิญเยี่ยมชมได้ครับ มีอะไรสงสัย

สอบถาม ก็ใส่ในเว็ปบอร์ดเลยครับ ขอบคุณทุกท่านครับ แล้วก็พี่ต้อมด้วยสำหรับเว็ปสวยๆและการดูแลที่

โทรบอกได้ทุกเมื่อ
  • คริก likeให้ก่อนเลยครับ หมวด.
  • เข้าไปเยี่ยมมาแล้วครับ แจ๋วครับ
  • ขอบคุณครับ :-D
  • เด๋วเจอwww.วุ่นวือไลน์แคนแนล.COMแล้วจะหนาว5555
    ดีใจด้วยครับหมวดขอให้มีลูกหมาเด็ดๆเรื่อยๆนะครับ
    หมวดมีอะไรเด็ดๆมั่งครับช่วงนี้
  • เว๊บสวยดีครับหมวด
  • เยี่ยม มากครับ :063:
  • ว่านทีเด็ดรออีก 2 เดือน จะอัพ inbreed ที่เก็บไว้ให้ดู สุดยอดดดดดดด

ขอบคุณnote คุณป๋องด้วยครับ
  • เข้าไปชมเว็ปมา ดูง่ายสบายตา ชอบลายทหารพรางมาก เป็นเอกลักษณ์ดีครับหมวด... :063: :020:
  • ยินดีด้วยนะครับพี่ เว็บสวยจริงครับพี่หมวด โดยเฉพาะสองพ่อพันธ์สุดติ่งประจำค่ายทั้งเจ้า REDBULL&WOODIE

ว่าแต่ STUD SERVICE $2500 เป็นเงินไทยเท่าไหร่หรอครับพี่ ฮ่าๆๆ :-D :-D
  • อยากถามมานานแล้วครับว่าเป็นช่างตัดผมรึเปล่า?
  • แบตตาเลี่ยนพิท
  • มาซะฮาเลยน้าผี55555
    ตอนแรกผมก็คิดว่าแกเป็นช่างตัดผมนะ
    พอแปลไปๆมาๆก็ถึงบางอ้อเลยยย
    ตอนแรกผมคิดว่าตั้งชื่อนี้เพราะแปลว่าแบตตาเลี่ยนเพราะเวลาตัดผมให้ทหารต้องใช้5555ที่ไหนได้แปลว่ากองพันพิทบูลนี่เอง
  • เย้ๆๆๆ :-c
  • ขอบคุณทุกท่านเลยครับที่เข้าเยี่ยมชม :006:
  • สวยงามครับเฮีย

เหยๆกระทู้บนผมนี่หน้าม้าป่าวเนีย อิอิ :o037:

image
    ไฟล์แนบ
    CA1.jpg 270K
  • ขอบคุณครับกอล์ฟ แต่ว่ารู้ได้ไงเนี่ยว่าหน้าม้า555