ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Ammo from Caragan and Butcher from Garner UPDATE
  • Ammo ลูก Hitman x Passion จาก Caragan อายุ 11 เดือน
    Butcher สาย Chinaman/Alligator จาก Garner อายุ 7 เดือน
    เชิญชมครับ

image

image

Butcher

image

image

image

image

Ammo

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    Butcher Ammo 2.jpg 132K
    Butcher Ammo 1.jpg 115K
    Butcher 2.jpg 131K
    Butcher.jpg 117K
    Butcher 3.jpg 82K
    Butcher 4.jpg 134K
    Ammo.jpg 101K
    Ammo 4.jpg 45K
    Ammo 2.jpg 123K
    Ammo 3.jpg 166K
  • :063: เจ๋งเลยคับ สีดำ(ความชอบส่วนตัวคับ)
  • ดูจากหน้าเจ้าตัวไม่ตัดหูคงจะผ่านศึกมาเยอะ555 หน้าโหดดีคับ :063:
  • ฮ่าๆๆ เหมือนจะเป็นอย่างงั้นครับ จริงๆไม่ได้ผ่านศึกอะไรมาหรอกครับ แต่ว่าเวลาว่าง ผมปล่อยให้หมาแต่ละตัวของผมมันเล่นกัน พวกนี้เล่นกันแรงมาก ก็จะได้แผลแบบนี้ล่ะครับ อย่างน้อยให้มันได้รู้เชิงซักนิดก็ยังดี
    ขอบคุณสำหรับความคิดเห็นครับ :)
  • อย่างนี้น้ำไม่เข้าหูหรอ
  • ตัวสาย caragan สวยครับ
    แต่อีกตัว ขนไม่สวยหรือเปล่าครับคุณโน้ต
  • ว้าว จามแทบไม่ได้
  • Aunn - ขอบคุณครับ ไอ้ butcher ถ้าตัวแห้งก็จะดูดีขึ้นหน่อย ฮ่าๆ แต่ที่ขนไม่สวยเพราะผมปล่อยให้มันเล่นกับหมาตัวอื่น เล่นกัดกันครับ มันเลยมีแผลเป็น และจุดต่างๆที่ไร้ขนตามตัว โดยเฉพาะตามหน้านี่เยอะเลย อีกอย่างนึงเลยที่ทำให้ขนมันไม่สวย ก็เพราะว่ามันมาจากอเมริกาครับ สภาพอากาศ สิ่งแวดล้อม มลภาวะมันต่างกันเยอะครับ ก็เลยเกิดอาการแพ้ง่าย แต่เชื่อว่าคงหาย เพราะว่าตอน Ammo มาตอนแรกๆ ก็เป็นเหมือนกัน ทุกวันนี้ไม่เป็นแล้วครับ

Akumetsu - ใช่ครับๆ มันโตขึ้นเยอะ คาดว่าเร็วๆนี้คงปล่อยรวมไม่ได้ละ ไม่งั้นการกัดกันเล่นๆ คงกลายเป็นการกัดจริงอย่างเอาเป็นเอาตายครับ
  • มีบ่อส่วนตัวน่าสนุกดี ไว้ขอพาเด็กที่บ้านไปเล่นด้วยได้ป่ะ
  • ยินดีครับพี่ตั้ว! มาเลยๆๆ!!
  • ิbutcher มันดูออกจะอ้วนไปหน่อยนะโน๊ท
  • ฮ่าๆ ครับผม จริงๆก็ทั้งคู่แหละครับพี่มุ ช่วงนี้กำลังให้เต็มที่อยู่เพราะว่าเป็นช่วงกำลังโต
  • อย่างหล่อคับพี่