ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันหยุดพักผ่อนสไตน์หมาแดง RED POEM
  • เมื่อเสาร์ที่ผ่านมา วางแผนเป็นอย่างดี ว่าจะไปเที่ยวเกาะ ข่าวบอกว่ามีคลื่นสูง เรือเล็กห้ามออก เลยเปลี่ยนแผนกระทันหัน เอาหมาไปเล่นกิจกรรมที่ D1 ดีกว่า เริ่มต้นเบา ๆ กับสปริงโพลก่อน imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 102K
    4.JPG 119K
    5.JPG 131K
  • เล่นสปริงโพลทั้งที เอาแบบตัวลอย ๆ และส่ายเอวโชว์เต้าหน่อย 555image
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 125K
  • พักเหนื่อยได้ที่ ก็ต้องไปต่อกันที่ลู่วิ่งครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 93K
    7.JPG 108K
  • แจ่มครับ
  • กิจกรรมอีกอย่างที่เ่ล่นไม่เลิกก็ต้อง "ว่ายน้ำเก็บบอล" ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 72K
    8.JPG 82K
  • นี่รูปกับครูฝึกครับimage
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 75K
  • สุดท้้ายไหน ๆ ก็ว่ายน้ำทั้งที ต้องมีขึ้นแท่นโดดครับ ถ่ายไม่ค่อยทัน เห็นแต่ตูดไว ๆ 555 imageimage
    ไฟล์แนบ
    9.JPG 149K
    10.JPG 149K
  • สุดท้าย ต้องกระโดดหลายครั้งกว่าจะได้ภาพนี้ครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    1.JPG 82K
  • เป็นวันหยุดยาวที่ไม่ได้ไปเที่ยวต่างจังหวัด แผนท่องเที่ยวของผมล่มหมด แอบเซ็งนิด ๆ แต่พอพาหมามาเล่นมาทำกิจกรรม ก็มีความสุขไปอีกแบบครับ สำหรับ RED POEM มันจะมีความสุขมาก ๆ ตอนออกกำลังเล่นกิจกรรมนี่หละครับ กลับถึงบ้าน นอนผึ่งพัดลมสบายใจมันไปครับ
  • 555 ขำตัวเอง ตอนแรกนึกว่าตัวผู้วนไปดูนมยาวเลย สวยครับหนาๆ
  • ขอบคุณครับพี่ kriangsak ท่าน Aon พี่ pae
    พี่ pae หมาผมตัวเมียครับ ยังไม่เคยมีลูกเลยครับ ออกอ้วนนิด ๆ ครับ (แต่นมยาวบ้างห้อยบ้างเพราะโดนคนที่บ้านผมดึงเล่นประจำ เขาบอกว่ามันนิ่มดีน่าแกล้ง 555 )
  • แหล่มเลยไอซ์ เดี๋ยวเอา แซลมอนไปเล่นมั่ง
  • เอาเลยพี่เอ ไปวันไหนบอกกันบางนะ เผื่อว่างตรงกันจะได้ไปด้วยคนครับ
  • ไปวันไหนครับเจอกัน อ้นไป ด้วย
    image

image
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 263K
    272896_229653170399716_100000651036531_770902_1371070_o.jpg 121K
  • เห็นน้องที่ D1 ว่าจะจัด meeting แต่ติดปัญหาเรื่องฟ้าฝนเลยยังไม่กล้าจัดอ่ะ
    ที่ D1 ฝนชอบตกช่วงเย็น ๆ ซะด้วย ถ้ามี Meeting คราวนี้ กะว่าจะเอานังโพเอ๊ม
    เข้าประชันความจี๊ดกะเ้ค้าด้วย 5555
    ทำได้แค่ไหนไม่รู้ เอามันส์เข้าว่า
  • รอผ่านช่วงฝนฟ้าไม่เปนใจไปก่อนดีกว่า ฮ่าๆๆ
  • สุดยอด หมากิจกรรม เท่มาก
  • เอ้า ไม่ได้คุยกันพักไหญ่ สบายดีไหมครับ
    คราวนี้ได้เห็นนัง poem ชัดๆ ซะที :-D
  • ยังสวยเหมือนเดิม :063:
  • ขอบคุณครับโอม สบายดีครับ Tyson เป็นไงบ้าง กี่เดือนแล้วเนี่ยะ ผมจำไม่ได้แล้วง่ะ ว่าง ๆ update ให้ดูบ้างนะครับ
    ขอบคุณ ท่านแจ็ค ครับ IRON เป็นไงบ้างครับ
  • กิจกรรมที่ทำอยู่ว่าแจ๋วแล้วนะ
    ลองทำแบบนี้ไหมครับพี่ ไล่งับฉลามในทะเล สุดยอดจริงๆ

• สวัสดีครับผม จุล ครับ ที่วันนี้ราคุยเรื่องอาหารสุนัขกัน

พอดีมีหมาแดงอ้วนๆเลยเอามาให้ชมกันimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 116K
    5.JPG 114K
    Likans-Bull-Pit2.jpg 36K
    6.JPG 109K
  • อ้วนม๊าำก ๆ