ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดท tret รัสเซีย ล่าสุด
  • สุดยอด พิทบุล กับกีฬา แนวนี้ ชั่วโมงนี้ กับกีฬา แนวนี้ ยกให้
    เจ้านี้เลย คับ มันคือ พิทบุล หมายเลข 1 กับกิจกรรมแนวนี้ :013:

• เท่ครับ หมาฟรีรันนิ่ง
  • หมาตัวนี้สาย อะไรหรอคับ...
  • น่าจะโชว์ บูลลี่ มั่ง คับ ......ถ้าดูจากรูปร่างและนิสัย ที่นิ่ง .......
    แต่แอบซ่า
  • สุดยอดหมาเทพ(พรีรันนิ่ง) 555 :m89:
  • จิงๆๆๆแร้วสุนัขอะไรก้อทำได้ คับ

ถ้ากล้าที่จะเล่น มีสมาธิกับเกม รักสนุก และจอยกับมนุษย์ ได้ ที่สำคัญไม่ดุ
    ทั้งคน และสัตว์อื่นด้วยกัน
  • พี่ตี้เอาให้ชิบิงเป็นแบบนี้นะแล้วมาฝึ้ให้ไอ้มึนของว่านต่อ5555
  • เจอะ ของเขา เข้าไป ของพี่ มวยต่างชั้นกันมาก .........
    คงอีกนานกว่าจะได้แบบนั่น ล่ะคับว่าน .......

ว่านของพี่ส่งให่แร้วนะ ถ้าได้แร้วช่วยบอกพี่ด้วยนะคับ ส่งไปเมื่อวาน

• มันคือสาย BROWN KILLER BOSS นี่หว่า
  • ใช้เพลงประกอบเพลงเีดียวกับโฆษณา AXE Provoke ขนาดนางฟ้ายังยอมสยบ =D>
  • นางฟ้าชัดๆๆๆๆๆๆ :021:
  • จ๊ากกกกก....นางฟ้าาา ฮ่าๆๆๆ
  • เจ้า tret นี่มันหมาเทพจริงๆ ^:)^ :006:
  • ไม่ผิดหวังครับเจ้า Tret...
  • ขอบคุณที่นำมาให้ครับ
  • อยากทราบชื่อเพลงครับ เพราะดี ใครรู้มั่ง