ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

muscle builder+bully max+weight gainer ขอถามผู้รู้หน่อยครับ
  • หมาผมอายุ 2 เดือน ครับ จะสร้าง น้ำหนัก+กล้ามเนื้อ
    รบกวนทีครับว่า มันใช้ 3 อย่าง ควบคู่ กันไปได้หรือเปล่าครับ
    หรือต้องใช้ทีละอย่าง รบกวนทีคับ
  • รีบจังครับ เรื่อยๆก็ได้มั้งครับ 555+
  • ให้เขากินอิ่ม นอนหลับ สุขภาพแขงแรง และมีวินัย (มีความสุขกับคนในบ้าน)ก่อนดีก่วาครับ ที่ถามมา มันหนักไปกับหมาอายุ2เดือนครับ
  • ให้พ้น 12 เดือนค่อยอัดกันจริงจังก็ได้ครับ
    ตอนนี้ก็ให้เค้ากินวิ่งนอนเล่น ฝึกวินัยพื้นฐานก่อนเถอะครับ
    รูปร่างรอให้เค้าโตกว่านี้หน่อย ใจเย็นๆนะ...
  • ตาม พี่ ๆ เขากล่าว เลย คับ
  • เสียเงินฟรี
  • เผอิญ มือใหม่ แหะๆ
  • ถ้าหมากินอาหารเก่ง การเจริญเติบโตดี อาหารเสริมก็อาจจะไม่จำเป็นครับ
    แต่ถ้าไม่เดือดร้อนเรื่องการเงิน มีงบประมาณ และต้องการสิ่งที่เหนือกว่าก็ไม่แปลกครับ
  • แล้วเราควรจะเริ่มใช้ตอนมันกี่เดือนครับ พี่มาร์ค
  • ความจริงมันเริ่มใช้ได้ตั้งแต่สองเดือนเลยครับ ถ้าใช้ในลูกหมาจะเห็นเลยว่าโครงสร้างมันต่างจากตัวที่ไม่ใช่
  • ไอสัสผีเสือกจังเด๋วเจอกูวันเสานี้ควย