ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2 RedNose..ที่...ศรีสะเกษ
  • เมื่อวานถือโอกาสไปเยี่ยมบ้านที่ อ.ขุขันธ์ จ.ศรีสะเกษ เลยแวะไปดูพัฒนาการของ RedNose

สองตัวครับ เป็นพี่น้องคอกเดียวกัน ตัวผู้กับตัวเมีย...ตัวแรกเจ้า " KaHo " อายุ 16 เดือน

อีกหนึ่งขุนพลของกลุ่ม Spirit Of Pits Sisaket.. ผมไปเจอมันครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 แล้ว

พอไปเจอมัน ขอบอกกระดูกใหญ่มากครับหน้าตาเถื่อนสุด ๆพัฒนาการดีมากเลยครับ..

ตอนนี้เปิดผสมแล้วนะครับสำหรับเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่สนใจ ติดต่อคุณเมเลยครับ 081-9131147

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

Image Hosted by !!!###$$$ 1h3R3 1m@g3H0st $$$###!!!

อีกตัวเป็นตัวเมีย " Red Mulan " ของเสี่ยเมย์ ตัวเมียตัวนี้เตี้ย ตันมากครับ ซึ่งหมาของเสี่ยเมย์

ทุกตัว บอกได้คำเดียวตันมากครับ

" Red Mulan " พี่น้องคอกเดียวกันกับ " Red KaHo " และอีกไม่นานนี้ " Red Mulan "

น่าจะมีผลงานครับ ตอนนี้เสี่ยเมย์เตรียม PlanBreed ไว้แล้ว...

• โอ้ย งามเหลือหลายเด้อท่านพี่โต :-D
  • ตัวผู้กระดูกใหญ่จริงๆครับสวย
  • หมาแดง ในไทยเดี๋ยวนี้สวย ๆ ทั้งนั้นเลยนะครับ
    พัฒนามาถูกทางแล้วครับ สวยมากเลยครับ
  • ช่วงนี้มีแต่หมาแดงสวยๆ... :015:
  • พี่โตจัดแดงๆมาให้ชมอีกแล้ว :-D
  • ศรีสะเกษนี่ก็มีอาวุธลับเยอะนะครับพี่โตฮ่าๆๆๆ

• แจ่มครับพี่โต :063:
  • ขอขอบคุณทุก ๆ ความเห็นครับ...มี่โอกาสจะได้อัพให้ดูอีกทีครับ
  • ดวงตาตัวผู้ข้างบนดูเหลืองอำพันสะอาดมากครับ :063:
  • หน้าโหดมากค่ะพี่โต ดุมั้ยคะเนี่ย ให้กินไรน้อถึงได้สวยแบบนี้ ลูกชายบีไม่ดุเลยค่ะเล่นกะเค้าไปเรื่อย
    ว่าจะถ่ายรูปมาให้พี่ดตดูบ้างแต่เค้าไม่อยู่นิ่งเลยค่ะ
  • หน้าโหดมากค่ะพี่โต ชอบมากสุดยอด ทำไงลูกชายบีถึงจะหน้าโหดแบบนี้บ้างน๊ะ
    เดี๋ยวจะเอารูปลูกชายมาให้ดูนะคะ
  • โหด เถื่อน ดิบ มากพี่โต โคตรเจ๋งเลย
  • อยากเห็น KAHO ตอนเด็กๆ 55
  • ขอขอบคุณทุกความคิดเห็น
  • peddegreeimage
    ไฟล์แนบ
    peddegree.jpg 109K
  • สวยจริงจัดเต็ม เสียอยู่อย่างเดี๊ย มันไม่ใช่ของผม :-D :-D
  • เจ้า " KaHo " ไปได้มาจากไหนเหรอคัฟ แล้วลูกใคร พอบอกได้ป่ะคัฟ
  • ได้มาจากคุณอาสุทธิพงษ์ ขอนแก่น ดูจากใบเพ็ดเลยครับ (สายทางแม่) ส่วนทางพ่อกำลังให้คุณโตช่วยหาอยู่ครับ
  • MULAN 6 MONTH
    ไฟล์แนบ
    327.jpg 55K
  • image
    ไฟล์แนบ
    327.jpg 55K
  • COMMING SOON อินบรีด สายเลือดจิมมี่และแจ่มแจ๊ม มาอยู่ที่อำเภอ ขุขันธุ์ จังหวัดศรีสะเกษแน่นอน
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 33K
  • image
    ไฟล์แนบ
    19.jpg 33K