ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้ช่วยบอกหน่อย
  • ผมอยากรู้ว่าพิทบูลโตเต็มที่ตอนอายูเท่าไรหมาผมอายุ14เดือนแส้วดูเหมือนจะหยุดโตแล้วพรุ้งนี้จะส่งรูปให้ดูนะครับขอไปนอนก่อนต้องรีบไปขายของช่วยตอบหน่อยนะครับ
  • 14 เดือน น่าจะหยุดสูง ที่จริง น่าจะหยุดมาตั้งแต่ 10 เดือนแล้ว
    จากนี้ไป จน 2 ขวบ จะหนาออก หัวบานออก กระดูกใหญ่ขึ้น เล็กน้อยครับ
  • ขอบคุณมากน้าผี
  • เต็มที่ประมาณ 2 ปีครึ่งหัวออก หนาออกอีกหนิด แต่อยู่ที่สายพันธ์ด้วย