ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย พิทบูล มี 2 ตัว
  • 5000 0803999099 ตัวผู้imageimageราชพฤกษ์ นนทบุรี ทำวัคซีนแล้ว. 7kgอีกตัวเป็นเรทโนส ตัวเมียไว้ค่อยลงรูปใหม่
    ไฟล์แนบ
    IMG_0569.JPG 93K
    002.jpg 91K
  • หมาน่ารักและราคาไม่แพงครับ แต่ขอร้องท่านๆ ที่จะขายหมาหน่อยเถอะ หมาอยู่ที่ไหนช่วยบอกหน่อย คนอยากซื้อจะได้ไม่ต้องเสียเวลาโทรไปถาม ถ้าอยู่ไกลกันคนละโยช

สมมุติบ้านผมอยู่เชียงรายแล้วคนขายอยู่ยะลาเนี่ย โทรไปเสียเวลาไหมครับ (เสียใจและเสียดายด้วย)
  • เห็นด้วยครับ ไหนๆ ก็ลงขายแล้วรบกวนแจ้งจังหวัด หรือเขตแถวบ้านด้วยว่าอยู่ตรงไหนจะได้ไม่ต้องเสียเวลาโทรถามกันให้วุ่นวาย อย่างผมอยู่อีสานกับ กทม ถ้าเป็นไปได้ก็อยากได้น้องหมาแถวบ้าน จะได้ไม่ต้องเดินทางไกลๆ ครับ
  • อยากได้รูปเพิ่มจะส่ง mms ให้ครับ
  • เรทโนสอีกตัวคล้ายในรูปประจำตัวครับ ตัวนั้นขายแล้ว
  • ขอรูปพ่อแม่หมาด้วย
  • ไม่มีครับรูปพ่อแม่ เคยเห็นแต่รูปพ่อหมาเรทโนส ตอนซื้อผมไม่ค่อยสนเรื่องพ่อแม่ คือผมชอบผมก็ซื้อ ให้นอนในกรงมันร้องมากข้างบ้านด่า เลยกะจะหาแบบโตกว่านี้หน่อย หรือขายไม่ได้ก็ฝึกไปเรื่อยๆ เมียก็บ่น