ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เวย์โปรตีน คน หมากินได้ไหม
  • ลง..รูปเป็นแล้วคับ55นี่หมาผม :-D
    ไฟล์แนบ
    DSC08023-2.JPG 194K
    DSC08027-2.JPG 172K
    นกก2.JPG 166K
  • กำเวน :o002: กดแทรกภาพด้วยครับท่าน
  • ขอบคุณๆOpenคับ
  • กำดูไม่ได้หรอคับ
  • กด แทรกภาพ กดไงกดตรงไหนคับ
  • ช่วยค่ะ
    imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    221292[1].jpg 194K
    221297[1].jpg 172K
    221298[1].jpg 166K
  • อ้าวเวร ขออภัยเจ้าของกระทู้ หวังดี แต่ล้มเหลว :o030:
  • ซึ้งคับ ไจมาก
  • สอนผมด้วยคับ
  • เหยี่ยวสวยครับ อยากเลี้ยงมั้งเหมือนกัน

จะหาซื้อลูกป้อนได้ที่ไหมมั้งครับ

แนะนำหน่อยมือใหม่อยากเลี้ยงมาก
  • :-S หมาผมดูเป็นไงมั่ง คับบ พอไปได้ไหม นกเหยี่ยวผมถือว่า เอาไว้ ออกกำลังกายตอนเย็นๆ ไปกับมันคับ กีฬาฝึกเหยี่ยวล่า นก หนู ปลา สัตว์เล็กๆ ผมถือว่าเป็นสัตว์พิเศษเพราะสือฝึกสอนต่างๆน้อยมาก ผมว่าหมา+เหยี่ยว นี่ไปด้วยกันสวยคับเพราะ หมาเป็นตัววิ่งใช้ จมูกดม หาเหยือตามที่แคบ ลก ทึบ ทำให้ -เหยื่อ- แตกตกไจแล้วก็ วิ่ง บิ่น หนีออกมาจากที่ หลบซ่อนคับ หน้าที่เหยี่ยวบินนิ่งๆอยู่ระดับสูงมาน่อยไช้สายตาเล่งหาเป้าหมาย ความมันเลยเกิดขึ้นคับ 55 นึกภาพไม่ออกละเซ่
  • อ่านไม่เข้าใจ......... :025:
  • งง เหมือนกัน
  • ผมเล่า ถึงความรู้สึก ที่เรา3สายพันธุ์ไล่ล่า เป้าหมาย สิ่ง เดียวกัน ไปด้วย กัน คับ :m86:
  • ถามแม่มรึงดูดิ
  • เหยี่ยวซื้อมาตัวละเท่าไหร่ครับ
  • แม่กุรู้จะถามเหรอ ไอ้ผ๊ควายโคตรโง่
  • 55+ผีหัวดอ5555+มึงอายุเทาไรวะอยู่ๆมาพีมแบบนี่

พมว่ามันดีครับ 3ต่อ1 หมา2นก1 หน้าจะมันนะครับ
  • ขอบุณคับ