ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปีครึ่งแล้ว
  • image

image

image

ไม่รู้เป็นไงบ้าง...ขอบคุณครับ
  • ผมจำชื่อไอดีคุณได้ครับ ตอนผมเลี้ยงมาตัวแรกแล้วตายไป ตอนนั้นอายุเท่าๆหมาคุณแล้วคล้ายกันมากๆเลย

มองแล้วคิดถึงตลอด ... โห..โตมาสวยสง่าเชียวครับ แย่ยังที่ผมไม่มีโอกาสได้เห็นของผมเค้าโตแบบนี้บ้าง

image
    image
    image

ยิ่งดูยิ่งโคตรคิดถึงเลยอะ

ไฟล์แนบ
    DSCF1528.jpg 117K
    DSCF1498.jpg 122K
    DSCF1526.jpg 78K
  • กว่าจะโตมาได้เกือบแย่
  • หาไปนานเลยปิ๊ก เป็นไงน้องชายอยู่ทางโน้น สบายดีไหม :)
  • สวย...สะอาดสะอ้านดีครับ..
  • สวยค่ะ....สีนี้ทำให้ Pitbull ดูน่ารักดีค่ะ Tiger ก้อสีคล้ายกันค่ะimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_0414.JPG 234K