ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนพี่ที่เป็นเจ้าของ RED TT
  • ก่อนอื่นผมต้องขอโทษพี่ๆที่ต้องตั้งกระทู้นี้ขึ้นมาครับ คือผมมีเรสโนสชุดเดียวกับเจ้า RED TT ครับเลยอยากทราบความสูงและขนาดของหัวครับ ขอบคุณครับ
  • จากเท้าถึงหลังก็16นิ้ว
    เท้าถึงอกก็8นิ้ว image
    ไฟล์แนบ
    228425.jpg 174K
  • ส่วนเรื่องหัวเดี๋ยวกลับบ้านแล้วจะวัดมาให้นะครับ
  • อยากเห็นจังเลยครับคอกเดียวกับทีที รบกวนลงรูปให้ชมได้ไหมครับ
    ผมก็คอกเดียวกันแต่เป็นตัวเมีย :)
  • สำหรับหัวTTล่าสุดวัดได้20นิ้วครับเอารูปพี่ๆน้องๆมาลงบ้างสิครับอยากเห็นเหมือนกันครับ