ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับ
  • ผมอยากได้ข้อมูลตารางเวลาวิธีการ การออกกำลังกาย ข้อมูลเกี่ยวกับการให้อาหาร อาหารเสริม คือว่าอยากให้น้อง *พิท* ที่บ้านผมกล้ามโตๆๆ แข็งแรงๆ เพิ่งจะได้ 2เดือนครับ เรดโนส อ่ะครับตัวผู้ครับ ไม่รู้จะมีอนาคต ป่าวแต่อยากเลี้ยงให้ดีที่สุดครับ
  • เดินสายกลาง มันไม่มีสูตรสำเร็จ ดังนั้นอิงหลักธรรมชาติครับ
  • ทำได้อยู่เเล้ว...ลองหาข้อมูลกระทู้เก่าๆดูนะครับมีเเน่นอน เเต่ต้องไปหาเองนะครับ..
  • หมาเล็กอัดให้อ้วน ๆ โต ๆ ไว้ก่อนครับ กล้ามค่อยว่ากันทีหลังครับ