ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เชิญเลือกชมครับ 30 วันแล้ว
  • สอบถามต่อรองได้ เพศผู้สีดำตัวสุดท้ายพร้อมใบเพ็ทครับ แบ่งกันเลี้ยงแล้วกัน ราคาตามตกลง อยู่บางบัวทองนะครับ 0803999099 เคครับimageimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    30 d 01.jpg 52K
    30 d 02.jpg 63K
    30 d 03.jpg 53K
    30 d 04.jpg 44K
    30 d 05.jpg 54K
  • บอกราคาหน่อยประมาณ
  • ขายหมารบกวนลงรูปพ่อและแม่ของเดกๆด้วยครับ เดี๋ยวพี่ๆผีเค้าจะเข้ามาว่าได้ และอีกอย่างมันจะได้ช่วยในการตัดสินใจครับ ขอบคุณครับ...
  • คอกหมานี้ลงขายหมาไม่เคยลงพ่อ แม่ ให้ดู เพราะอาไรรู้ไหม
    โดยมากหมาคอกนี้ คนทำหมาขายแบบไม่ต้องลงทุน
    พ่อ-แม่-พี่-น้อง ผสมกันมั่วความซวยตกอยู่ที่คนซื้อไปเลี้ยง
    ระวังกันไว้ละกัน
  • ถึงว่าเห็นลงขายบ่อยจัง เดือนที่แล้วก็เห็นมีลงไม่ใช่ชุดนี้
  • โต๊ะหินอ่อนตัวนี้มาอีกแล้วครับท่าน เลือกซื้อเลือกชมกันเต็มที่
    หลายคอกไม่เห็นพ่อเเม่สักที ก็ดูลูกเเล้วก็เดาพ่อแม่พวกลูกหมาเองแล้วกัน :013:
  • เคยลงแล้วนี่ครับ และผมไม่เคยถ่ายกับโต๊ะนี่เลย แล้วจะลงให้ใหม่ มาดูตัวจริงได้ 8000
  • ฮืม เคยลงไว้ตั้งแต่ เด็กยังเล็กกว่านี้ มีรูปพ่อแม่ด้วยนะ
  • ตัวนี้ขอเก็บไว้เองช่วยดูหน่อยimage
    ไฟล์แนบ
    pantip 01.jpg 38K
  • หมาสวย ขายถูก ช่วยดัน