ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หน้านี้หน้าหนาว
  • ช่วงนี้ฝนตกบ่อย อาการเปลี่ยนแปลง เดี๋ยวร้อนเดี๋ยวหนาว

ดูแลตัวเองด้วยนะค่ะ

ดูแลตัวเองแล้วก็อย่าลืมใส่ใจและดูแลลูกรักด้วยค่ะ

เพราะเค้าบอกเราไม่ได้ว่าเค้าเป็นอะไร รู้สึกอย่างไร

อย่าลืมนะค่ะimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0027.jpg 267K
    Photo-0031.jpg 300K
    Photo-0048_1.jpg 228K
    Photo-0038.jpg 282K
    Photo-0040.jpg 260K
  • ผมก้อหนาววว ;)
  • ที่บ้านยัง ฝนตกอยู่เลย
  • ชุดน่ารักมากคับ
  • ใช่ตัวที่หาเรื่องเดือดร้อนมาให้มากระทู้ก่อนหรือเปล่าครับ?
    มาจับใส่เสื้อผ้าแบบนี้ น่ารักมากกว่าน่ากลัวเนอะ :o068:
  • น้องหมาน่ารักจังค่ะ เห็นแล้วมีความสุขจังเลย :*
  • หนูอยากไปโรงเรียน555
  • ''หนูจะไปโรงเรียนแล้วค่ะ แต่ไม่มีค่าเทอม

หนูเลยมาขอค่าเทอม กับลุงๆป้าๆ ทั้งหลายค่ะ''

อิอิ :m98:
  • ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง ระวังสุนัขเป็นหวัดนะครับ
    ค่อยสังเกตุหากสุนัขที่เลี้ยงมีอาการไอแห้งๆ มีน้ำมูก
    หรือมีสเลท ก็พาไปหาสัตว์แพทย์ ได้เลย อย่าตาย
    ใจนะครับ เพราะพิทบูลมันอึด ถ้าออกอาการเมื่อไร
    หมายถึงมันอาการหนักแล้ว
  • อยู่ที่จังหวัดไหนครับว่างจะได้เดินจูงหมาคู่กัน
  • แหมๆๆๆ คุณผีค่ะ หูดำจังเลยนะค่ะ
    กทม พระราม 2 สุขสวัสดิ์ค่ะ
  • น่ารักดีครับ
  • รักษาสุขภาพทั้งหมาทั้งคนนะค่ะ

เป็นห่วงชาวไทยด้วยกันค่ะ