ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

.....ขออนุญาติขายลูกสุนัขพิทบูลครับ...
  • โพสแล้วขึ้นข้อความว่า {"MediaResponse":{"Status":"failed","ErrorCode":10,"Filename":"???","StrError":"No file data could be found in your post"},"FormSaved":true,"DeliveryType":"VIEW","Data":"","StatusMessage":"","RedirectUrl":""}
    หมายความว่าอย่างไรครับ
  • ขนาดของภาพมันใหญ่ไปหรือป่าวครับ......ลองปรับขนาดของภาพดู แล้วอย่าลืมกดแทรกภาพด้วยครับ
  • ไซด์ก็ไม่เกิน 100KB นะครับ...
  • ลองเข้าเว็บผ่านFIREFOX ดู เผื่อจะได้