ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

clip เมื่อTiger Kimberry และBerbartov มาว่ายน้ำกัน
  • ดับร้อนกันนิดกับคลิปกิจกรรมเบาๆๆของกลุ่ม ปทุมครับ ฮ่าๆๆ

• ทิคเกอร์ดชว์ใหญ่เลยฮ่าๆๆๆ
  • ขอนิด นะคับ ............

ระวังเรื่องปล่อยหมาว่ายน้ำเป็นคู่นิดนึงนะคับ
  • ครับพี่ตี้ มีพี่เป็นองค์รักอยู่ด้านหลัง 555+ เราต้องกิจกรรมกันต่อไปใช่มั๊ยพี่ตี้
  • 2 พี่น้องคู่นี้น่ารักจัง วันหน้าพี่ไปด้วยครับอ้น ว่าแต่สระอยู่แถวไหนครับ สนใจมากๆ
  • เมืองเอกพี่ จัดมาพี่ยุท
  • ใช่คับ กิจกรรมต่อไป มี อะไรดี เราเอามา จอยกัน นี้เยี่ยม .....
    พี่ชอบทิคกระโดด จังมันมั่นใจมาก
  • เจ๋งเลย .ใกล้ๆแค่นี้เอง
  • รอบหน้าไปด้วยนะคร๊าบบบบบ >_<
  • เด่นเรื่องโดดหนิพี่ 5555+ มาเลยครับยินดีครับพี่ยุท ท่านแบงค์
  • ถ้าจิ๊กกี๋ไม่ติดถ่ายแบบนะมันกันละพี่น้อง
    ครั้งหน้าตรูไม่ลงแล้วความดันขึ้น ให้เป้ลงคนเดียวเลย
    คลิปน่ารักดีวะรอบน้ำบางไทรโว้ยริมแม่น้เจ้าพระยาimageimage
    ไฟล์แนบ
    3215.jpg 52K
    3414.jpg 74K
  • ตามนั้น จิ๊กกี๋ อาจารตัวของ ทิกเกอร์เลยนะครับ ฮ่าๆๆ ฝึกความมันที่D-1อีกหน่อย มันเลยมั๊ยละพี่มุก ฮ่าๆๆ
  • รูปนี้ตอนเล็กๆระยองสักหน่อยมั๊ยimageimage
    ไฟล์แนบ
    tig1.jpg 88K
    jik2.jpg 104K
  • น่าสนุกดีคับ ^ ^
  • ฮ่าๆๆ บรรยากาศอย่างมันเลยนะครับพี่น้อง

เล่่นซะความดันขึ้นเลยเหรอท่านมุกฮ่าๆๆๆ
    สงสัยคราวหน้าเป้รับบทหนักคนเดียวเลย
    แล้วกันนะครับฮ่าๆๆ

ว่าแต่คนถ่ายวีดีโอนี่ใครกันนะอ้น ภาพสวยเลย
    เป็นภาพจากกล้องอะไรครับเนี่ย อิๆๆ
  • จะมีพิตบูลกี่เปอร์เซนต์ที่ได้รับโอกาสแบบนี้ ฮิ้วๆๆๆๆ
  • ดีจังเลยครับ เยี่ยม
  • น่ารักดีวะ อ้น มุก อิจฉาวะ อยากไปบ้างโว้ยๆๆๆๆ
  • 555 สนุกกันใหญ่เลย
  • เปอเซนที่พี่ว่า อยู่พวกอ้นไง ฮ่าๆๆพี่มาร์ค
    พี่ตั้มครับ VDOภัทรถ่ายครับ ไม่ตั้งใตถ่าย แต่พี่มุกบอกว่าถ่ายหน่อยน้องพี่อยากชม ใช้กล้องพั้มุกแหละครับถ่าย

weaponseaboy ขอบคุณครับ
    พี่กอฟไม่ยอมมา
    พี่อ้วน สนุกจริงๆๆครับ มีความสุขดี เห็นมันทำกิจกรรมกัน
  • อ้นพี่ไม่รู้ว่าไปกัน และพี่กับ ตจว. ด้วย ถ้าไปกันอีก ผ่านคลองสามแวะมารับบ้างเด้ออยากไป แต่แฟนไม่ให้เอาหมาขึ้นรถครับ
  • แวะมาเลยพี่ก๊อป เอามาให้ดูhttpขำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• น่าสนุกจัง เสียดายมาก..กิจกรรมแบบนี้ ...ไม่ได้เข้ามาดูอดไปเลย
    ก๊อฟถ้าไม่รังเกลียดมากับรถผมก็ได้ แต่คงแน่นน่าดู...บอกล่วงหน้าซะหน่อย
  • ผมไปด้วย.55555555555555555555555555555555555 เอาให้แน่นเลย เมือวันอาทิตย์จะเข้าไปหาลาเต้ลืมซอยซะงั้น วนไปซอย9 ซอย 10 จนเขาคิดว่าจะมาขโมยของแล้ว

• ดีจังได้ว่ายน้ำด้วยกันด้วย แต่ในสระมีฮิปโปด้วยเหรอเห็นแว็ปๆ555

ไอ้ต้อฟผมว่ามันลากจริงคงสำลักน้ำลายตายก่อน จมูกแทบจะไม่มีอยู่และ555
  • จิงเปล่าพี่อ้น ผมไม่รังเกลียดเลยพี่ ยินดีเป็นอย่างยิ่ง แน่นไม่กลัวใช้เปล่าพี่เอก 55555
  • ขนาดลากยังน่ารักเลย55555555555+

วันไหน ว่ามาอีกได้เลยนะค้าบ ฮ่าๆๆ
  • ก๊อปพี่อ้นซอยอะไรจำไม่ได้ บอกหน่อยพักนี้หลงๆซะแล้ว
  • เดอะมุก ถ้าว่างจะไปด้วยมีหมาเหมือนกันว่ะ5555
  • จองตัวเมียนะ ราคาคุยทีหลัง พี่เล็กเขาฝากบอก 5555
  • สำหรับ2ท่านที่ส่งเมล์เข้ามาพอดีไม่ค่อยได้เชคเมล555+
    ขอบคุณที่สนใจลูกจิ๊กกี๋ครับ จัดไปอีก1ชุดสุดท้ายของปีนี้

image
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    breeding.jpg 252K
    tt1.jpg 214K
    tt2.jpg 155K
  • จองตัวเมียที่ถูกที่สุดครับ ขอมุม หน้า ข้าง หลัง บน ล่าง 180 องศา 0% 10 เดือน ครับ eak_chumneansart@yahoo.com ขอบคุณครับ
  • บ้านพี่อ้นซอย9คัรบพี่เอก มาเมื่อไหล่แวะบ้านผมด้วยเด้อ
    มุกชุดนี้กระดูกควายแน่ๆ ผมขอตัวที่ขี้เหร่ที่สุดก้พอนะมุก อิอิอิ
  • มาตามชม ค๊าฟฟฟฟ มาไม่ทันแถวหน้าบัง(กะว่าจะ มาดูบัตร V.I.P) แหะๆ โดดได้สะใจ มากครับ

สนามกอฟ หรือ ป่าวคับ คุณ อ้น
  • ช่ายครับสนามกอฟ เมืองเอกเลยครับ ข้น ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ