ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ทราบข่าวมาว่า เป็นเกมส์ที่กําลังฮิตมากในทวีปยุโรป เค้าเล่นกันเป็นทัวร์นาเม้นท์เลย ตอนนี้เมืองไทยเรากิจกรรมเกี่ยวกับพิทบูลกําลังไปได้สวย อีกไม่นาน ไม่แน่เราอาจได้เห็นกีฬานี้ในบ้านเราก็ได้ เลยเอารูปสวยๆ มาฝากครับ...:020:

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 66K
    3.jpg 58K
    2.jpg 63K
  • ฟริสบี้ต้องใช้ทั้งสายตา โฟกัส และแรงกระโดดที่สูงพอสมควร

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 64K
    5.jpg 33K
    6.jpg 30K
  • รวมไปถึง ทีมเวิล์คการประสานงานที่เป็นจังหวะ ทั้งหมาและเจ้านาย...

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    7.jpg 57K
    8.jpg 65K
    9.jpg 33K
    10.jpg 24K
  • รูปนี้เกินคําบรรยายครับ... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    11.jpg 39K
  • สวยงามมากกกกก พิทบูลก้อมีนิ เห็นมีอยู่ตัวนึ่ง
  • ลองทำแล้ว แต่ปัญหาคือจานแตกหมดครับ ใครรู้แหล่งที่ซื้อจานยางบ้าง

ศูนย์ฝึกภูเก็ตก็ทำได้ครับแบบนี้ ใช้พิตบูลด้วย
  • อยากทราบวิธีฝึกอ่าครับ
  • ดูแล้วน่าสนุกจริงๆ ครับพี่ Mark, ต้องไปหาซื้อจานยางมาลองมั่งแล้ว

วิธีฝึกยังไม่ทราบคุณ chorchank เพราะยังไม่เคยเล่นเหมือนกัน... :013:
  • เจ๋งครับเพ่..อย่าลืมมาจัดแข่งในบ้านเราบ้างนะครับ หมากิจกรรมจะได้มันกันละ
  • ฮิๆ ฝึกอยู่ ใช้จาน หรือ ฝาพลาสติกถังสีขนาดแกลลอน ก็ได้
    แหล่งซื้อจานล่อน สำเพ็ง
  • อ๋อ ลืมไป ห้างสรรพสินค้าแผนกกีฬาก็มีจ๊ะ มีืั้ให้เลือก 2 ขนาด เล็ก ใหญ่
  • คนถ่ายรูปแม่งโคตรเก่งเลย มีพิทตัวนึงที่ดังๆได้ชนะufo ปี06-07 2ปีซ้อนด้วยนะต้องหาคลิปในyoutubeตัวนี้เก่งมากๆ
  • คนถ่ายเก่งมาก