ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

$$$==MR. HANGOVER (6 เดือนเต็ม)==$$$ เชิญติชมครับ
  • MR. HANGOVER (6 เดือนเต็ม) DRIZZY+LUNA

image

image

image

ไฟล์แนบ
    DSC_11541_resize.jpg 198K
    DSC_1124_resize.JPG 199K
    DSC_1123_resize.JPG 198K
  • image

image

MR. HANGOVER (6 เดือนเต็ม) DRIZZY+LUNA
    หัว 20.5 นิ้ว
    น้ำหนัก 30 กิโลกรัม
    ไฟล์แนบ
    DSC_1187_resize.JPG 191K
    DSC_11781_resize.jpg 193K
  • ขายป่าว สวยดีชอบ
  • กร่างดี อะ อนาคตไกล
  • งั้นแหละแบบนี้เกลื่อนไม่แพงขนาดนี้ด้วย
  • เหมือนพ่อยังกะคู่แฝด555555สงสารเจ้าของ
  • ช่วงห้าถึงแปดเดือนมันกำลังยืดจะขี้เหร่ยังงี้แหละ ตัวที่วัยนี้สวยก็มีแต่พวกเลี้ยงอ้วนๆ โตเกินวัย โอกาสหลังแอ่นขาแบะก็สูง รอเก้าเดือนทุกส่วนเริ่มขยายก่อนครับค่อยมาดูกันใหม่ ใจผมว่าตัวนี้สวยแน่
  • มากำลังดีเลยครับเจ้าMR. HANGOVER
  • หน้าโหดมาก แนว EXTREAM จัดว่าสวยเลย
  • หนาขึ้นเยอะเลยนะครับ เจอวันงานพัทยายังกระเปี๊ยกอยู่เลย ดูแล้วมาดีเลยนะครับบบบบบ :-D
  • เมียงซะเรียงกอง
  • กร่างๆ พิการๆ
  • ซีตองกุย ยูมีปอง ฮอยซะลาเมีย
  • ขอบคุณทุกคำติชมครับ
    ไม่ได้ขายครับ ส่วนตัวชอบบูลลี่แนวนี้ครับ ;-)

image

ไฟล์แนบ
    DSC_0848111_resize.jpg 179K
  • image
    ไฟล์แนบ
    IMG_1938 n.jpg 55K
  • ขนาด6เดือนหัวใหญ่ตัวหนามากกร่างด้วยครบเครื่องแหล่มเลย ถ้าเทรินเต็มจะขนาดไหนวะเนี้ย