ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุนัขชุดนี้เป็นไงมั่ง......อยากเห็น
  • อยากเห็นพัฒนาการของสุนัขชุดนี้ครับ เป็นไงกันมั่ง อยู่ที่ไหนกันมั่งครับ ใครเป็นเจ้าของโพสต์รูปให้ดูหน่อยครับ ผมได้ตัวขวาบนมาครับ ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 111K
  • image
    ไฟล์แนบ
    111.jpg 111K
  • ตัวขวาบน......ปัจจุบันครับ หนัก 35 กิโลกรัม image
    ไฟล์แนบ
    tttt1.jpg 158K
  • รูปแรกไม่ชัดเจน ลองรูปนี้ครับimage
    ไฟล์แนบ
    ABCD0008.JPG 47K
  • โตมาสวยมั่กๆๆ
  • หมาก็สวย รถก็งามนะครับผม ^^
  • แววดีทุกตัวเลยนะครับ
  • ขาแน่นมากคับ
  • โอ้โหโตขนาดนี้แล้ว ไม่ได้ตามเลย ชุดแรกและชุดเดียว แม่มันหลังคลอดแล้วก็จบไทยแลนด์แชมป์อย่างชิวๆเหมือนชื่อดีใจที่ลูกหมาได้เจ้าของที่เลี้ยงได้ดีขนาดนี้ครับimageรูปแม่หมาชุดนี้ตอนเด็กๆครับเจ้าชิวๆ
    ไฟล์แนบ
    A006.jpg 43K
  • สวยมาก ๆ ครับ