ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

shibing story 2011/Tarzan hatyai
  • รวมภาพวิดีโอการฝึก สุนัข ตลอดปี 2011 """"
    ตามสไตล์การฝึกของผม ปีนี้ ก้อมี หลักๆก้อเป็นคำสั่งพื้นฐาน และการข้ามเครื่องกีดขวาง คำสั่งเก็บและรับ นั่งหมอบ คอย ส่วนคำสั่งชิด อยุ่ในช่วงฝึกในปัจจุบัน......
    ผมพอใจกับการฝึกถึงอาจไม่ดีเยี่​ยมแต่เนื่องจากสุนัขที่ผมใช้และเลี้​ยงปัจจุบันคือสุนัข
    "อเมริกันพิทบุลสายออริจินัล"
    ซึ่งอาจจะยาก ไปสักหน่อยกับการฝึก.....

‎"การฝึกสุนัข ต้องทุ่มทั้งกายและใจ จะได้มาซึ่ง สุนัขในจินตนาการ"

• ปีนี้ หมดมุข แร้วคับ ปีหน้าฟ้าใหม่ ว่ากันใหม่ กล้องก้อ พัง ปิด กล้องพอดีฮ่าๆๆๆๆๆ :-))
  • เพิ่งสิงหา อีกตั้งหลายเดือนนะคุณตี้..จะรีบสิ้นปีไปไหน หรือว่ารอโบนัส.. :o003:
  • ฮ่าๆๆๆ ปีนี้มันหมดมุขแร้วพี่
    ปีหน้าว่าใหม่ กับกิจกรรมใหม่ๆๆ ปีนี้กล้องก้ ไม่มี พังซะแร้ว ถือ เป็นการปิดกล้องไปเลยฮ่าๆๆๆ:o048:

เวลามันเร็วจิงๆๆๆ ใกล้สิ้นปีอีกแล้วหรือเนี่ย เหอๆๆๆ :o045:
  • "การฝึกสุนัข ต้องทุ่มทั้งกายและใจ จะได้มาซึ่ง สุนัขในจินตนาการ" :063:

ขอคารวะคับ
  • เจ๋งมากคับ..ไอตัวเล็กน่ากอด55
  • พิทบูลมันต้องแบบนี้ :063:
  • เว็ปขายจานร่อนสำหรับหมา เอามาฝากคุณตี้

http://www.mypuppypetshop.com/product.detail_327291_th_3921495

คลิปแบบนี้ หวังว่า ชิบิงคงทำแบบนี้บ้างนะครับ

• เยี่ยมครับท่าน :063:
  • พี่อ้วนจานร่อนมันเล่นได้คับ .........
    แต่จะหาจานร่อนที่ทนทานต่อแรงปากพิทนี้ดิหายาก ผมซื้อมาแบบที่คนเล่นกันเป็นพลาสติคหนาๆ
    คำเดียวคับ แตกหมด ไม่มีเหลือ .........

ปัจจุบันผมใช้ฝา ซุปเปอร์แวร์ที่บ้านเหนียว และร่อนกินลมดีไปช้า ดีกว่าจานที่เขาตั้งใจผลิตอีก.....

ฮ่าๆๆๆๆๆในคลิปจะมีอยุ่ที่กระโดดรับจาน แต่ในสนาม ไม่มีใครถ่ายให้คับ ไว้รอบหน้าคับ
  • ชิบิงทาร์ซานหาดใหญ่ :001:
  • น่ารักอะ หน้าตาซื่อดีค่ะ