ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำลังดูเรื่องจริงผ่านจออยู่
  • เลว!!!!!!!!!!!!

:o019: :o019: :o019: :o019: :o019:
  • แค้นโคตร

สงสารหมา
  • ไม่กล้ามองจะร้องไห้

น้ำตาไหลแล้ว

:m15: :m40: :m11: :m07:
  • พี่มาร์คกับบีเจ

หล่อไม่แพ้กันเลย

ออกที่วีแค่แป๊บเดียวเอง ไรหว่าาา
  • ดูเหมือนกันครับ โหดร้ายเกินไปครับ เห็นแล้วสงสาร T^T
  • งานนี้ยกความดีความชอบให้บีเจครับ

ทีมงานถ่ายทำ ตอนแรกกลัวบีเจมาก ยิ่งเห็นตามันตอนจ้องตากล้องเข่าอ่อนเลย
    พอพวกเขาเดินเข้ามาในบ้าน พี่เลยแกล้งปล่อย ยืนตัวแข็งไม่กล้าขยับกันเป็นแถว
    แต่บีเจ โชว์ความเป็นมิตร ช่วยกู้หน้า ลบภาพหมาพันธ์โหดได้เยอะครับ
  • เค้าว่าหน้าพี่เหมือนหมาอะยอมหรอครับพี่มาร์ค 5555+ เป็นผมไม่ยอมนะครับอิอิ
  • เค้าว่าหน้าพี่เหมือนหมาอะยอมหรอครับพี่มาร์ค 5555+ เป็นผมไม่ยอมนะครับอิอิ

........................................

ปีนเกลียว..... :012:
  • จับมันมากัดกันบ้างดีมั๊ย
  • ใครไม่รู้จักบีเจคิดว่าน่าจะกลัวกันทั้งนั้น ดูตาเค้าสิอย่างโหด แต่คนที่รู้จักแล้วอย่างแองจี้อยากเข้าไปกอดจัง อิอิ

ปล. ลืมไปเลยเมื่อคืนไม่ได้ดูเลย T_T
  • ใครได้อัดภาพเรื่องจริงผ่านจอไว้ใหมครับ ขอดูหน่อย
  • เปิดดูย้อนหลังสิมันมี
  • จักให้เผื่อยังไม่ได้ดู

• หมาใคร ใครก็ควรต้องรัก นอกจากความน่ารักๆ ซื่อสัตย์และเซ่อซ่า(บางตัว)ของพวกมันแล้ว
    มันก็มีประโยชน์ในทางบวกอีกตั้งแยะ เช่น เฝ้าบ้าน เล่นตลกให้ดู ทำหน้าเอ๋อๆ อยู่เป็นเพื่อนเรา ฯลฯ
    คนนิก็แปลกเนอะ เอาหมามาใช้ประโยชน์ผิดวัตถุประสงค์จริงๆ
    โลกทุกวันนี้เค้าอยู่ในศตวรรษที่ 21 กันแล้วนะ
    คนที่แข่งกัดหมา ต้องย้อนกลับไปกี่ร้อยปีเนี่ย....
    เวรกรรมของหมาด้วยละ เกิดเป็นหมาไม่พอยังต้องมารองรับตัณหาของคนอีก
    ..ไม่ว่าจะอย่างไร เหตุการณ์นี้จะถูกมองว่าเป็นเรื่องปกติหรือไม่ปกติก็ตาม
    แต่อย่างนึงที่แน่ๆ และแน่นอน ผลแห่งกรรมนั้นมีจริง...เหอ เหอ
  • ลองอ่านดูว่าสังคมคนรักหมาห้องพันทิพย์เค้าคิดยังไง

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10868241/J10868241.html
  • เม้นแต่ละอย่าง ......... ข่าวนี้ไม่น่ามีจริงๆๆๆ
  • ต้องกอบกู้ชื่อเสียงกลับมา :o019:
  • มีแต่กระทู้ซ้ำๆ ทำไมไม่เม้นรวมกันหนอ
  • ได้ยินว่า ที่ขอนแก่นก็มีบ่อนกัดหมาค่ะ ใครมีข้อมูลเยอะๆช่วยๆกันนะคะ เค้าว่าแถวเมืองเก่า