ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่มาร์คหน่อยครับ
  • พี่มาร์คคับ สรุปว่า ระหว่าง bullymaxกับ muscle builder ต่างกันยังไงคับ
    แล้วควรใช้อันไหนดีครับ จะใช้คู่กับ weight gainer อะคับ รบกวนด้วยคับ
    ขอบคุนคับ
  • ลูกสุนัข อยากให้ใช้ Muscle builder คู่กับ weight gainer ครับ

เหตุผลแรก ประหยัดกว่า และลูกสุนัขกำลังเจริญเติบโต อยากให้เน้นโตมากกว่ากล้ามครับ
    แต่ถ้าใช้อาหารเอกซ์ตรีมบูลลี่อยู่แล้ว ก็แนะนำเป็นบูลลี่แมกซ์ครับ
  • แล้วต้องใช้ติดต่อกันไปจนกว่าจะอายุเท่าไรอะครับ ขอบคุนคับ

ปล.สั่งเรียบร้อยแล้วคับ :o013:
  • ก็ใช้ไปได้เรื่อยๆครับ ถ้ากำลังไหวนะครับ

แต่ถ้าหมาเราโอเคแล้วก็หยุดก็ได้ครับ อาหารเสริมชื่อมันก็บอกว่าใช้เสริม
    ถ้าหมาเราไม่มีปัญหาอะไรก็ไม่ต้องเสริมก็ไม่มีปัญหา กินอาหารที่มีคุณภาพ
    ออกกำลังกายเพียงพอ แค่นี้ก็น่าจะสวยตามที่มันควรจะเป็นแล้วครับ
  • เลี้ยงหมา ไม่อยากให้เป็นภาระกันมาก อะไรที่ประหยัดได้ก็อยากให้ประหยัด
    แต่ถ้าเรามีกำลัง มีรายได้เป็นของตนเองแล้ว จะทำอะไรพี่มาร์คก็ไม่ห่วง เต็มที่เลยครับ
    แต่น้องๆที่ยังต้องขอเงินพ่อแม่ อย่าพยายามทำอะไรที่เกินกำลังของตัวเองนะครับ เป็นห่วง
  • พี่ ผมอยู่สายไหมอะคับ ถ้าผมวิ่งไปซื้อ เอง จะได้เปล่าครับ ใกล้ๆอยากใช้เลย
    :o040:
  • ได้ครับ มาที่ออฟฟิตได้เลยครับ
  • เยี่ยยมเลี้ยงหมา ต้องอย่างงี้ คับ มันเป็นทาสเรา ไม่ไช่เราเป็นทาสมัน แล้วออฟฟิตอยู่ตรงไหนคับ บ้านที่กรุงเทพ ผมอยู่ แยกลำกระโหลก ซ.พระยาสุเรน 29คับรามอินทรา 109คับ