ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอาสิ่งดีๆมาแบ่งปันครับ ชีวิตเลือกเกิดไม่ได้จริงๆ

• โดนมากคับ เข้าใจเลย
  • ถ้าหนังไทยส่วนมากทําได้อินแบบนี้คงดี...
  • ฝากคลิปตีสิบเมื่อคืนนี้ด้วยนะ สำหรับคนที่ไม่ได้ดู นับถือจิตรใจ 2 แม่ลูกจริงๆ แข็งแรงมากๆ สู้ๆนะ
  • วันนี้ได้ดูเป็นครั้งแรก นำตาแทบไหลเลยคับ :o021:
  • คลิปแรกของเจ้าของกระทู้ ซึ้งมาก ดูใน โฆษณาแล้ว ซึ้ง น้ำตาไหล ไทยประกันนี่ จริงๆเลย ออกมากี่ชุด เรียกน้ำตาได้ทุกที

ส่วนคลิปที่น้าผีมาโพส ชอบๆ น้องเนยน่ารัก แม่น้องเนย เธอ เข้มแข็งมาก เลี้ยงลูกได้ดี เด็กคนนี้ ฉลาด น่ารัก น่าหยิก