ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เริงระบำในดินแดนสนธยา (Show my pitbull)
  • คลิบนี้เป็นไปอย่างเชื่องช้า เพราะคนทำป่วย บวกกับช่วงนี้ฝนตกบ่อยมาก ไม่ค่อยได้ทำกิจกรรมอะไรมากนัก ติชมกันได้นะครับ
  • หรอยๆๆๆ ลุกเล่น เพียบ ผมว่าถ้าพี่ กับ อยุ่ใกล้ ๆๆกันทำวิดีโอกันมันแน่ๆๆๆ ฮ่าๆๆๆๆๆ

ได้ทำ สารคดี พิทบุลไปเลย ฮ่าๆๆๆ

พี่ถ่ายคนเดียวป่าวคับ

ของตี้ ลุยคนเดียว อยากเหมือนกันกว่าจะ ได้ สัก ภาพแบบ มันส์ๆๆ สวยๆๆ :015:
  • คนเดียวทุกขั้นตอน ยกเว้นเรื่องภาษาอังกฤษให้แฟนช่วย555
    อย่างตี้ผมแนะนำให้ใช้monopod รับรองมันกว่านี้
    คนนี้ใช้monopodตลอดเลย ต่อขาแบบสั้นๆ
  • monopod คืออะไรคับพี่
  • เทพมากพี่ กร =D>
  • ขากล้อง ปกตินี้แหละ แต่ขามีอันเดียว ของผมใช้วิธีหักขากล้องเอา ปกติมันจะมีสามขา ผมหักให้เหลือขาเดียว
    เดียวพรุ่งนี้เอารูปmonopodแบบไทยประดิษฐมาให้ดู
  • รอชมคับพี่ พี่กร โปรแกรมที่พี่ใช้ เนี่ย ชื่ออะไรคับหาโหลด ได้ป่าว
  • เห็นคนเลี้ยงแบบนี้ก็มีกำลังใจสู้ต่อครับ

อนาคตจะพยายามหารางวัลมาให้แก้ผู้สามารถดึงความพิเศษในพิตบูลของตนเองออกมาโชว์ให้คนอื่นรู้ครับ
  • เยี่ยมคับพี่มาร์ค เอาเลยพี่ แข่งนอกรอบ ทำเป็นวิดีโอ มาลงแข่งกัน
    ตัดสินโดยเสียงโหวต ของพี่น้องในบอร์ดนี้แหละ
    รางวัลแบบน้ำจิ้มๆๆๆๆ ไม่ต้องอะไรมาก แค่ให้มีสีสัน :030:
  • พี่ทำทีวีดาวเทียมเมื่อไหร่จะลืมผมนะ 555
  • ใช้ adobe premiere กับ adobe photoshop ซิ โหลดได้ ตามเว็บบิตตต่างๆ 2ตัวนี้จะไม่มีปัญหาเรื่องFronthai ง่ายด้วย มีหนังสือขาย วงการทีวีดาวเทียมนิยมใช้
    ส่วนตัวผมใช้final cut ตัวนี้รันบนเครื่องmacอย่างเดียว
  • ติดตามตอนต่อไปนะครับพี่กร

ชอบจริงๆเลยเจ้าแชมป์

• น่ารัก น่ารัก.. :013:
  • ขอบคุณกรมากคับ กลับบ้านเดี๋ยวจะทำการโหลดๆๆๆ ฮ่าๆๆๆ
  • ฝึกๆกันไว้ พยายามค้นหาความสามารถพิเศษที่คนอื่นไม่มีแล้วเราเอามาประชันกัน
    ผมพร้อมเสมอที่จะเป็นสปอนเซอร์งานนี้ครับ
  • @experimental ขอบคุณครับ
    @Mafia สำหรับผมการทำคลิบนะมันง่าย แต่จะความรู้สอดใส่ในคลิบนี้ซิยาก
    ก็มีพื้นที่นี้แหละ ที่มีไว้หาความรู้ ก็ต้องขอขอบคุณไว้ณ ที่นี้ด้วย