ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• จัดเต็มไปครับ :-D

• ทำไมมันไม่ขึ้นเป็นหน้าวีดีโอเลยอ่ะครับ ได้และครับ
  • ขอบคุณมากมุก ได้และ ชอบเบิ้ลละซี่555
  • บร๊ะเจ้า!!! นี่มันค่ายปีศาจแดงชัดๆ ตั้งกองทัพแดงเทพๆไปเลยไหมพี่ จัดเต็มชุดใหญ่มาเลย :021: :063:
  • งามมมมมมมมมมมมมม
  • สุดติ่ง ครับหมวด
  • หมวดครับ วันนั้นที่พี่เห็นครบ 3 ตัวเลยไหมครับเนี่ย

ถ้าใช่ ขอบอก สวยมากเลย

ที่ไม่อยากมองมากวันนั้นกลัวกลั้นกิเลสไม่อยู่ฮ่าๆๆๆ
    คราวนี้ไม่แดงให้มันรู้ไปนะครับ
  • วันนั้นพี่มายังขาดลูซี่ครับพี่ตั้ม กิเลสอย่าให้ขาดแต่หมางามก็ขาดไม่ได้เช่นกันครับพี่555

ขอบคุณ ทุกเม้นครับ :-D
  • สวยครับ ผสมไปมั่งยังครับชอบจริงๆ :X
  • สีแดงแรงฤทธิ์จิงคับพี่เป้ :063:
  • เพลงเพราะมาก แต่สำหรับหมาถ้าเปรียบกับเพลงคงเป็นเพลงที่เพราะมากทีเดียว.....
  • รับรองว่าออกมากี่ตัวก็ขายหมดครับ^^
  • จัดเวอชั่นเพลงไทยให้บ้างสิครับ คงจะแนว
  • แจ่มจิงๆคับ พี่หมวด

สมกันจิงๆคับ สวยขั้นเทพคับ
  • กองทับแดงสุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • เมื่อมีของดีอยู่กับตัว ก็ขอให้จงเชื่อมั่น ก้าวมายืนถึงตรงนี้แล้ว ก็เดินหน้าอย่าถอยหลังครับ
  • เมื่อไหร่มีลูก
  • งามแต้ๆ "ใส่เว็บให้แล้วนะครับ" :-D
  • สองผู้ยิ่งใหญ่แห่งเมืองไทยตอนนี้ วุ๊ดดี้+โกลไมค์ สุดยอดดดดดดดดดดด
  • ชอบ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • มาจนได้ รอชมผลงานครับ
  • วู้ดดี้ถือว่าพอใช้ได้แต่เทียบกันกับโกลมายทุกสัดส่วนหัวจรดเท้า โกลมายสวยกว่าเยอะจิงๆนะขอบอก
  • สวยมากคับ
  • สุดยอดครับ
  • ตัวอื่นไม่รู้ไม่มีความเห็น เจ้าของหมาทั้งสองคนก็เป็นน้องที่สนิทมากๆ โกลไมน์ไม่เคนเห็น แต่สำหรับวู๊ดดี ผมถือว่ามันเปอร์เฟกมากๆ จัดว่าเป็นหมาที่สวยตัวหนึ่งเลยทีเดียว เสียนิดเดียวตรงฟันเท่านั้นเองครับ :-D

น้าผีก็อย่าเขี่ยให้คนเขาตีกันอีกเลยครับ ถ้าจะวิจารณ์ด้วยเจตนาดี เพื่อให้ข้อมูลก็แสดงตัวไปเลย ผมว่ามีคนอยากฟังข้อมูลเชิงเปรียบเที่ยบอยุ่แล้ว และเจ้าของหมาเขาก็คงยินดีครับ
  • แต่ละตัวแจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถูกตอ้งนะคราฟฟฟฟฟฟฟฟฟ มาเฟีย
  • kong26 ฮีทจะมาแล้วคร้าบ
    BullyRocky แดงกำลังมาเลยตามกระแส555
    mahachaibully ขอบคุณครับ
    rocky_123 สาธุครับ55
    tobmrv35 ช่วงต้นเพลงไงครับ หมอลำเลย555
    notepanop ขอบคุณครับ
    สีแดงมาแรง จริงมะบูม
    ขอบคุณครับคุณนที มาร่วมทัพแดงกันดีกว่า อิอิ
    ขอบครับพี่ต้อมเด๋วจะรีบเปิดดูครับ
    พี่ต้นซักที่ไหมครับ55
    เป้ ของพี่เรานั่นแหละที่จะออกมาไม่ธรรมดาจะเอาลงแหละน้า อิอิ
    อ้นนี่หล่อจริงๆ555
    ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆครับ :-D
    ขอตอบแบบพี่หนึ่งละกัน สไตล์ใครสไตล์มันครับ อย่าเขี่ยเลยครับ :020:
  • เผลอแป๊บเดียวมากันหลายตัวซะแล้ว แม่พันธุ์สวยๆทุกตัวเลยครับ
  • พึ่งจะเคยเห็น บูลลี่ วิ่งเล่นแบบนี้ น่ารักเหมือนน่ะเนี่ยย
    เคยเห็นแต่ในรูปนิ่งๆ
    ดูแล้วใครไม่ ยิ้ม ก้อบ้า
  • GHOST 10:46AM Permalink
    วู้ดดี้ถือว่าพอใช้ได้แต่เทียบกันกับโกลมายทุกสัดส่วนหัวจรดเท้า โกลมายสวยกว่าเยอะจิงๆนะขอบอก

ถึงน้าผี ผมคิดไว้แล้วว่าต้องมีผีตัวนี้มาพูดเปรียบเทียบหมาของคนอื่นอีก อย่ามาหักหาญน้ำใจกันเลยครับหมาก็คือหมาอยู่ที่ความชอบส่วนตัว แล้วผมคิดว่าอย่าเอาความคิดของตัวเองว่าตัวนี้สวยกว่าตัวนี้ จิงๆนะขอบอก มาเสนอแบบนี้เลยเก็บไว้เถอะครับ อย่ามาเขี่ย.... สนามประกวดจะเป็นตัวตัดสินครับ
  • ไอ้หนึ่งมันเอาโกลมายเข้ามาเพราะเหตุใด ผู้หมวดคงรู้อยู่แก่ใจดี
  • หมาจะสวยหรือไม่สวยอยู่ที่ความถูกใจของผู้ที่อยากได้ อย่ามาเสี้ยมเลยผี กลับป่าช้าไปเหอะ หมดพวกขาเสี้ยมแล้ว ยังมีปลายติ่งเหลืออีกเหรอเนี่ย
  • เห็นแล้วใจละลายครับหมวด
  • สงสัยงานนี้ได้แดงทั้งแผ่นดินแน่เลยครับ เห็นแล้วอยากๆๆ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    l_b4b887f2fe9a46d5b5b4197ca0863b35.jpg 34K
    REDLUCY.jpg 45K
  • เห็นแดงๆแล้ว ชื่นใจคับ พี่หมวด

:063:
  • สวยครับหมวด ของผมจะเป็นบลูด็อกไปละ 555+

image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 125K
    4.jpg 125K
  • สวยๆทั้งนั้นเลย กิเลสๆๆๆๆ ยุบหนอพองหนอ เอาแต่ของงามๆมาล่อตาล่อใจ
  • สวยๆทั้งนั้นเลยครับ :063:
  • ชอบหมาแดงๆแต่เกลียดเสื้อแดงได้มั้ยอ่ะครับ 5555555+
  • ไอ้ผีเหี้ย แล้วมึงจะมาเพ้อหาส้นตีนไร สาดดดด
  • งามว่ะเป้แดงชอบๆ
  • ขอบคุณทุกท่านเลยครับ ฮีทมาแล้วจะบอก :-D

หมาของคุณopen ผมว่าเตี้ยสั้นดีนะครับ ลูกใครเอ่ย
  • open หมาคุณแจ่ม จริง
  • ลูกโทนี่ เชียงใหม่
    กับปลาวาฬ ตัวนี้ครับ
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    14.jpg 117K
    01052011092.jpg 232K