ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

tret กับการเคลื่อนไหวล่าสุด
  • ไอดอลของ ผม มันมาอีกแล้วคับพี่น้อง เพิ่งมาเมื่อวันที่ 4 นี้เอง
    สดๆๆ ร้อนๆๆ กับ เจ้า tret อีกแล้วคับ
    มารอบ นี้ กระโดด ขั้นเทพ จากอีกที่ ไปอีกที่
    และการ กระโดดที่มีลูกเล่นกว่า เก่า
    สุดยอด หมาพิทบุล แล้ว คับ เจ้านี้ ในกีฬา แนวนี้
    :006: สดๆร้อนๆๆกับ การอัพวิดีโอ เมื่อวันที่ 4 ที่ผ่านมาคับ

• ทำให้น้ำลายไหลแล้ว จากไปจริงๆๆ มัน น่าจะทำให้ยาวกว่านี้ จริงๆๆเฟ้ย :o008:

ไอ้ตุ่ย ลูกพ่อ เอ็ง จะทำ ได้ แบบ เขาได้บ้างป่าว ว่ะ ฮ่าๆๆๆๆ :o023:

image
    ไฟล์แนบ
    100_2147.JPG 77K
  • เลียนแบบ จาพนม บ้านเรารึเปล่าเนี๊ย! สุดยอดเลยครับท่าน =D>
  • ความพยายาม และ ความอดทน ......

มันคือหัวใจของผุ้ชนะ ........ ต้องลอง ถึงไม่ได้ แบบเขา อย่างน้อยก้อได้ ทำ

• ปลายปี ผม และ ชิบิง ต้องให้ ได้ ดีกว่า นี้ ครับ ถึง เทียบอะไรกับ tret ไม่ได้ image
    ไฟล์แนบ
    100_2148.JPG 76K
    100_2160.JPG 69K
  • ชอบครับเท่มาก..ขอบคุณครับ
  • นี้มันหมา เล่น FreeRunning‏ ดีๆนี้เอง สุดยอดครับ
  • ผมว่า ชิบิง ก็เก่งแล้วนะครับ
  • ผมว่าคุณทำได้นะ คุณตี๋
    ดูจากคลิปหมาคุณก็ทำได้ขนาดนี้ไม่ยากที่เกินไปแล้วล่ะคุณ
  • ใช่คับมันคือกีฬา FreeRunning ผมหลงไหลมากเลยคับ..........
    นานมาแล้วที่ ผมเห็นคลิปนี้ ทำให้เกิดแรงบันดาลใจ อยากทำบ้าง

แต่มัน ยากมากในหลายๆๆเรื่อง เพราะกว่าให้หมาเข้าใจคำสั่งว่าต้องกระโดด
    ต้อง ข้าม ต้องคอย และ ทำตาม ที่เรากำหนด ต้องเวลาและความเข้าใจ
    แปล ออกมาให้หมามันเข้าใจ ตามที่เราต้องการ แล้วยังไม่พอ คับ

สิ่งที่สำคัญอีกอย่างคือ เรา ต้องมานั่ง เกา ความกล้าให้หมาอีก
    ตัวนี้ยากเข้าไปอีก มันต้อง กล้า เล่น กล้าขึ้น กล้าทำ

ต้องใช้เวลา พอควร

อีกอย่างเรื่องกำลัง ขา ต้องมี ด้วย ถ้าไม่มีมันหมดแน่นอน

ตอนนี้ผมฝึกๆอยุ่ เดี๋ยวปลายปีกะจะเอามาลง อีกที ไม่รุ้ว่า จะได้ถึงไหน :o061:
  • ไอ้เจ้าtretอายุก็น่าจะโตเต็มๆวัยแล้ว ชิบิงยังอายุเท่านี้เองมีเวลาถมไป ปลายปีค่อยว่ากันแล้วจะคอยชม
  • ขอบคุณครับที่เอาสิ่งดีๆมาแบ่งปัน เฉียบขาดมาก TRET สิ่งสำคัญสุดอีกข้อของพิตคือความกล้า ผมว่านี่แหละสิ่งที่หลายๆคนตามหาในตัวพิต :)
  • มาอีกแล้วเตร็ด ชอบจริงๆเด๋วตามไปกดไล้ท์ให้ดีกว่า อิอิ ขอบคุณค่ะคุณตี้
  • เป็นบุญของชิบิงโดยแท้ครับ :063:
  • :063:
    ชอบ ขอบคุณคุณตี้
  • มันจะเทพอะไรขนาดนั้น.....สุดยอด....
  • ถ้าเจ้า Tret เป็นนักบาสนี่ สแลมดังค์ได้สบาย... :013:
  • ถ้าเจ้า Tret เป็นนักบาสนี่ สแลมดังค์ได้สบาย... :013:
    .................................
    เห็นด้วยกับคุณเต็กเลยมันกระโดดได้สุดๆๆ
  • mae_1421 ใช่เลยคับความกล้า พิทเกือบทุกตัว มีความกล้า แต่เรา ต้อง ถึง
    ออกมาให้ครบองค์ ถึงจะมันส์คับ :063:
    .......................................................

pae ไม่ถึงขนาดนั่นหรอกคับหมวด ผม ว่าถ้ามันตอบได้ มัน คงบอก กำ กรุ เจอนาย
    บ้าพลัง ฮ่าๆๆๆๆ มีโอกาส คงได้เจอกันคับหมวด อยากเห็น หมาดำ ฮ่าๆๆๆ:063:

.........................................
    Tek พี่ไม่จับเบิก ทำบ้างล่ะ :015:

• ให้เจ้าเบิกเป็นทหารเรือดีแล้วครับตี้ เป็นทหารอากาศแบบเจ้า Tret คงไม่ไหว
    พรสวรรค์จริงๆ ครับหมาตัวนี้... :020: :067:
  • แมร่ง หมาเก่งกว่าคนเล่นFree runner บางคนอีก 555+ สุดยอด
  • เจ๋งหว่า