ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

++++สำหรับชายโสด++++(ขายแล้ว)
  • honda อะไรซักอย่างเนี้ยครับ 50 cc เห็นปุ้บซื้อปั๊บแปลกดีชอบ รถมาใหม่กิ๊กสีเหลือง มือ1ไทย มือ2ญี่ปุ่น ซื้อมา36,000 แต่งเปลี่นสี ล้อ ดุม 8,000 แล้วก็จอดทิ้งไว้โชว์หมาไปวันๆ555 ตอนซื้อเคยขี่ออกไปกินเหล้า แล้วลูกน้องต้องมาขี่กลับ555 ก็เลยคิดว่าเหมาะกลับชายโสดหรือผู้ที่ต้องการไปแบบมึงไม่ต้องตามก็คันนี้เลย รถกิ๊กๆขอขายราคาเดิมครับ 36,000 ขอบคุณครับ 084-7733327 เป๋ ครับ
  • จัดตามสไตล์
    imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    photo-6.jpg 191K
    photo-7.jpg 180K
    photo-8.jpg 184K
    photo-9.jpg 179K
    photo-6.jpg 191K
    photo-7.jpg 180K
    photo-8.jpg 184K
    photo-9.jpg 179K
  • ใกล้ๆ
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    photo-10.jpg 168K
    photo-11.jpg 179K
  • สวยว่ะอยากได้ แต่ไม่มั่นใจว่าจะขี่ได้ เอามาลองก่อนได้ไหม ฮ่าๆๆ
  • ไม่เหมาะกับพี่ มันมีเบาะเดียว ของพี่ต้องbmเท่ๆ ดีแล้วครับพี่555
  • สัก 100 ซีซี ค่อยน่าหน่อย 50 ซีซีมันเบาไปแรงกว่าเครื่องตัดหญ้านิดเดียว
  • เอาไว้ขี่เล่นในหมู่บ้านเหมาะไหม ไม่กล้าออกถนน ลูกยังเล็ก
  • แล้วแต่ความชอบครับ เอาเครื่องเวฟหรือโซนิคเปลี่ยนได้ครับ

พี่มาร์ค คันเนี้ยมีไว้ให้สาวมองเท่านั้น ฮาๆ
  • พี่ครับจะหนีหมาทันไมครับพี่
  • แถมทะเบียน ตอง1 ด้วยป่ะครับ :* อิอิ
  • พี่ครับจะหนีหมาทันไมครับพี่

เออ อันนี้อยากรู้เหมือนกัน555
  • ไม่เห็นสวยเลย น่าเกลียดอ่ะ
  • มันใช่ jazz 50 ป่าว ง่าาา
  • เท่ห์มาก
  • สองหมื่นได้มั๊ยครับ
  • รุ่นไหนหว่า....?
    รู้แต่ว่า เครื่อง 50CC.ของ HONDA นี่โคตรทนเลย
    ผมเองก็เก็บ HONDA MONKEY BAJA ปี 92 ไว้เหมือนกัน เอามาจอดคู่กะ GS เป็นพ่อลูกกัน
    ของแบบนี้ มันอยู่ที่ว่าถูกใจ.... โป๊ะเชะ หรือป่าว ชอบมั้ย
    เรื่อง PERFORMANCE ไม่ต้องคิดเลย เค้าก็บอกแล้วว่า 50CC.

ถ้าถามผมในฐานะคนชอบแมงกาไซค์นะ คันนี้ สะอาดดี น่าสะสม แต่ถ้ารู้ว่ารุ่นอะไร ช่วยวานบอกด้วย เด้อ หมวดimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_9547 - Copy.jpg 111K
  • ด้วยความอยากรู้ ต้องไปค้นกันหน่อย ก็เจอจนได้
    มันชื่อ HONDA SOLO ครับ 555 แนวอิ๊บอ๋าย image
    ไฟล์แนบ
    SOLO-005.jpg 117K
  • เทพมากๆ...ในไทยไม่ค่อยมีขี่กันเลยครับเนี๊ย..!!

ไอ honda solo สุดยอด..ใครได้ไปนี่หล่อเลย
  • ขอบคุณพี่ยุธมากครับ ผมนึกไม่ออกจริงๆว่ารุ่นอะไร ชอบนะพี่แต่ร้อนเงิน555 รอถอยรุ่นใหญ่ แล้วจะปรึกษาพี่ครับ มันแนวมาก
  • เดวผมจัดการให้ครับเพ่
  • ใครมันบ้าซื้อวะรถกะหลั่วคนขายมันก็หลอกขายได้คนซื้อมันก็บ้าสมน้ำหน้าโง่
  • เจ๋งอะพี่ ผ่อนได้ปะคับ เก็บตังไว้ค่าอาหารหมาT^T