ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เป็นไงมั่งคับ หมาผม
  • สอนผมลงรูปน่อย ผมโง่อะ
  • สวยดีครับ X(
  • ไม่มีรูปให้ดูแล้วจะถามทำไมล่ะเพ่น้อง
  • 1.ย่อรูปให้ขนาดดูสบายตาไม่ใหญ่ไม่เล็ก จะทำให้โหลดใวด้วย สัก 700-800x700 กำลังดี
    2 คลิกแนบไฟล์ แล้วกด Browse เลือกหารูปในคอม
    3.คลิกรูปที่ต้องการแล้วกด open รอโหลดไฟล์จนเสร็จ
    4.เมื่อไฟล์โหลดเสร็จ(สำเร็จ)จะมีภาพเล็กๆขึ้นทางซ้ายมือ ขวามือจะมีคำว่าแทรกภาพ ให้คลิกลงไป
    มันจะขึ้นมาตรงหน้าเขียนความคิดเห็นเอง แค่นี้ก็เสร็จแล้วครับ

ปล.ภาพใหญ่เกินขนาด อาจโหลดไม่ผ่าน(ต้องรีภาพให้เล็กลงครับ ขนาดที่บอก ถือว่ากำลังพอดี ไม่ใหญ่ไม่เล็กจนเกินไป)
  • lสวยมากครับมองไม่เห็นข้อเสียเลยครับพี่น้อง
  • ขอบคุณๆ Open
    มากๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC08023-2.JPG 194K