ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำแนะนำในการโพสรูปในกระทู้
  • สวัสดีครับผมสมาชิกใหม่พอดีเพิ่งสมาชิกใหม่อยากจะลงรูปหมาให้เป็นรูปโปรไฟล์ตัวเองต้องทำไงครับขอคำแนะนำหน่อย
  • แนบไฟล์- เลือกภาพ - แทรกภาพ – แสดงความคิดเห็นครับ
  • ขอบคุณครับน้าผีแต่ทำไม่ได้อ่ะครับพอดีผมเล่นในบีบีไม่มีให้แทรกภาพต้องทำในคอมอย่างเดียวใช่ไหมครับ
  • คนแล้วคนเล่า น่าเบื่อ เวบปรับปรุงหน่อยเด้ เหมือนๆชาวบ้านเขาหน่อย ไม่รำคายบ้างเหรอต้องถามต้องสอนกันอยู่ตลอด อัพโหลดแนบไฟล์ง่ายๆ