ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็นลูกหมาตัวนี้จัง
  • พี่ครับที่น้องๆขับไปส่งที่ร้านสีฟ้าเมืองกาญน่ะครับ(ก่อนไปที่บ้านเรียกจาค๊อปครับ)
    ขอบคุณมากครับสำหรับพื้นที่แห่งนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0103.gif 14K
  • ในตัวเมืองกาญจน์ มันมีขายตรงไหนอีกหง่า ไปดูที่ JJ ขาย 4500 ลุกหมาเหมือนหมาไทย เด๊ะ เรย
  • มีเยอะอยู่น่ะครับ แถวหนองบัวของคุณกอล์ฟไงครับ
    ลองไปชมได้ครับถ้าเป็นท่าเรือก็เป็นของพี่เก้วครับ
    ดูได้จากกระทู้สมาชิกพิทบูลเมืองกาญเลยครับ
    เลือกเลี้ยงตามที่ใจเราชอบน่ะครับจะได้ไม่เป็นภาระภายหลังน่ะครับ
    (หมาทุกตัวมีเจ้าของเลือกตัวที่ใช้สำหรับคุณ)