ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• Call him "GENERAL"

BIZ MARKIE X CRAZY(BIZ XFENDI)

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1192.jpg 19K
    IMG_1184.jpg 17K
    IMG_1176.jpg 23K
  • he have big bone and very shot

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1159.jpg 15K
    IMG_1206.jpg 24K
  • he is 60 days

imageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1217.jpg 16K
    IMG_1218.jpg 14K
  • ไม่เสียดายหรือหมวด มีรูปหนึ่งมีเค้าบิซมากเลยนะ
  • his sister "sexy" 4K if u want

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1254.jpg 19K
    IMG_1277.jpg 20K
    IMG_1283.jpg 19K
  • อัพกันบ้างครับพี่ อิอิ
  • if u want contact me at www.battalionpit.com
  • ราคาหมื่นบาทกับ4พันบาทเหรอครับ
  • น่ารักๆๆ กระดูกหรือไม้หน้าสามครับพี่หมวด ฮ่าๆๆ
  • 1K = 10,000 บาท
  • สวยมากคับพี่หมวด
  • โทษทีครับลืมไป K=1,000 US DOLLARS
  • ขอบคุณมาก อ้น และเป้ พี่ละอยากให้มันโตเลยไม่อยากรอแล้ว :-D
  • ถ้า3k บ้านน้องเป้มีร่วม10ลูก555+
    ไม่เก็บรึหมวด
  • อัพๆกันบ้าง หวือหวาๆ
  • 1k 1000us 10k 300000 มีแบบดาว์นแล้วผ่อนมั้ย
  • ขายลูกบิท ตัวละ สามแสน เห้อๆ คนไทย.....
  • ราคาไม่ขายชิมิๆ ??? 5555+
  • ใครบอก 300000 ละท่าน ค่าชิปปิ่ง อีกละ หุหุ น่าจะประมาณ 400000 ถึงจะจบ หุหุ ราคาหาพ่อแม่พันธ์ หมานอกตัวเทพๆได้สบายเลย
  • บิช จ่ายลูก"ตอนเด็ก"น่ารักครับ
  • ตกใจคิดว่าหมวด ขายหมาตัวละหมื่นบาท จะได้ไปอุดหนุ๋นซะหน่อย... :015:
  • 1K = 1,000 US
    4K = 4,000 US
    10K = 10,000 US ใช่ไหมหมวด

แต่ขอเปลี่ยนสกุลเงินเป็น Dong เวียดนามได้ไหมครับฮ่าๆๆ
    ถ้าได้เดี๋ยวผมแถม EXTREME BULLY ให้อีก 2 กระสอบฮ่าๆๆ
  • สวยๆอยากได้ สัก 150000 ยังพอไหว
  • โทดนะราคาขนาดนี้ไปหาซื้อหมานอกงามๆดีกว่า ผมว่าไปลงขายเวบนอกน่าจะเวิกกว่านี่ไทยแลนด์นะครับ
  • ขอดูหน้าคนซื้อหน่อยครับ ท่านหมาเศรษฐีตัวจริง ตัวละสามแสน
  • ชอบเจ้า "GENERAL" จังเรยยยยยยยยยยย :X
  • ชอบก็จัดเลยท่าน
  • แหล่มเลย 300000กีบใช่ไหมครับพี่หมวดเป๋เด่วพีทจัดเลย :o001:
  • เตี้ยม่อต้อ ฮ่าๆๆๆน่ารักค่ะ
  • pacific_bully ใช่พีท ที่ทำวีดีโอกะพี่ที่งานพัทยาป่าวอะ ชักสงสัยละ....????
  • เฮียเหลียง ผมดูแล้วเฮียเอาดูคาตี้มาแลกยังไงก็คุ้ม555
    Hazal2d0uS อ่ะๆรู้ใจ รึปล่าว :-D
    ตัวละหมื่นก็มีพี่เต็กเอาจริงป่าว55
    พี่ตั้มอ่ะนะพี่ ขอเป็นEXTREME BULLY 2 ตันดีกว่านะพี่ อิอิ
    เดี๋ยวฝึกเสร็จจะรบกวนพี่ต้อมอีกครับ เจ้านี่จะได้ลงเต็มๆ
    พีท ถ้าพีทอยากได้พี่ยอม :-D
    ขอบคุณคุณแองจี้ด้วยครับ ตัวจริงมันแบบว่า เตี้ยตันมากกก
    พี่ยุธน้องพีทนี่แหละ ที่สัมภาษณ์ในงานครับ ที่ตามองแต่สาวๆอ่ะเวลาสัมภาษณ์
  • หมวดคับอย่างนี้แหละคับที่ผมใฝ่ฝัน
    ไม่รู้หมวดจำผมได้ไหม
    บอลน๊ะคับของทราบรายระเอียดหน่อยคับ
    ball_boxing@hotmail.co.th
  • อยากให้อยู่เมืองไทยมากกว่า ออกไปนอกหมดเสียดาย
  • หวัดดี หมวด
    DUCATI จอนนี่ ขายไปแล้วดิ มีแต่ลำนี้ได้มั้ย .....
    ช่วงนี้พี่ๆทั้งสองเล่นแรง มาเฟีย เบนซ์ *****จอนนี่บีเอ็ม.......งงimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_8062.jpg 81K
  • สวยครับพี่หล่อล่ำเตี้ยสั้นพิมพ์นิยมมาเลยนะ เห็นแล้วอยากได้ๆๆๆ :063:
  • ใครที่ทำงานหนักและเหนื่อยมาตลอด อย่าลืมให้รางวัลแก่ตนเองกันบ้างนะครับ :-D
  • สงสัยอยู่ไทยแหละพี่ แต่ว่ารางวัลชีวิตพี่เนี่ยขอแบ่งมั่งนะครับพี่มาร์ค อิอิ
    พี่ยุธผมวางแผนให้เฮียเหลียงและ เอา general ไปมีแต่คุ้ม เสียค่าเลี้ยงไม่กี่หมื่น พอโตปุ๊บดังระเบิด เปิดทับ70000 สิบแม่ แล้วขายต่อออกนอก กำไรล้วนๆ เดี๋ยวส่งเมลแผนที่บ้านให้เฮียเหลียงก่อนนะครับ555
    บอลสนใจตัวไหนครับ บอกด้วยครับ
    คิมมาดูตอนนี้ อื้อหือ
  • อ่อ ลืมบอกไปครับ ตัวเมียมัดจำก่อนครึ่งนึงนะครับ สำหรับคนที่สนใจ
  • ถามนอกเรื่องนิดส์นะคะหมวด พี่แท้งค์นี่คนอื่นๆจับได้ป่าวคะ เจอกันทีไรเห็นจี๊ดตลอด อยากจับกล้ามบ้างอะไรบ้าง แต่เกรงใจพี่แกอะค่ะ ^^
  • มันเป็นหมาที่เอาแต่ใจแล้วก็ข่มคนครับ ถ้ามีกลิ่นกลัวมันนิดเดียวมันจะข่มทันทีครับ แบบว่าเห่าใส่ กระโดดใส่อ่ะครับ แล้วใครมาแบบยื่นๆมือมามันก็งับครับ แต่แบบเจ็บๆนะครับ ไม่ได้กัดจริงแต่จะโชว์เหนือ แต่ถ้าอยากจับจริงๆเข้ามาคุยเล่นกับคนจูงก่อนแล้วจูงมันแทนมันก็จะยอมครับ
  • โอเคขอบคุณค่า รู้ไต๋แบบนี้แล้วเสร็จแน่ๆพี่แท้งค์ ฮ่าๆๆ
  • พี่หมดครับเจ้าแท้งค์ มีทายาทบ้างรึเปล่าครับ
  • รอชมครับ ถ้าเป็นไปตามที่คิดครับ แต่ขออนุญาตเปลี่ยนจากหมดเป็นหมวดได้ป่ะครับ มันแปลกๆ555
  • ตั้งราคา กะไม่ขายเรยยยย