ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BUFF K-9 in IMPACT เมืองทอง (ฉบับภาษาไทย)
  • ท่านใดที่จะไปร่วมงานพิทบูลที่อิมแพคเมืองทองในวันที่ 1-2 กรกฎาคม สามารถซื้อได้
    ที่บูธอาณาจักรสัตว์เลี้ยง ในราคาพิเศษ มีจํานวนจํากัดและจําหน่ายเพียงสองวันเท่านั้น...

ขอบคุณพี่ Mark สําหรับพื้นที่ครับ

image

image
    ไฟล์แนบ
    BuffK-9.JPG 226K
    buff_k9_calendar9-Medium.jpg 69K
  • Buff K-9 คืออะไร?

BuffK-9 Performance Supplements by Platinum Canine are an all-natural, drug-free proprietary formula for building lean muscle mass, improving joint and immune health, and enhancing strength, energy and fertility in performance dogs. If you’ve got a sport dog, hunting dog, protection dog, or a muscle breed, step beyond genetics and discover the secret top breeders and trainers have learned to boost performance and health. Tested for a more than a decade, BuffK-9’s whole-food based blend of protein, amino acids, Omega fatty acids, vitamins, minerals and antioxidants produces results safely and quickly when added to your dog’s food.

บัฟเคไนนคือสุดยอดอาหารเสริมจากแพทรินัมเคไนน ซึ่งสกัดมาจากธรรมชาติ ไม่ผสมตัวยาไดๆ ทั้งสิ้น ออกแบบสูตรนี้มาเพื่อสร้างกล้ามเนื้อที่คมชัด ให้ใหญ่หนาแน่น ทำให้ข้อกระดูกและมีภูมิคุ้มกันของสุขภาพที่ดีขึ้น เพิ่มพลังงาน ความทนทาน และความอุดมสมบูรณ์ให้กับสุนัขใช้งาน ถ้าคุณมีสุนัขสำหรับเล่นกีฬา, ล่าสัตว์, สุนัขอารักขา หรือสุนัขที่มีกล้ามเนื้ออย่างอเมริกันพิทบูล ล็อตไวเลอร์ หรือบูลลี่ คุณสามารถทำได้ดีกว่าตระกูลพันธุศาสตร์อีกด้วยซ้ำ มาดูเคล็ดลับของท็อปบรีดเดอร์และเทรนเนอร์ที่ใช้ในการกระตุ้นสงเสริมพลังงานและสุขภาพ ที่ทดลองมายาวนานนับทศวรรษกัน บัฟเคไนนมีสารอาหารที่ครบถ้วน ซึ่งมีส่วนผสมของโปรตีน, กรดอนิโม, กรดไขมันโอเมก้า, วิตามินรวม, แร่ธาตุ, และแอนตี้ออกซิแดนท์ทำให้ได้ผลลัพธ์ที่ปลอดภัยและรวดเร็วทุกครั้ง ที่ใส่บัฟเคไนนลงบนอาหารสุนัขของคุณ

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_order-300x225-283x300.jpg 26K
    buff_k9_large-300x2252.jpg 11K
    buff_k9_heart.jpg 156K
  • ทำไมถึงต้องใช้ Buff K-9?

If you have a performance dog, sport dog, hunting dog or protection dog, or a dog in need of rejuvenation because of aging or injury, you’re in the right place. BuffK-9 supplies your dog with the proper balance of key nutrients to grow and define muscles and support joint and immune system recovery from long days of exercise. BuffK-9 will also help protect your dog from free radical damage and improve heart health, energy and the appearance of its coat.

ถ้าคุณมีสุนัขสำหรับเล่นกีฬา, ล่าสัตว์, สุนัขอารักขา หรือสุนัขที่ต้องการกลับมาเป็นวัยหนุ่มสาวขึ้น เนื่องจากอายุมากขึ้นหรือได้รับอาการบาดเจ็บ คุณเลือกสินค้าถูกแล้ว บัฟเคไนนจัดหาความสมดุลที่เหมาะสมให้ได้ โดยการปรับธาตุอาหารเพื่อการเจริญเติบโต ดึงกล้ามเนื้อออกมา ช่วยเสริมเรื่องข้อกระดูดและระบบภูมิคุ้มกันให้คือสู่สภาพปรกติ หลังจากออกกำลังกายเป็นระยะเวลานานตลอดทั้งวัน บัฟเคไนนยังช่วยป้องกันสุนัขของคุณจากความเสียหายที่เกิดขึ้นสภาวะภายในร่างกายและหัวใจให้แข็งแรงขึ้นอีกด้วย รวมไปถึงพลังงานและขนที่เงางามอย่างเห็นได้ชัด

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    blue pride.jpg 25K
    Varick 2.jpg 27K
    protection training center.jpg 32K
  • ถ้าใช้ Buff K-9 แล้วสุนัขจะมีผลประโยชน์อย่างไร?

BuffK-9 is devoted to improving the health and athleticism of prized performance dogs. When you purchase BuffK-9 supplements, you get a proven formula that produces results in your dog. When it has to work, it has to be BuffK-9.
    Benefit 1: More lean, defined muscle mass
    Benefit 2: Greater power, strength and energy
    Benefit 3: Improved joint, immune system and overall health

สิ่งที่บัฟเคไนนมอบให้ผู้ซื้อคือผลกำไรของสุขภาพ นักกีฬาสุนัขที่ชอบความท้าทายให้ดียิ่งขึ้น เวลาที่คุณได้ซื้อบัฟเคไนนมาใช้ คุณจะได้สูตรที่ทดสอบที่ประสบความสำเร็จมาแล้ว เพื่อการสร้างผลลัพธ์ที่ดีให้กับสุนัขคุณ อาหารเสริมที่ได้ผลดี ต้องบัฟเคไนนเท่านั้น

ผลประโยชน์ที่ 1: กล้ามเนื้อที่คมชัด ในแต่ละส่วนแยกออกเป็นก้อนที่ใหญ่ หนาแน่นขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 2: แรง ความทนทาน และพลังงานที่มากยิ่งขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 3: ทำให้ข้อกระดูกแข็งแรง ระบบภูมิคุ้มกันและสุขภาพโดยรวมที่ดียิ่งขึ้น

image

image
    ไฟล์แนบ
    heman_buff_k9-300x244.jpg 18K
    IMG_2148.JPG 214K
    IMG_2136.JPG 216K
    batdiagram1-279x300.jpg 31K
  • ส่วนข้อมูลอันนี้ อยู่ฉลากข้างกระปุก สําหรับลูกค้าที่ซื้อเท่านั้น
    แต่ผมอยากนํามาลงเพื่อความเข้าใจในระบบการทํางานครับ...

Buff K-9 ทำให้ระบบในร่างกายสุนัขทำงานยังไง?

BuffK-9 supplement contains our proprietary blend of key nutrients to help your prized animal get the edge not only in performance, but also to boost overall health and vitality. BuffK-9’s Amino Pump Blend often provides the perfect environment for muscle growth and nutrient uptake. By creating a “pump,” your dog’s muscles are circulating more blood and oxygen throughout the body. This enhanced blood circulation carries and delivers the nutrients for optimized intake into the muscle cells, rather than being wasted like other formulas. Ultimately, this can translate into massive gains of lean muscle mass, definition, and power without excess water retention.

อาหารเสริมบัฟเคไนนของเราประกอบไปด้วย เคล็ดลับส่วนผสมสำคัญของธาตุอาหาร ที่ช่วยให้สัตว์เลี้ยงตัวโปรดของคุณได้เปรียบทางด้านการใช้งาน มันยังช่วยส่งเสริมสุขภาพดี มีพละกำลังมากขึ้น บัฟเคไนนมีกรดอนิโมผสมกับวิธีการปั้ม ที่บ่อยครั้งจะจัดหาสภาพแวดล้อมภายในร่างกายที่สมบูรณ์แบบ สำหรับให้สร้างกล้ามเนื้อและการดูดซึมเพื่อนำเข้าไปยังเนื้อเยื่อ โดยการสร้างระบบแรงปั้ม กล้ามเนื้อสุนัขของคุณจะมีเลือดหมุ่นเวียนไปมาได้อย่างอิสระ และมีอ๊อคซิเจนอยู่ในร่างกายตลอดเวลา การที่มีเลือดหมุ่นเวียนเพิ่มขึ้นนั้น เป็นผลดีมาก เพราะเป็นตัวช่วยนำพาส่งสารอาหารสำหรับการบริโภคที่เหมาะสม แล้วนำตรงไปสู่เซลล์กล้ามเนื้อได้ทันที โดยที่ไม่ศูนย์เสียไปเหมือนกับอาหารเสริมสูตรชนิดต่างๆ ท้ายที่สุด มันสามารถดัดแปลงมาเป็นประโยชน์ ให้กล้ามเนื้อที่คมชัด ใหญ่โต แข็งแกร่ง แบ่งแยกออกเป็นก้อนๆ และสร้างพลังงานโดยที่ไม่ต้องการเก็บกักตุน ปริมาณของน้ำในร่างกาย ไว้จำนวนที่มากเกินไป

รูปเจ้าเบิก หลังเพียงใช้แค่หนึ่งอาทิตย์...

image

image

image

ไฟล์แนบ
    IMG_2136.JPG 216K
    IMG_2148.JPG 214K
    IMG_1681.JPG 82K
    IMG_2136.JPG 156K
  • มันจะมีผลข้างเคียงในระยะยาวมัยคับ
  • ขอฝากไว้ทิ้งท้ายว่า อาหารเสริมกล้ามเนื้อมีหน้าที่เสริม แต่คุณมีหน้าที่สร้างให้มันครับ... :015:

image

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_small-300x225.jpg 11K
    buff_k9_heart_protector3-273x300.jpg 17K
  • ไม่มีผลข้างเคียงครับ เพราะสกัดมาจากธรรมชาติ ยิ่งถ้าได้เสริม
    ชนิดบํารุญหัวใจ ที่อเมริกาเชื่อกันว่าทําให้สุนัขมีอายุยืนขึ้นครับ...

www.buffk-9.com
  • ราคาเท่าไหร่หรอพี่
  • Buff K-9 กระปุกเล็ก 12 cc 30 Serving (1 เดือน) ราคา 1,550 บาท
    Buff K-9 กระปุกใหญ่ 40 cc 120 Serving (4 เดือน) ราคา 3,450 บาท
    Heart Protector กระปุก 12 cc 90 Serving (2 เดือน) ราคา 1,850 บาท

โทรสั่ง SMS ชื่อที่อยู่มาที่เบอร์ 081-998-2203 หรือ burghmvp@yahoo.com สั่งจองแล้วกรุณาโอนเงินเข้าที่บัญชี 415-229-0301 แซ่เฮ้ง ธนาคารกสิกร ออมทรัพย์ ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศ

แต่ถ้าไปซื้อและรับสินค้าที่งานอิมแพคเมืองทอง จะมีส่วนลดพิเศษครับ...
  • Buff K-9กับHeart Protector ต่างกันยังไงครับ
  • แล้วในงานราคาลดเหลืออย่างละเท่าไรครับ
  • Buff K-9
    ผลประโยชน์ที่ 1: กล้ามเนื้อที่คมชัด ในแต่ละส่วนแยกออกเป็นก้อนที่ใหญ่ หนาแน่นขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 2: แรง ความทนทาน และพลังงานที่มากยิ่งขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 3: ทำให้ข้อกระดูกแข็งแรง ระบบภูมิคุ้มกันและสุขภาพโดยรวมที่ดียิ่งขึ้น

Heart Protector's Key Benefits:
    Strengthen Cardiac Output
    Protect the Heart Muscle
    Improve Blood Flow
    Enhance Endurance

ผลประโยชน์ที่ 1: กระบวนการผลิตที่ทําให้หัวใจแข็งแรงยิ่งขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 2: ป้องกันกล้ามเนื้อบริเวณหัวใจ
    ผลประโยชน์ที่ 3: ทําให้กระแสเลือดหมุนเวียนได้ดีขึ้น
    ผลประโยชน์ที่ 4: เพิ่มความทนทาน และพลังงานที่ลงตัว

image
    ไฟล์แนบ
    buff_k9_heart.jpg 156K
  • GHOST 12:53PM Permalink
    แล้วในงานราคาลดเหลืออย่างละเท่าไรครับ

อันนี้ต้องแวะไปถามน้องๆ สาวสวยที่บูธอาณาจักรสัตว์เลี้ยงครับ... :020:
  • สวัสดีครับพี่เต็ก จัดหนักแบบเต็มๆกับอีกหนึ่งผลิตภัณฑ์อาหารเสริมกล้ามเนื้อ BUFF K-9 เลยนะครับ อิอิ
    :-D
  • 2จิต2ใจแล้วสิเฟ้ย เอาไหนดีหว่า 555+
  • น้องด้านบนนี้ใช่น้องที่แนะนำเรื่องขี้ผึ้งD-1ปล่าวครับพอดีผมอยากได้บ้างครับสุนัขที่บ้านใช้อะไรก็ไม่หาย
    ขอเบอร์ติดต่อได้มั้ยครับผมอยู่รังสิตครับ
  • อ่อครับน้าผี 0838830106 ครับ อ้นครับ
  • ขี้ผึ้ง D-1 สรรพคุณ เป็นยังไง ลูกชายที่บ้านมีแผลไม่หายซักที รบกวนด้วยครับ
  • ครับก็อต ผลิตภัณฑ์ต้องดีจริง พี่ถึงกล้านําเข้าครับ

อย่างที่พี่แนะนําครับอ้น เริ่มต้นที่บอดี้บิวเดอร์ก่อน ผลดีเหมือนกัน
    ถ้าไม่ติดเรียน มีเวลาเทรนเยอะแล้วค่อยลุยบัฟเคไนนให้สุดๆ ไปเลย... :015:
  • ได้ครับพี่แต๊ก ตอนนี้คุยกับแม่อยู่ครับ ฮ่าๆๆๆ ช่วงใช้ตังหนักไปหน่อยช่วงเปิดเทอม 5555+
    น้าผีโทรมาดีกว่าครับเกรงใจกระทู้พี่เค้าครับ
  • ตัวนี้ดีจริงๆครับ อาก้าใช้แล้วเห็นผลเร็วมาก :063: ทั้งกล้ามเนื้อ พลัง ความแข็งแรง ความอึด มาครบเลย

image
    ไฟล์แนบ
    K9_resize.jpg 179K
  • พรีเซ็นเตอร์เท่มากๆๆครับพี่ ฮ่าๆๆ
  • AKA ต่อไปจะต้องเป็นพรีเซ็นเตอร์ตัวสําคัญ ของบัฟเคไนน์เมืองไทยแน่ครับ

ถ้าใช้เงินแม่ พี่ไม่แนะนําให้ซื้อนะครับอ้น เลี้ยงได้แค่ไหน เอาแค่นั้นดีกว่าครับ... :015:
  • ยืมครับพี่ ตอนนี้จะซื้อเลนส เลยต้องยืมก่อนผ่อนทีหลัง 5555+
  • ฮ่าๆๆ ชอบนายแบบครับคุณเต็ก แต่ละตัวฮ่าๆๆ ขยันขันแข็งดีจริงเชียว
  • อีกหนึ่งทางเลือกสำหรับผู้นิยมหมากล้าม ยินดีด้วยนะท่าน รวยๆๆๆๆๆ ครับ
  • เป็น cc นี้ให้สุนัขทานยังไงหรอครับ
  • cc ให้ 5 ML หรือหนึ่งช้อนชาครับ

ขอบคุณพี่ Mark พี่ชายผู้ใจกว้างครับ... :015: