ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• วันนี้ว่างๆเลยถือโอกาสนำภาพและคลิปทั้งเก่าและใหม่ของเด็กๆที่บ้านมาให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบพาหมาเล่นกิจกรรมชมกันครับผม เพื่อนๆพี่ๆท่านใดมีกิจกรรมอะไรมันๆก็เอามาแบ่งกันชมได้ที่กระทู้นี้เลยนะครับผม พอดีช่วงนี้หัดตัดต่อคลิปอยู่ครับผม :-D
  • คลิปต่อมาเป็นคลิปหมาแดงตัวเมียถ่าย
    ตอน 4 เดือน กว่าๆครับเป็นการฝึกสั่งกัดสั่งปล่อยครับผม ลองชมกัน
  • สวดยอดเลยลูกเพี่ย >:D<
  • มาต่อกันที่เจ้า RedBullMa หมาแดงตัวเมียกันครับผม คลิปนี้ผมถ่ายตอน 7 เดือนครับผม สปริงโพลแบบโหดๆ :-D
  • โห.... หมาพี่สุดติ่งเลยอะ บ้านก็ที่กว้างมากๆ หมาก็สวย ฉลาด เเข็งเเรง เด็กตัวโตขึ้นไปนั่งบนหลังได้เลยหรอครับ...สุดยอดอะ... เเล้วทำท่าไรไปกัดควายเรอครับ...55+ หลุดหรือว่ายังไงครับ.
  • แถมคลิป เจ้า RedBullBull หมาบินเจ้าเก่
    าหวังว่าคงจำกันได้นะครับผม ช่วงนี้อ้วนไปหน่อยครับ :-))
  • เรื่องกัดควายไม่ได้ตั้งใจปล่อยให้กัดครับ แบบว่าควายมันบุกรุกที่ผมก่อน ก็เลยเจอเจ้าที่สวนไปแรงไปหน่อย เจ้าของเลยงานเข้าเลยครับ รีบพากันแยกหมาใหญ่เลย ผมเองบอกตรงๆไม่กล้าแยกครับกว่าควายขวิดมากๆ โชดดีน้องที่อยู่ด้วยกันวันนั้นมันเคยเลี้ยงควายก็เลยไม่กลัว จะไม่แยกช่วยมันก็ไม่กล้า พอดีวันนั้นมีกล้องอยู่ก็เลยถ่ายรูปไว้ได้รูปเดียวนี่ละครับ :-D
  • เอาไปฝากในกระทู้นี้ดีกว่าครับ จะได้ไม่ตกหน้าครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/23954/the-strongest-pitbull-in-thailand#Item_179
  • สุดติ่งครับบอกได้คำเดียว
  • ปั้นหมาได้อย่างที่ต้องการจริงๆ หมาบ้านนี้ไม่ว่ามาจากสายไหนก็ทำให้จี๊ดได้หมดทุกตัว ฝีมือครับ =D>
  • :063: เจ๋งคับ ชอบๆ :063:
  • :m15: หมาดีจิงๆ หมาคึกๆแบบนี้อยากได้มาก
  • บ้านเราน่าจะอยู่ใกล้กันนะครับพี่กอล์ฟ ผมว่าคงจะมันส์ทุกวันเลยเยี่ยมจริงๆ ดูไม่มีเบื่อเดี๋ยวลงคลิปทาโร่แบ่งให้ดูครับพี่ :063:
  • ได้เลยครับแมนเอามาแบ่งกันชมครับผม ผมเองเห็นพี่จัดงานที่กรุงเทพกันบ่อยๆน่าสนุกและมันมากๆครับผม ใจถ้าอยู่ใกล้ๆจะเอาหมาเข้าร่วมทุกงานเลยครับ เนื่องจากเขตบ้านผมไม่ค่อยมีคนเลี้ยงครับ มีก็น้อยมากๆ อยากจะจัดกิจกรรมขึ้นที่บ้านเหมือนกัน แต่กลัวไม่มีคนมาร่วมครับผม ส่วนเจ้าตัวเล็กฝากให้พี่นัดชมครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16646.JPG 135K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC16673.JPG 126K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC16676.JPG 137K
  • รูปนี้พ่อมันตอนกี่วันครับพี่นัดimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16677.JPG 149K
  • กอลฟพี่เปิดกระทู้ใหม่แล้วเข้าไปโพสหน่อยเด้อ
  • โคตรจี๊ดเลย :063:
  • ทำไมแองจี้ไม่เห็นคลิปเลยอะคะ มันเป็นจอมืดหมดเลยค่ะ เป้นตั้งกะเมื่อเช้าแระ ดูไม่ได้เลยค่ะ
  • เจ้าตัวเล็กนี้หน้ามันเหมือนพ่อมันตอนเด็ก ว่างๆจะเอาตัวที่บ้านไปฝึกด้วย
  • สุดยอดคับ พี่กอล์ฟ

:063:
  • ดูได้แระค่ะ อิอิชอบจริงๆ จี้จี้กะบูบู้เนี่ย
  • โดนล้ามแต่เล็กเลยสงสารแต่น่ารักคราฟ