ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เอาสาวๆในสังกัดมาให้ชม จ้า !! Oh my boiz
  • ออกตัวก่อนเลย ว่าช่วงนี้กระแส ต่างๆร้อนแรงซะเหลือเกิน ไหนจะการเมือง ไหนจะพายุมรสุม ยังไงก็เอาใจช่วยพ่อแม่พี่น้องชาวไทย ไว้ด้วยครับ สาวๆในคลิปนี้ตอนนี้อยู่ใต้สังกัด 101 Pitbull Club (โม้ๆ) แล้วน่ะคับ 555+ ปรกติไม่ชอบเกาหลี แต่สาวๆ2คนนี้ ต้องยกนิ้วให้เลยยยย ชมกันเลยครับ
    ปล. มีคนบอกว่า น้องเสื้อ ส้มแจ่มกว่า เสื้อเทา แต่ผมบอกว่า เสื้อเทาแจ่มกว่า หึหึ ชอบเสื้อไหนบอกด้วยน่ะคับ

• ชอบเสื้อหลุด....
  • เสื้อส้ม..โคตรน่า...... :o066: :o027:
  • ปอดบวมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :-))
  • คนไหนก็ได้ไม่มีเกี่ยง แต่ถ้าให้ดีขอทั้งสองเลยได้ป่าว
  • ชอบทั้งส้มและเทาเลย :m32:
  • ทำเอาเคลิ้มเลยปล่อยแก่5555555
  • ขอเสื้อส้มนะดูเพรียวๆ แต่สมส่วน เสื้อเทานี่ถ้าเป็นปิคอัพก็fwdใหญ่บนใหญ่ล่างเลย
  • นี้มันpitbull กับ bullyนิ
    เสื้อแดงมาตราฐาน ukc ส่วนเสื้อเทามาตราฐาน abkc
  • แจ่มๆแจ่มเลยคุณข้น

ผมไปเปิดเพลงที่คุณข้นร้องวันนั้น ทำไมมันไม่มันส์เหมือนตอนคุณข้นร้องนอ
  • เสื้อส้มครับ 555
  • โอ้ หลายๆท่านคงคิดเหมือนผม ( ทำไมเมียที่บ้านไม่เป็นแบบนี้ฟ่ะ) 555+ ล้อเล่นน่ะค๊าฟฟฟฟฟ

เพลงอารายคับ พี่ เอ๊ก วันนั้น ร้องหลายเพลง เหลือเกิน :m04:

ชอบท่า Oh ma boy ตอน ฮุค อ่าทำอยู่แต่ทำไม่ได้เลย ติดพุง งิ
  • เป็นคนไม่เรื่องมากครับ คนไหนก็ได้ 55+
  • เกาหลีงามศัลยกรรม ภาษาก็ฟังไม่ออก แต่ให้เอามั้ย?? ..... เอา 5555

ของไทยเต้นแนวนี้ก็มีนะครับ ลองไปหาในยูทูบ เพลง คันหู (แรงได้อีก)
  • 55555+ เพลง คันหู น้าผี นี้มันเข้าข่าย 30+ แล้ว น้าาาาา เสียวซี๊ดดดด
  • sistar 19 maboy แฟนคลับวงนี้เลยย
  • อย่างนี้ผมไม่เอาหรอกครับ
  • ไม่เอาทีเดียว
  • เอาด้วยๆๆ
  • ป่าเถื่อน ขอไม้แรกนะ
  • 5555555 + ซะอย่างงั้น กันเลยทีเดียว :m44: เอาไว้ให้ดูคลายเคียด ค๊าฟฟฟฟ พี่น้อง
  • ผมต้องเสื้อเทา ชอบหนาๆฮ่าๆทางผมเลย กึ๋ยๆๆๆๆๆๆ :o037:
  • คลิปนี้ดูกี่ครั้ง ก็ยังไม่เบื่อ...
  • ถั่วต้ม คับ พี่เต๊ก แหะๆ น้องเสื้อเทาๆๆๆๆ
  • ไม่เห็นจะชอบเลย555 แค่หลง (แต่ว่ามีอีกป่าว ดูแว้วหัวใจจะวาย)