ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!ขอคัดเลือกแม่พันธุ์!!!!!
  • ขอคัดเลือกแม่พันธุ์ สำหรับเจ้าแท้ง ขอทำเพียงคอกเดียวเท่านั้น ต้องการหมาที่มีมุมขาหลัง มีโครงสร้างกล้ามเนื้อดีเยี่ยม ขาหน้าตรง จี๊ด แข็งแรง สีอะไรก็ได้ และเป็นหมาที่ชอบทำกิจกรรม
    ข้อตกลง
    1.ไม่คิดค่าผสม
    2.ตรวจร่างกาย แท้งติดต่อ วันตกไข่
    3.ลูกหมาขอ 1stผู้ 1 ตัว 2ndเมีย 1 ตัว เพื่อนำมาปั้นหมากิจกรรมต่อไป
    4.ลูกหมาที่เหลือขายได้แต่ เราจะตกลงกันให้สำหรับผู้ที่เหมาะสมเท่านั้น
    5.ลงรูปผ่านเว็ปนี้ และต้องมีใบ ABC ด้วยครับ ขอโทษที่เรื่องมาก แต่ต้องการสิ่งที่ดีของวงการต่อไปครับ
  • สำหรับเจ้าtank กล้ามไม่ได้ได้มาเพราะออกกำลังอย่างหนักและอาหารเสริมที่ดีเยี่ยมอย่างเดียวเท่านั้น

แต่ได้มาซึ่งตัวของมันเองที่มีโครงสร้างกล้ามเนื้อที่สมสวน ชัดเจน และเป็นหมาที่มีแรงขับสูงมาก ขาหลังมีมุม

เกิดมาเพื่อทำกิจกรรมโดยเฉพาะ เพราะฉะนั้นจึงต้องการผู้ร่วมอุดมการณ์ที่สนใจ ให้ติดต่อมาที่ผมครับ

0847733327 ขอบคุณครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7828.jpg 35K
  • ขอบคุณพี่มาร์คมากครับ ที่ทำให้ผมรู้ว่าพิทมีค่ามากแค่ไหน ทำให้เจ้าแท้งเป็นหมากล้ามเบอร์ 1 ของประเทศไทยได้ ต้องขอบคุณคำแนะนำต่างๆตั้งแต่เริ่มจนถึงทุกวันนี้ด้วยครับพี่ :o040:
  • สนับสนุนครับ แต่จะขายก็ไม่ว่าครับ ถ้าผู้ซื้อเขาเหมาะสม อย่างน้อยเจ้าของแม่พันธ์ก็ยังได้ตังบ้าง มันเป็นสิ่งที่เขาควรจะได้ครับ
  • หนับหนุน ขอตัวผู้ตัวที่เหลือตัวนึง5555image
    ไฟล์แนบ
    lm.jpg 32K
  • ใช่ครับ พี่มาร์คผมลืมไปถึงค่าบำรุงและค่าทำคลอดอีก แต่คงต้องคัดคนซื้อและตกลงราคากันอีกทีครับ
    ขอบคุณคุณlamphun ครับ
  • ถ้าตัวเมียเป็นสายกัดเอามาใส่ได้ป่ะ รูปร่างดี ตัวไม่ใหญ่มากนัก
  • ชอบนะหมาดำๆๆเดิมๆๆ
  • ชอบกล้ามแบบ เจ้าtank จริงๆเลย หมาตัวนี้ไม่อายหมากล้ามเมืองนอกเลย :063:

ปรบมือให้เลยครับหมวด =D>
  • พี่มุ เอารูปหมาลงเลยครับพี่ นิสัยเป็นไงครับ
    ผมก็ชอบดำๆเหมือนกันครับ คุณcek
    ขอบคุณแจ็คด้วยครับ กล้ามมันสวยจริงๆ555
  • หมวด ตอนนี้ผมต้องการหมาทำกิจกรรมตัวนึง พอดีเลย ส่งตัวผู้มาละกัน
    จองละนะ
  • ผมมีเพื่อนเลี้ยงช้างตัวเมียสายลาก. เอามั้ยหมวด ลากเหลือๆ
  • จะได้หลานอุ้มแล้วหรอเนี่ย ไอแท้งจะได้เมียแล้ว 5555 :063:
  • ลองจัดกับสาวเหนือ สักชุดดีไหมครับ
    ว่างๆเดี๋ยวอัพรูปใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    baby_resize.jpg 12K
    IMG_20110708_141255_resize.jpg 13K
    Hygina.vip.jpg 10K
  • ผมตัดสินใจเอาของเฮียเหลียงครับ แต่ว่าเฮียเอาคนจับมาด้วยนะ ฮา...
    ใครมีเอามาลงเลยครับ จะได้ช่วยกันตัดสินใจครับ ผมอยากได้ลูกหมาโคตรกิจกรรมครับ
  • เตรียมหมากันไว้ได้เลย ปีหน้าเราเดินหน้ากิจกรรมแบบเต็มสูบแน่นอน
    เอกซ์ตรีม เกมส์ เกมส์สำหรับพิตบูลแมนตัวจริง
  • แวะมาชมเจ้าแทงค์ แชมป์กล้ามสองสมัยซ้อน... :020:
  • โหเป็น project ที่เจ๋งมากครับหมวด ผมขอเรียกโครงการหมาเทพเลยล่ะกัน ถ้าให้แนะนำให้ลองไปดูด้วยตัวเมียตัวเองหลายๆตัวด้วยน่ะครับจะได้ตรงใจ /เคยคิดไว้แบบนี้เหมือนกันเลยกับ barley
    .
    อีกอย่างอยากเสริมข้อที่ 4. สำหรับคนที่เอาหมาไปต้องเอาไปทำกิจกรมเท่านั้น หากเอาไปเพื่อผสมต้องได้รับการพิจารณาจากหมวดก่อน หรือสุนัขต้องอายุ 2ปีขึ้นไปหรือ ฮีต 3หากผ่าฝืนขอคืนหมาโดยไม่มีข้อแม้ดีไหมครับ จะได้คนที่เหมาะสมจริงๆ(กึ่งแนวบังคับ เอาไปทำกิจกรรมจริงๆ)
    .
    ถือเป็นโครงการที่สร้างนักกิจกรรมและเพิ่มนักกีฬาโดยการบังคับในตัวสำหรับคนที่เอาไปเลี้ยงจริงๆ สนับสนุนเต็มที่ครับ :063:
  • รายละเอียดปีกย่อยคงต้องคุยกันเยอะครับ แต่คิดว่าถ้ามีคนสนใจจริงๆก็คงคอเดียวกันไม่น่ายากครับ ขอบคุณครับ
  • เต๊ก หวังผล
  • นอกเรื่อง ซักนิด ได้มั้ยครับ ขำๆน่ะครับ พี่ หมวด แม่พันธุ์ ชั้นดี (เจ้าของกระทู้บอกลบได้น่ะครับ)image
    ไฟล์แนบ
    1309864850.jpg 197K
  • อันนี้ผมคงต้องเป็นคนคัดเองแล้วหล่ะ555
  • รุ่นนี้ไม่ต้องคัดแล้วครับพี่หมวด ผมขอเลยละกัน อิอิอิอิอิอิอิ :021:
  • นางฟ้ามีจริงนี่หว่า
  • จัดหนักครับพี่หมวด ผมขออาสาช่วยพี่คัดอีกคนครับ (แม่พันธ์เกรด โครตพรีเมี่ยม จากแดนมังกร)
    image =P~
    ไฟล์แนบ
    235607f84mb8eyzbevmmyb.jpg 47K
  • ให้พี่หมวดคัดเลือกแม่พันธ์หมาไปส่วนแม่พันธ์แบบนี้ผมขอคัดเองแบบทุกซอกมุมเลยได้ไหมครับพี่ 5555 :p
  • ขอรบกวนถามนะครับ เจ้าTankสูงเท่าไหร่+รอบหัวเท่าไหร่+นน.เท่าไหร่ครับ ไม่สะดวกตอบไม่เป็นไรครับผม
  • คุณ tank ของหมวดเป๋เป็นสุดยอดหมากล้ามของไทย สุดยอดจริงๆ รอนบอกไว้
  • มิทราบว่าบรี๊ดกันรึยังครับ ต้องรอนานมั๊ยๆๆๆๆๆๆๆ อยากจองลูกชายของมิสเตอร์แท๊งค์ๆๆๆๆ รบกวนนำมาประมูลซักตัวนะครับ จะขอสู้ราคาไม่อั้นเลย เพราะอยากเลี้ยงหมากล้าม หมากิจกรรมสายเลือดดี คำอธิบาย คือ เพราะใจรักล้วนๆ
  • ชอบแม่พันธุ์แดนมังกรจิงๆ มากๆคับ