ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

VESPA x DOLLY - PUPPY FOR SALE !!!!
  • VESPA (Red Rednose) x Dolly (Red Rednose)

หมาแดงสายกิจกรรม ลูกสุนัขเกิด 27 มิ.ย. 54

ปัจจุบันอายุ 46 วัน
    ลูกสุนัขอยู่จังหวัด จันทบุรี ครับ

ราคา 10000-15000 รักจริงต่อรองได้ครับ

สนใจสอบถาม 084-0209229 (แป้ง)

Sir : Vespa

image

Dam : Dolly
    http://pitbullzone.com/pedigree/pid/261

image

• สำหรับผู้ที่ต้องการลูกของดอลลี่ชุดนี้ เรามีใบประวัติสายพันธ์ ซึ่งผมจัดทำเอง เอาไว้ดูประกอบการตัดสินใจ เพื่อผสมพันธ์ พัฒนาไปทางที่ชอบต่อไปครับ สำหรับชุดนี้ ผมพัฒนาเรื่องโครงสร้าง มุมขาหลัง ของตัวลูกสุนัข ซึ่งตัวดอลลี่ ถือว่ายังเล็กอยู่ หน้าอกกว้างและลึกพอสมควรครับ

image

สำหรับใบประวัติสายพันธ์ ที่ผมทำขึ้นเอง ไม่สามารถขึ้นทะเบียนกับสมาคมใด ๆ ได้นะครับ เป็นใบเพื่อประกอบการตัดสินใจเกี่ยวกับการ พัฒนาสายพันธ์ต่อเท่านั้น
    ไฟล์แนบ
    ped4.jpg 217K
  • M1

image
    image
    ไฟล์แนบ
    M1-1.jpg 173K
    M1-2.jpg 198K
  • M2

image
    image
    ไฟล์แนบ
    46M2-1.JPG 200K
    46M2-2.JPG 214K
  • M3
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    46M3-1.JPG 201K
    46M3-2.JPG 232K
  • M4
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    46M4-1.JPG 200K
    46M4-2.JPG 218K
  • M5
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    46M5-1.JPG 194K
    46M5-2.JPG 215K
  • F1
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    F1-1.jpg 182K
    F1-2.jpg 168K
  • F2
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    46F2-1.JPG 201K
    46F2-2.JPG 211K
  • F3
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    46F3-1.JPG 212K
    46F3-2.JPG 227K
  • สำหรับผู้ที่สนใจโทรมา เกี่ยวกับ ว่าดอลลี่ดุมั้ย ลองดูนะครับ

ดอลลี่อยู่กับเด็ก

มันทำอาราย ว๊า

ดอลลี่วิ่ง

ปล.1 ขอบคุณพี่ต้น @ มันตา สำหรับทริกขี้เลื่อยครับ ลูกหมาตัวแห้ง เป็นแผล ก็หายเร็วสุขภาพจิตแจ่มใสตลอดเลยครับ

ปล.2 ขอบคุณพี่มาร์ค สำหรับพื้นที่ และคำแนะนำ ครับพี่

^_^
    ไฟล์แนบ
    DSC_0014.jpg 185K
    DSC_0013.jpg 148K
  • ใช่ครับ
    ราคาเท่าใหร่ครับ
  • ดูๆแม่หมาตัวเล็กมากๆเลยนะ มีรูปเพิ่มอีกมั้ย ขอรูปทั้งพ่อและแม่เพิ่มหน่อยครับ ประกอบการตัดสินใจ + ขอราคามาตราฐานด้วยครับ กระทู้ที่แล้วราคาบอกรายตัว 8พันก็มี กระทู้นี้10000-15000 เอาแบบชัดเจนได้ไหมอ่ะถ้าสนใจอยากได้โทรไปแล้วราคาแพงเดี๋ยวหน้าแตก
  • แม่หมา

สูง 18"
    หัว 20"
    คอ 19" ครับ

ลองโทรคุยได้เลยครับ ราคาต่อรองได้ เพราะบางทีลูกค้าอยู่ไกล ต้อง + ค่าขนส่งครับ

image

image

image

image

image

image

image

image
  • M1 M3 F1 ทีเด็ดเลยครับท่านcatpit
  • พ่อหมา ผมไม่ได้เก็บไว้เยอะเท่าไหร่ครับ ส่วนใหญ่จะถ่ายกับมือถือ ไม่ชัดเลย

สูง 20"
    หัว 22"
    คอ 20"

ครับ

image

image

image

image
    ไฟล์แนบ
    vespa.jpg 26K
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม
  • โดนไปเยอะเลยครับรอบนี้กว่าจะได้โครงสร้างแบบนี้ เหอ ๆๆ

ขอบคุณ มันตาโกลด์ ครับ !

image

image
    ไฟล์แนบ
    F1munta.jpg 177K
  • ตามแบบฉบับหมาแดงต้องแบบนี้เลยครับไม่ผิดหวัง
  • ชอบ m4 โดนมากครับผม
  • คิดเหมือนกันเลยครับ m4นี่น่าจะเด็ดจริงๆ
  • :063: สวยคุณภาพจิงๆๆคับ
  • อัำำพเดท ตอนนี้

M1 ขายแล้ว
    M2 ขายแล้ว !!
    M3 จองแล้ว
    F1 ขายแล้ว
    F2 จองแล้ว

ครับ
  • รวดเร็วมากมาย !!!
  • สวยจริงๆ...ไม่ผิดหวัง :o046:
  • ขอบคุณ ทุกท่าน สำหรับคำติชมคร้าบบบบบ ...
  • เยี่ยมมากขายไวจัง ขอสูตรขายมั่งดิ ขายไม่ออกเลยimage
    ไฟล์แนบ
    P1030131.jpg 111K
  • ขอบคุณคร้าบ เดี๋ยวหมดแล้วจะแวะ ไปหานะคร้าบบ พี่อาร์ท อิอิ
  • สูตรเดียวเลยครับ Munta Gold - Super Starter !!! ครับพี่ Art1
  • แบ่งไปซักหีบมั้ยครับพี่อาร์ท แจ่มเลยนะ
  • ปอ !!! ไหนบอกหมดแล้วไง... เอิ๊กๆ
  • กำ .. หมดเลยพี่ต้น กะจะทำกำไรซะหน่อย สั่งจากผู้ผลิตได้เลยคร้าบพี่อาร์ทททท
  • นังดอลลี่ ตอนเด็กๆนึกว่าหมาไทย แต่โตขึ้นสวยเหมือนกันนี่หว่า ฮ่าๆๆๆ
  • เจ้าของเลี้ยงเอาใจใส่ ก็แบบนี้ล่ะคร้าบ พี่ .. ตอนนี้กล้ามเนื้อคืนหมดแล้ว เหลือแต่รอนมคืนที่อย่างเดียว

ต่อไปจะฟิตกล้ามคืนมั่งแล้ว !!!! จะลองสูตร 3 - 2 ดู ถ้าไม่พลาดจะถ่ายภาพมาอวดนะคร้าบพี่