ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มาช่วยกันจัดน่อยนะ เมืองจัน
  • ผมอยากรวมพิทบลูเมืองจันทรวมกันคับผม คือสถานที่ผมหาได้ เรื่องอื่น ต้องมาช่วยกันจัดคับ อยากเห็นพิทบลูเมืองจัน มาเล่นน้ำคับ แก๊งท่าใหม่แก๊งแหลมสิงแก๊งหรือก๊วนๆที่ไหน ก็ได้ที่อยู่ในจ.จัน นะ ช่วยสนับสนุนน่อย ทะเลเจ้าหลาวคับ น้ำตื้น สถานที่okเลยคับ ทุ่งกว้างๆ ริมทะเล มีร่มไม้นั่ง ได้เป็นแก๊งๆเลยคับ
    :-c
  • ผมยินดีช่วยเต็มที่ครับ มีอะไรโทรบอกนะครับ 0865599307 ปอ ครับ
  • หนับหนุนให้รวมตัวกันให้ได้ เผื่อผมจะได้หาเรื่องไปเที่ยวบ้าง
  • รวมกันได้เยอะ ๆ อย่างด่วนเลยครับ พี่มาร์คจะลงมาเลี้ยงข้าวน้อง ๆ กร๊าก
  • ไม่ได้ไปจันท์นานมากแล้ว มีงานกับเขาบ้างก็ดีนะ
  • มันรวมตัวกันไม่ติดซักทีเลยนี่สิ ผมก็เสียดายครับ อยากให้รวมตัวกันติดไวๆ ผมว่ามันไม่มีหัวเรือนะสิ อยากให้ที่จันมีคนรับหน้าที่เป็นหัวเรือใหญ่ซักคน คนๆนั้นจะต้องเป็นศูนย์รวมคนได้ด้วย แล้วเป็นที่เคารพ ของเพื่อนๆน้องด้วย เอาแบบฮาๆยิ่งดีคับสามารถ คุยได้ทุกคนไม่แบ่งครับ เท่าที่ผมรู้จักก็มีพี่ปอและพี่ตี๋น้ำเต่าหู้นี้ยังมีอีกคนครับพี่อาร์ตด้วยครับ เหมาะที่สุดรับ และอาจจะมีอีกหลายๆคนที่ผมยังไม่มีโอกาสได้รู้จักครับ อืมและปัญหาอีกอย่างนึงคือเรืองเวลาครับ และก็แต่ละคนบ้านไกๆกันทั้งนั้นเลยแต่เรื่องบ้านไกลเรื่องเล็กครับถ้ารวมตัวกันติดนะและมันก็น่าจะมีสถานที่ๆให้หมาเราทำกิจกรรมได้หลายๆแบบครับจะแชร์เงินกันออกเพื่อทำอุปกรณ์ ให้หมาเราได้เล่นได้ออกกำลังด้วยถ้าได้แบบนั้นจะดีมากๆเลย แต่ตอนนี้เอาเป็นว่ารวมตัวกันให้ติดก่อนแล้วกันครับ หุหุ ฝันหวานแล้วเรา 555+พี่มาร์คมาเป็นหัวเรือใหญ่ที่จันเลยครับ ถือโอกาสนี้มาเที่ยวจันด้วยเลยครับ พีว่าดีไหมครับ
  • ขออยู่ฝ่ายสนับสนุนดีกว่าครับ อย่ายึดติดที่ผมคนเดียวเลย ผมอยากเห็นสังคมเรามีผู้นำที่ดีในแต่ละพื้นที่ครับ
  • หาหัวหน้า พรรคอยู่....ใครจะถือไม้เท้า
  • ผมก็อยู่จันท์ครับรู้จักกับตี๋น้ำเต้าหู้อยากเห็นการรวมตัวกันครับแต่ผมเห็นว่าการรวมตัวครั้งแรกควรจะเป็นการรวมตัวธรรมดาแบบว่าไม่ต้องเป็นภาระใครนัดรวมตัวกันก่อนมาเจอกันแล้วคุยกันอีกทีว่าจาเอาไงต่อ และถ้าใครรู้จักทางระยอง ตราดนัดกันมาผมว่าน่าจะดีนะชวนกันมาเยอะๆแล้วมาเจอกันเดี๋ยวจะเจอผู้นำเอง ผมว่าทุ่งนาเชยก่อนเลยที่เหลือค่อยว่ากัน
  • ลืมบอกเบอร์ครับผมเป้า 0898349332 โทรคุยกันได้ตลอดให้ความร่วมมือเต็มที่ครับ และที่สำคัญผมเพิ่งคุยกับคุณต้น chamao_pit ถิงแนวทางเค้าอาจมีความคิดเห็นดีๆเจอกันก่อนแล้วคุยกันผมว่าดีที่สุดครับ
  • รออยู่ครับimage
    ไฟล์แนบ
    12072011(003)_e1.jpg 6K
  • ของพี่ chankoi นี่ลูกโอเลี้ยงปะครับ
  • ใช่ครับ ชื่อhunter ครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF8216_resize.jpg 85K
    DSCF8218_resize.jpg 86K
  • กระดูกใหญ่ดี สวยคับ เมืองจัน ใครมีหมาพิท เอามาลงเลยคับ :067: :)>-
  • หมามก็ชื่อฮันเตอร์ครับ หุหุ นี้ไงimageวันนั้นไปหาพี่ปอมาพี่เค้าเลยถ่ายรูปให้เลย หุหุ ได้ถ่ายคู่กับดอลลี่ด้วย
    ไฟล์แนบ
    p3.jpg 99K
  • imageนี้ทั้งครอบครัวเลยครับ รู้ข้างบนหมาผมหน้าแหกหน่อยนะ โดนหมาแถวบ้านเล่นเอา 555+
    ไฟล์แนบ
    p1.jpg 109K
  • ไปด้วยครับ เสนอมาเลย สนับสนุน
  • พี่ไก่ สนับสนุน หมูกะทะ ก่อนดีมั้ย ..