ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอามาอับเดตให้เพื่อนๆพี่ๆที่ชอบหมาแดงชมกันครับผม 6 เดื่อนแล้วครับช่วงนี้โตเร็วมากๆครับเริ่มออกแววดุกับหมาแปลกหน้าแล้วครับผม กะว่าอนาคตจะทำเป็นหมาลากแนวๆใหญ่ๆเพิ่มอีกสักตัวครับผม ออกแนวสูงยาวพอสมควรครับกับวัยแค่6 เดือนเอง แถมยังเป็นขวัญใจของน้องๆข้างบ้านผมอีกครับ :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC16969.JPG 140K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC16972.JPG 160K
  • ส่วนเรื่องกิจกรรมช่วงนี้ก็เอาแบบพื้นๆไปก่อนครับ รอให้กระดูกและอายุได้กว่านี้ก่อนครับ แล้วผมจะให้พี่ 502 สอนลากให้ครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    SDC17034.JPG 159K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC17036.JPG 155K
  • ช่วงนี้ก็ฝึกคำสั่งพื้นฐานไปก่อนครับสั่งนั่ง คอย สั่งกัด สั่งปล่อยครับผม ฝากให้พี่นัดชมด้วยนะครับผม หรือท่านใดที่มีคอกเดียวกันก็เอามาแบ่งกันชมบ้างนะครับผม image
    ไฟล์แนบ
    SDC17037.JPG 121K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC17040.JPG 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    SDC17049.JPG 130K
  • เจ้าตัวเล็กฝากให้พี่นัดชมครับ ตอนนี้ตัดหูแล้วรับแต่แผลยังไม่หายดี ไว้หายดีแล้วจะมาอัปเดตให้ชมนะครับพี่ imageimage
    ไฟล์แนบ
    SDC16951.JPG 137K
  • สวยเหมือนพ่อเลยครับคุณก๊อฟ
  • สวยมั่กๆได้หมาจากคอกไหนเหรอคัฟ
  • อยู่จังหวัดอะไรครับ อยากได้เป็นพ่อพันธุ์ครับ ค่าผสมเท่าไหร่ครับ
  • ใหญ่ครับพี่กอล์ฟ
  • สวยค่ะชอบหมาแดง เป็นแนวอยู่แล้วอ่ะ!!!
    ที่บ้านก้อเพิ่งคลอดค่ะ
  • ขอขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆทุกความคิดเห็นครับผม ผมอยู้ชัยภูมิครับหมาอายุเพิ่ง 6 เดือนเองครับเป็ฯพ่อพันธุ์ ยังไม่ได้หรอกครับ คอกนี้เป็นชุดที่น้องต้า Chainsaw บรีดขึ้มมาครับผม โดยนำเจ้า Bangee ไปผสมกับเจ้า Romeo ของทางพระราม 3 เองครับ ชุดนี้มี 9 ตัวครับผู้ 6 เมีย 3 เพื่อนๆพี่ๆที่ได้ชุดนี้ไปก็เอามาแบ่งกันชมบ้างจะครับผม ชุดนี้ผมมองว่าถ้าน้ำเลี้ยงดีอาหารถึงการออกกำลังกายถึงผมมองว่าโตเต็มที่อาจจะไม่สวยอะไรมากมาย แต่ทุกตัวผมว่าไม่ขี้เหร่แน่นอนครับ พ่อกับแม่เจ้า Robinhood ครับimage
    ไฟล์แนบ
    002.jpg 134K
  • สานเลือดที่ผมทำขึ้นมาเพื่อให้ดูและเข้าใจง่ายครับผม ฝากให้คุณต้าช่วยดูให้หน่อยนะรับว่าผิดถูกยังงัย :-D image
    ไฟล์แนบ
    SDC16463.JPG 135K
  • พ่อครับผมขอนุญาตเจ้าของภาพครับผมimage
    ไฟล์แนบ
    R0011157.jpg 128K
  • หล่อล่ำ กล้ามเป็นมัดๆ ชอบๆ
  • ฝากรูปให้พี่กอล์ฟครับ KENYAลูกสาวผม ฝาแฝดของเจ้า Red Robinhood
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 71K
  • แค่6เดือนเอง มาขนาดนี้ผมว่ามาดูตอนเต็มไซส์กันดีกว่า ไว้มาอัพให้ดูใหม่นะพี่image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 65K
  • โดยรวมแล้วคล้ายกันมากครับต้า จัดว่าเป็นตัวเมียที่สัดส่วนดีและสวยมากตัวหนึ่งครับ 6 เดือนแค่นี้เต็มที่แล้วน่าจะใหญ่ครับตัวเมียตัวนี้ ชุดนี้ตัดหูได้สวยและโดนใจผมมากเลยครับ ไว้ครบ 7 เดือนมาอัปให้ชมใหม่นะครับผม :-D image
    ไฟล์แนบ
    219882.jpg 225K
  • สวยมาอีกแล้วนะพี่ท่าน
    =D>
  • สวย คับ สวย :063:
  • สวยครับ หมาแดงไซด์ใหญ่นักกิจกรรมต้องยกให้พี่กลอฟเลย
  • มุมขาหลัง chevy style เลยครับ
  • หล่อมาก หมากิจกรรมในอนาคตครับ