ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ้าของ CHOCOLATE ใช้ BODY BUILDER หรือไม่ครับ?
  • แปลกแต่จริง ลูกค้าที่ซื้อบอดี้บิ้วเดอร์ โอนเงินมาทีเป็นหมื่น ให้แต่
    ที่อยู่ไว้ส่ง ไม่ถามอย่างอื่นสักคํา คนเค้าจ่ายเพื่อซื้อสินค้าที่ได้ผลดี
    ตัวสินค้ามันขายคุณภาพของมันเอง ไม่ใช่ซื้อเพราะผมหรือรูปภาพหมา

แต่อีกพวกคือ ทั้งถามแล้วถามอีก ทั้งมีปัญหานู่นนี่ แต่ไม่เคยซื้อหรือคิดที่จะซื้อ
    คุณไม่ได้ซื้อ แล้วมาทักท้วงเป็นผู้บริโภคได้อย่างไร ดูแล้วคุณไม่ได้ไปสนใจ
    เรื่องบอดี้บิ้วเดอร์อะไรด้วยซํ้า แต่อยากหาช่องโหว่เล่นผมเรื่องโน้นเรื่องนี้
    ให้สะใจมากกว่า ขอตอกยํ้าคําเดิมครับว่า คนอย่างคุณไม่ได้อยู่ในสายตาผม
    ตั้งกระทู้นี้ตามคําแนะนําของผู้ใหญ่อย่างพี่ Mark เพื่อที่จะได้ให้มันจบๆ...

image

ขออนุญาติ ลงข้อความคุณแก้วทีนะครับ...

MRW มิถุนายน 4 Permalink
    สวัสดีครับ พี่Tek กับพี่ตั้มจะลงมางานในวันที่ 1 ก.ค. หรือปล่าวครับ ถ้ามาเดี๋ยวเจอกันนะครับ

MRW มิถุนายน 5 Permalink พี่tek เดี๋ยวผมจะรอเจอพี่นะครับ ไอ้ช็อคโกแลต เป็นหมาของน้องในกลุ่มครับ

MRW มิถุนายน 5 Permalink
    ครับพี่เก่ง แต่ผมต้องรับความรู้จากพี่มากกว่า :D ตอนที่งานพัทยาผมก็อยากเจอกลุ่มทางภาคเหนือนะครับ
    ตั้งแต่เช้าผมก็รอพี่เต็ก และกลุ่มทางภาคเหนือน แต่ไม่เห็นกลุ่มทางภาคเหนือเลย เห็นไม่กี่คนและไม่แน่ใจว่าใช่กลุ่มพวกพี่หรือปล่าว เห็นไม่กี่คนเลยไม่แน่ใจ เห็นพี่ตั้ม ก็อยากหาจังหวะทักแกอยู่ ตอนบ่ายเห็นพี่เต็ก ก็ถึงบางอ้อ และพอดีได้จังหวะทักพี่ตั้ม ก็เลยได้มีโอกาสทำความรู้จักครับ

MRW พฤษภาคม 21 Permalink
    สวัสดีครับ พี่tex คุณuniteen คุณอ้น
    ไอ้chocolate มันบอกว่าเจ้านายผมอยากลองมั่ง

MRW พฤษภาคม 21 Permalink สวัสดี ครับ พี่Tex Chocolate มีแววหรอพี่ ถ้าอย่างนั้นพรุ่งนี้ก่อนลงประกวดให้มันซัดไปก่อนเลย 2 ขวดใหญ่ แล้วเอาแชมป์กลับเมืองกาญจน์555555 :D

Mohawka มิถุนายน 19 Permalink
    ดูเจ้า Chocolate นั่น ต้นเหตุมาจาก วิตามินเจ้า Tek แน่ๆ กล้ามมันไปไกลเพิ่มอีกแล้ว L-)

MRW มิถุนายน 19 Permalink
    อ้าวพี่ตั้ม พูดอย่างนี้เดี๋ยวพี่ Tex ก็เสียหายดิครับ
    เดี๋ยวกลายเป็นทำให้หมากลายพันธุนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment by MRW พฤษภาคม 27 permalink
    เป็นไงพี่tex ผมบอกพี่แล้วว่า ก่อนลงประกวดกินก่อนเลย 2 ขวด แล้วเอาถ้วยกลับบ้าน555+

Comment by MRW มิถุนายน 12 permalink
    หวัดดีครับ ไอ้ตัวนี้ชื่อไมค์ไทสัน หรือปล่าว :-)) ก็ทางภาคเหนือของดีๆทั้งนั้น วันงานพัทยาไปกันน้อยจัง เลยไม่ได้เห็นของดีภาคเหนือเลย อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…

"อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ..."

http://pitbullzone.com/community/discussion/comment/407914#Comment_407914

คุณแก้วหรือคุณปิ ใช้ไม่ใช้ยังไง รบกวนช่วยแจ้งที ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00354.JPG 209K
  • ไม่ใช่แค่รูปหรอกนะครับที่ทำให้ผมเข้าใจว่าเจ้าช็อกโกแล็ตใช้อาหารเสริมแต่ยังรวมถึงคำสนทนาในกระทู้ที่พี่เต็กเอามาลงให้ดู ใครอ่านก็คงเข้าใจว่าใช้แน่ๆครับ ลองอ่านกันดู ส่วนจะใช้หรือไม่ใช้เจ้าของออกมาบอกหน่อยครับ
  • สวัสดีครับ พี่Tex และพี่น้องทุกท่าน ผมเก้วนะครับ ผมได้ซื้อผลิตภัณฑ์ของพี่เขาไปจริงๆ และได้ใช้อยู่กับ(สุนัขของผมเอง) แต่กับเจ้าช็อคโกแลต ยังไม่ได้ลองใช้หรือกินนะครับ และสำหรับผมกับพี่เขาก็ไม่เคยโทรคุยกันเป็นการส่วนตัว

• รับทราบครับ เอาเป็นว่าผมเข้าใจผิดเอง ขอโทษด้วยครับ จบ
  • ไอ้เต๊ก หน้ามึงนี้ถนนราดยาง3ชั้นยังอาย
  • ขอบคุณมากครับคุณแก้ว ต้องขออภัยเจ้าของสุนัขด้วย. ผมเองได้อ่านแล้วก็เข้าใจผิดเหมือนกัน จบได้อย่างสบายใจเหมือนกันครับ...
  • ถ้าผีไม่เปิดประเด็นขึ้นมา ไอ้โกเต๊กก้อตีกินเรื่อยๆ หาแดกบนหลังคนสบาย
  • จากการณ์นำภาพมาลงโดยทำ ภาพก่อน ภาพหลัง แบบนี้มันเป็นการณ์บอกให้คนที่ได้ชมรับรู้ว่าใช้
    แต่นี่ไม่ได้ใช้ ก็เป็นการณ์หรอกประชาชนครับ ทำให้เข้าใจผิด
    ถ้าไม่เปิดกระทู้นี้ผมก็เข้าใจว่าหมาตัวนี้ใช้อยู่
    แล้วที่บอกว่าคนซื้อไม่ถามรายละเอียด
    ผมคิดว่าคนที่ซื้อเข้าใจว่าใช้แล้วผลออกมาตามรูปซิครับ
  • ถ้าคุณเจ้าของซ็อคโกแล๊คตอบว่าไม่ได้ใช้อาหารเสริมขี้กากของมึง มึงจะรับผิดชอบอะไรบ้าง ??
  • อีกประเด็นคือ ถึงจะใช้จริงมันเหมาะสมหรือไหม ที่เอารูปสุนัขของคนอื่นไปโฆษณาโดยไม่บอกกล่าว
    กรณีก็คล้ายกับหนังเรื่องโป็ะแตกของหม่ำ ที่เอามาสุนัขค่ายดังไปประกอบมุขตลกโดยไม่บอกกล่าว
  • เป็นอีกครั้งหนึ่งครับ ...น้าผีได้ทำหน้าที่ฉีกหน้ากากคนเหี้ยออกมา :063:
  • ไอ้เอี้ยนี่! ตั้งกระทู้เอี้ยๆ มรึงพูดหยั่งนี้เป็นพ่อค้าได้ไงวะ คนซื้อไม่ถาม คนถามไม่ซื้อ งั๊นมึงจะโฆษณาทำเอี้ยไร
    จะซื้อไม่ซื้อ มรึงคนขายพวกกูมีสิทธิ์ถามข้อมูล ไอ้เอี้ย
  • ภาพและสันดารของเองมันฟ้องว่ะเต๊ก
  • แหม...ตั้งกระทู้ตามคำแนะนำของพี่มาร์ค กูเห็นมึงพยายามดึงพี่เขาเข้ามาเกี่ยวตลอดหาพวก หลายเรื่องแล้วที่มึงพยายามทำแบบนี้
    มึงไม่มีปัญญาคิดเองไง๊ ว่ามึงควรทำยังไง
  • ไอ้เหี้ยนี่แม่งดูถูกลูกค้า ลูกค้าโอนเงินมาเป็นหมื่นๆไม่ถามสักคำ ประมาณว่ามีตังซื้อทีเป็นหมื่น
    พวกที่ถามไถ่ข้อมูล ไม่ซื้อหรือซื้อน้อยหลักร้อยหลักพันต้นๆ ประมาณกระจอกไม่ค่อยมีตัง เลยถามมากกลัวเสียตังฟรี

ใครจะซื้อของมันก็สั่งทีให้ถึงหลักหมื่นนะคับ เดี๋ยวมันจะดูถูกเอา...........
  • กระทู้นี้เหี้ยมาก แสดงให้เห็นถึงวิธีคิด ว่า จขกท. เป็นคนดูถูกผู้อื่น พยายามหาแนวร่วม ชอบดึงคนอื่นเข้ามาเกี่ยวข้องกับเรื่องเลวๆของตน
  • TekTek 11:56AM Permalink
    แปลกแต่จริง ลูกค้าที่ซื้อบอดี้บิ้วเดอร์ โอนเงินมาทีเป็นหมื่น ให้แต่
    ที่อยู่ไว้ส่ง ไม่ถามอย่างอื่นสักคํา คนเค้าจ่ายเพื่อซื้อสินค้าที่ได้ผลดี
    ตัวสินค้ามันขายคุณภาพของมันเอง ไม่ใช่ซื้อเพราะผมหรือรูปภาพหมา
    --------------------------------
    ไอ้ขี้โม้ เหม็นขี้ฟัน :-)) ไหนใครซื้อของมึง
  • ขอแปลงเป็นผีม่ด่าอีกคน ไอ้สัตว์แมร่ง แล้วถ้ากูตังมีน้อยมรึงคงด่ากูเลยมั้งไอ้เหี้ย ถึงเงินน้อยกูก็อยากให้หมากูกินของดีๆเฟ้ย มรึงเอาแต่เอาขายหมามรึงได้แดกมั่งป่าววว แมร่งก็กูจนนี่หว่า5555 ดีน่ะกูแค่คิดอยากซื้อยังไม่โทรไปถามสาดดดดด
  • ถ้าคิดจะเป็นคนค้าคนขาย อันดับแรกคือความจริงใจครับ ต่อมาก็ต้องเอาใจลูกค้า ถ้ามีคนโทรมาสอบถามก็ถือว่าเค้าสนใจอยากมาเป็นลูกค้าเราครับเค้าถามอะไรก็แนะนำใบแบบจริงใจครับอย่ารำคาญเลย คนเราจะเสียตังซื้ออะไรมาใช้ซักอย่างก็ต้องถามรายระเอียดให้แน่ชัดก่อนเป็นธรรมดาครับยิ่งถ้าใช้กับสิ่งมีชีวิตด้วยแล้วต้องให้แน่ใจจริง ๆ ครับ คนที่ซื้อโดยไม่ถามรายละเอียดเลย ถือว่าเป็นคนไม่รอบคอบครับและเชื่อเถอะว่ามีไม่กี่คน ถ้าท่านคิดว่าคนที่โทรมาสอบถามรายละเอียดเป็นคนน่ารำคาญ ท่าจะเอาแต่ลูกค้าที่ไม่ต้องถามไรมาก โอนตังส่งของอย่างเดียว ผมว่าท่านไม่เหมาะจะเป็นพ่อค้าครับ ในฐานะที่ผมเป็นพ่อค้าคนหนึ่งผมก็แค่อย่ากจะแนะนำเฉย ๆ ไม่ได้มีเจตนาใด ๆ นะครับ ถ้ามันทำให้ท่านไม่สบายใจก็ขอโทษด้วย
  • กูว่าผีที่ด่ามรึงอ่ะ คงเหมือนกรูแหล่ะคอปลอมมาด่าจริงๆบางคนเค้ารู้จักมรึงดี เคยคุยกับมรึงดี แต่มรึงทำงี้เหมือนดูถูกกันเลย แมร่งโฉมหน้าธาตุแท้โผล่ออกมาแล้วมรึงอ่ะ
  • 5555 แล้วทีนี้ใครจะซื้อของมรึงให้หมาเค้าแดกว่ะ โธ่ไอ้ขี้โม้
  • มึงไม่ได้พยายามแสดงความรับผิดชอบอะไรเลย....

tek.......ตั้งกระทู้นี้ตามคําแนะนําของผู้ใหญ่อย่างพี่ Mark เพื่อที่จะได้ให้มันจบๆ...

ประมาณว่ากูไม่ต้องรับผิดชอบอะไร เพราะพี่มาร์คให้กูตั้งกระทู้(ดูถูกผู้อื่น)

tek.......คนซื้อเพราะสินค้า ไม่ใช่เพราะรูปภาพ

กูบอกให้จริงๆนะ ถ้ามึงไม่โฆษณาโม้ โอ้อวด อะไรต่างๆเนี่ย คนในนี้ร้อยละ90 ไม่มีใครรู้จักแม้แต่ชื่อของๆมึงด้วยซ้ำ

แล้วมึงบอกคนอื่นพยายามหาช่องโหว่เล่นงานมึง อ๋อ..นี่พวกกูใส่ร้ายมึงใช่มั๊ย มึงไม่ได้ทำ?
  • ดีแล้วที่มึงตั้งกระทู้นี้ ประชาชนจะได้เห็นว่าจริงๆแล้วมึงเป็นคนยังไง
    :-D
  • MRW 2:28AM
    สวัสดีครับ พี่Tex และพี่น้องทุกท่าน ผมเก้วนะครับ ผมได้ซื้อผลิตภัณฑ์ของพี่เขาไปจริงๆ และได้ใช้อยู่กับ(สุนัขของผมเอง) แต่กับเจ้าช็อคโกแลต ยังไม่ได้ลองใช้หรือกินนะครับ

.............................................
    :063:
    ตบหน้าไอ่เหี้ยเต๊กฉาดใหญ่ แต่หน้าหนังตีนอย่างไอ่เหี้ยเต๊กคงไม่รู้สึกอะไร
  • ให้น้าผีคับ
    images by free.in.th

ส่วนนี้ให้คุณTek
    images by free.in.th
  • ไหนๆมึงชอบพยามดึงมาเกี่ยวแล้ว กูขอพูดเลย..ไอ้โกเต๊ก มึงชอบพูดจังอะไรก็ พี่มาร์คสนับสนุนผม กูว่าพี่มาร์คคงไม่ได้สนับสนุนให้มึงมอยส์ประชาชนอย่างนี้มั๊ง แล้วพี่มาร์คคงไม่คิดว่ามึงจะตั้งกระทู้ได้เอี้ยจริงใจได้ขนาดนี้ :-))
  • กระทู้นี้แมร่ง ทั้งคุยโต โอ้อวด และดูถูกเหยียดหยามผู้ซื้อไม่ถึงหลักหมื่นกันในกระทู้เดียว
    สุดยอดจิงๆคุณtek :063:
  • ใครจะซื้อของเค้าก็ ช่วยสั่งให้ถึงหลักหมื่นหน่อย แล้วอย่าไปถามข้อมูลมันนะ โอนเงินให้ที่อยู่แค่นั้นพอ
    เดี๋ยวเค้าจะว่ากระจอกเอาได้ >:p
  • Tek มิถุนายน 24 Permalink
    หมากล้ามตัวเต็งๆ ของประเทศไทยตอนนี้ก็มีเจ้า Tank, Chacolate, Giant และ Burgh
    ทุกตัวใช้อาหารเสริมเพื่อกล้ามเนื้อหมด ผมมั่นใจด้วยว่า ถ้าตัวอื่นไม่ใช้ ยังไงก็ตามไม่ทันครับ...
    -----------------------------------------------------------------

ขี้คุยมากๆๆ แถมเป็นเท็จอีก แต่..ช่างมันเถอะ ตอนนี้รู้แล้วว่าของเก๊ ~O)
  • ไม่เห็นมึงจะแสดงความรับผิดชอบอะไรเลย แถมมาขี้โม้ดูถูกชาวบ้านเขาอีก มึงนี่มัน!
  • ขอโทษด้วย ก่อนหน้านี้มีคนใช้เครื่องคอมผมเล่นกระทู้นี้ ผมเข้ามาอ่านก็ตกใจ เลยลบออกเพื่อไม่ให้มีการเข่าใจผิดและไม่ให้เกิดความขัดแย้ง ..ง
  • เป็นครั้งแรกที่ผมคอมเม้นโดยการเป็นผีมาคอมเม้นนะครับ
    ผมเห็นคุณเต็กและเบิร์กมานาน ก็ไม่ได้ติดใจสงสัยอะไร ที่งานพัทยาก็เจอกัน
    ผมเป็นผู้เลี้ยงธรรมดานะครับ ไม่มีคอก ไม่มีกลุ่มอะไรไม่ต้องกังวล
    แต่การที่คุณเต็กมาโพสคำพูดพวกนี้มันดูแย่มากครับคนซื้อบางทีก็อยากรู้ข้อมูล
    อยากรู้ว่าต้องทำอะไรอย่างไรบ้าง ในนี้ก็มีตัวอย่างดีๆให้คุณเต็กเห็น
    พี่ใหญ่คนนึงจอมลุยในทุกๆเรื่อง ขายอาหารหมา ขายอาหารเสริม
    เค้าให้ข้อมูลทุกครั้งแม้จะซ้ำซาก ผมเห็นเค้าให้ข้อมูลจนผมเบื่อแทนเหนื่อยแทน
    แต่เค้าก็ไม่เคยด่าลูกค้าเลยครับ ไม่ว่าใครจะมีเงินมากเงินน้อย ผมโทรไปเค้าก็คุยดี
    ผมเลยใช้สินค้าของเค้าจนทุกวันนี้ทั้งอาหารและอาหารเสริม ระวังผีๆในนี้เค้าจะหาว่าคุนเต็ก "ใจแคบ" นะครับ
  • จะเป็นผีอ่ะเดะ คุณ kornpote 5555 แต่ลืมล๊อคเอ้าท์ คนเล่นคอมคุณอ่าน อนาจักรสัตว์เลี้ยง
    ด้วยเนอะ เก่าแล้วเลิกใช้เหอะมุกเนี้ย ไม่เป็นไรน่าไม่ต้องเขิลลลล
    :-))
  • โฆษณาอันเป็นเท็จ=หลอกลวงผู้บริโภค
    นำอย่างอย่างอย่างใดของผู้อื่นมาโดยไม่ได้รับอนุญาติ=ขโมย
    ถูกจับได้หาว่ากลั่นแกล้ง=ตอแหล
    ไม่แสดงความรับผิดชอบ=หน้าด้าน
    พูดเว่อเกินจริง=ขี้โม้ ขี้โอ่ ขี้อวด
    พยามดึงหรืออ้างชื่อบุคคลที่มีความสำคัญ=สร้างความชอบธรรม หาพวก ตีตน เลีย
    พูดจาทำให้คิดได้ว่าผู้อื่นต่ำต้อยกว่า=ดูถูกเหยียดหยาม
  • ก็กูไม่รู้นี่หว่าว่าเขาใช้ไม่ใช้ กูไม่ได้ไปเฝ้าที่เมืองกาญนี่

image
  • ผมไม่เขิลอยู่แล้ว เพียงแต่ไม่อยากให้ใครมาเข้าใจผิดและคอมเม้นก็ไม่ได้พูดอะไรมาก พูดถึงหยุดซื้อหหนังสือเรื่องกลัวคุณเต็กใช้พื้นที่หนังสือในการชี้แจ้งกับว่าคุณtekขี้โม้แค่นั้น ส่วนหนังสืออาณาจักรสัตว์เลี้ยงก็ได้อ่านบ้าง แต่ตอนหลังพูดถึงบูลลี่มากไปหน่อยก็เลยไม่ซื้อนานแล้ว ส่วนตัวชอบบทความคุณณัฎฐ ปัจวรญาณ
  • เอ้าอุปกรณ์ขัดหน้าสำหรับมึงไอ้เตก
    image
  • ผมรักน้าผีจริงๆ :X
  • เสียความรู้สึกว่ะ ถึงกูจะซื้อน้อยแต่กูก็ไม่ได้ขอมึงนะไอ้เชี่ย อยากจะเอาไปปาหน้าแมร่งจัง ครั้งเดียวเหอะมึง :o015:
  • ใครแมร่งซื้อทีเป็นหมื่นวะ กูอยากจะรู้จริง หรือว่าแมร่งโม้?
  • คุณว่าพื้นผิวในรูปใครด้านกว่ากัน

image
  • ผมว่ารูปแรกด้านกว่า แนะนำให้ใช้ครีม d1
  • พังเลยชื่อเสียงที่กูสร้างมาชิบผายหมดเพราะพวกมึง ไอ้สัดดันมารู้ทันกูสะได้ไอ้พวกเฮี้ย
  • ไอ้เหี้ยเต๊กหน้ามึงแม่งเหมือนปลาดุกเลยวะหน้าแบบนี้แม่งยังหลงตัวเองอีกไอ้ควายแถวบ้านกูเรียกขี้เหร่
  • ผมได้ทําหน้าที่แก้ไขปัญหาไปเป็นที่เรียบร้อยแล้ว ที่เหลือก็อย่างที่เห็น เป็นเพียง

ความไม่ชอบส่วนบุคคลมากกว่า ถ้าพี่ Mark เข้ามาอ่านแล้ว รบกวนช่วยรบกระทู้นี้

ทิ้งทีครับ เพราะไม่มีเหตุผลอะไรหลงเหลือ มีแต่ความเกลียดและอิจฉาที่เก็บกด

มานานเป็นการส่วนตัวมากกว่า มันทําให้เว็ปดูตกตํ่าอย่างที่พี่ว่าใว้จริงๆ ครับ... :011:
  • ลบไม่ได้ ! ผมไม่เคยเข้ามาคอมเม้นท์ ในกระทู้นี้ซักครั้ง แต่คุณมาขอให้ลบ มันดูไม่แมน
    คนที่พึ่งเข้ามา ก็ไม่เห็นสิครับ ว่าความจริงความเท็จ คืออะไร ผมรู้ว่าพี่มาร์คยุติธรรมดีพอ
    ที่จะให้สังคม ตัดสินคน ที่ผิดให้มันเป็นอย่างไร อย่างที่เคยเป็นมา
    ปล.ยังยืนยันและสาบานว่าไม่เคยออกความเห็นกระทู้นี้ แต่คุณมาขอให้ลบ
    มันดูไม่ยุติธรรมเหมือนที่คนอื่น เคยเจอ แต่ก็ไม่มีใครขอให้ลบ และผมคิดว่าพี่มาร์คไม่ทำ
  • ไม่รู้วำผีไปแค้นพี่เต็กอะไรถึงได้ไปดำเขาขนาดนั้น ดูแล้วความผิดน่าจะเป็นของคนซื้อมากกว่า ไปบอกว่าใช้แล้วไม่ได้ใช้มันยังไงกันแน่

MRW มิถุนายน 12 permalink
    อย่ามาประกบช็อคโกแลตเลย ก็ตอนนี้พี่เต็ก เขาเอาอาไรมาให้มันกินก็ไม่รู้กล้ามโครตๆเลย เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือนนะครับ…

MRW 2:28AM Permalink
    สวัสดีครับ พี่Tex และพี่น้องทุกท่าน ผมเก้วนะครับ ผมได้ซื้อผลิตภัณฑ์ของพี่เขาไปจริงๆ และได้ใช้อยู่กับ(สุนัขของผมเอง) แต่กับเจ้าช็อคโกแลต ยังไม่ได้ลองใช้หรือกินนะครับ และสำหรับผมกับพี่เขาก็ไม่เคยโทรคุยกันเป็นการส่วนตัว