ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รับสมัคร *สุนัขกระโดดน้ำไกล*
  • image
    เพื่อเป็นการลดอุณหภูมิ ที่ร้อนระอุหลังจากจบการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนักในวันที่ 18 กันยายน 2554 ช่วงเช้า ช่วงบ่าย 14.00-16.00 น.เราจะต่อด้วยกิจกรรมแข่งกระโดดน้ำไกลโดยมีกฎกติกาดังต่อไปนี้

การรับสมัคร ฟรี 555

กติกา
    จะให้สุนัขวิ่งจากจุดสตาร์ทอย่างน้อย 2 เมตรทุกตัวกระโดดลงสระ ณ จุดปลายทางขอบสระได้ทั้งหมด 3 ครั้งโดยเลือกครั้งที่ดีที่สุด สุนัขตัวไหนกระโดดไกลสุดเป็นผู้ชนะ และสุนัขตัวไหนกระโดดห่วยที่สุดเจ้าของต้องถูกจับโยนลงน้ำ :-D

.

รางวัลสำหรับผู้ชนะ

1.ตำแหน่งที่ 1 ในแต่ละรุ่น = 10 คะแนน+ รางวัลพิเศษ
    2.ตำแหน่งที่ 2 ในแต่ละรุ่น = 5 คะแนน+รางวัลพิเศษ
    3.ตำแหน่งที่ 3 ในแต่ละรุ่น = 3 คะแนน+รางวัลพิเศษ
    4.สุนัขทุกตัวมีสิทธิ์ได้คะแนนพิเศษตามจำนวนสุนัขที่เข้าแข่งขันในแต่ละสนาม ยกตัวอย่างเช่น สนาม D1/สนาม 1 มีสุนัขเข้าแข่งขันทั้งหมด10 ตัว = 10 คะแนน D1/สนาม 2 มีสุนัขทั้งหมด 20 ตัว = 20 คะแนน

รางวัลประจำปีจะมีเงินสนับสนุนให้ดังต่อไปนี้

1.ตำแหน่งที่ 1 คะแนนรวมสูงสุดในแต่ละรุ่น = เงินรางวัล 1,500 บาท+รางวัลพิเศษ
    2.ตำแหน่งที่ 2 คะแนนรวมสูงสุดในแต่ละรุ่น = เงินรางวัล 1,000 บาท+รางวัลพิเศษ
    3.ตำแหน่งที่ 3 คะแนนรวมสูงสุดในแต่ละรุ่น = เงินรางวัล 500 บาท+รางวัลพิเศษ

.
    สามารถลงชื่อสมัครได้เลยครับ จะได้จัดตารางได้ทันครับ (รบกวนพี่มาร์ค ปักหมุดด้วยครับ)

ลงชื่อ สุนัข พร้อมรูปถ่าย
    เจ้าของสุนัข
    เบอร์โทร
    เท่านี้ก็พอครับ
    ไฟล์แนบ
    bj.jpg 68K
  • พี่ครับงวดนี้ขอบายก่อนนะครับ
    แข่งกระโดดน้ำไกลเสร็จ
    งวดต่อไปแข่งใครขึ้นจากน้ำเร็วที่สุดด้วยนะครับ
    จะเอาซันนี่ลงแข่งด้วย 555555555
    หมาพิทบูลกิจกรรมเนี้ยคึกคักน่าดูเลยครับimage
    ไฟล์แนบ
    300549_255693377789209_100000456477404_921039_11931_n.jpg 39K
  • จัดให้อีกตัว งานนี้สงสัยเจ้าbarbie จะเอาดีทั้งสองกิจกรรม แต่วันจริงเราไม่อนุญาติให้ใช้สายจูงนะ :-D

ขอบคุณเจ้าของโลโก้มาณ. ที่นี้ด้วย (โล้โก้ตัวนี้ยังไม่เป็นทางการใครที่มีไอเดียยังส่งมาได้เรื่อยๆ)
  • สตาร์เก็บไว้เลยอิอิ เลือกเพลงได้โดนมากมาย ขอบคุณครับพี่
  • บาร์บี้สุโคยยยย เริ่ดมากมาย ขอบคุณด้วยอีกคนค่ะ :m93:
  • เริ่มเลยคับ

ขอลงทะเบียนนะคับ

ชื่อไจแอนท์ น้ำหนัก 27 กิโลกรัม

เจ้าของ แซม คับ

ฝากเนื้อฝากตัวคับ อยู่ไกลหน่อยไม่ว่ากัน แต่รักในสิ่งเดียวกันคับ

เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวในสยาม pitbull เมืองเลย ขอสมัครลงทะเบียนคับ

18 ก.ย. นี้ไม่แน่ใจว่าจะได้ไปคับ แต่งานต่ออไปชัวว์คับผม
    ไฟล์แนบ
    _MG_3215.JPG 124K
  • image
    ไฟล์แนบ
    _MG_3215.JPG 124K
  • ลงทะเบียน ด้วยครับ
    Name tigger
    Weight 29.5

เจ้าของ อ้น ครับ
    083-8830106

image
    ไฟล์แนบ
    6.jpg 265K
  • เป็นกําลังใจให้สุนัขทุกตัวครับ โชคดีที่ฉลามเชียงใหม่บอสยังอยู่ต่างประเทศ ไม่งั้นสนุกแน่งานนี้...555

image
    ไฟล์แนบ
    DSC02415.JPG 151K
  • เอาสปริงโพล ด้วยก็ดีครับเสี่ย ยุทธ
  • เยี่ยมมาก เห็นแล้วปลื้มใจจริง ต่อไปสุนัขพิบูลแนวกิจกรรมจะมากขึ้นเรื่อยๆ

แวะมาให้กำลังใจคนทำงานและบรรดานักกีฬาครับ :063:
  • สนามนี้ bjจะเอาซักหน่อยไหมพี่
  • บีเจ จะพยายามพาไปร่วมทกสนามครับ แต่แค่ลงโชว์เฉยๆอยากมีส่วนร่วมสร้างสีสันตามโอกาสนะครับ
  • งั้นผมก็แจ้งความประสงค์ลงแข่งเลยแล้วกัน โดยว่าจะส่งichap ลงแข่งขัน สุนัขพันธุ์พิทบูลผสม ระหว่างpitbull+amstaff จากที่มันเคยไร้อนาคต มาดูซิว่ามันจะเป็นเช่นไร
    ชื่อสุนัข ichap
    ชื่อเจ้าของ กร/korn
    น้ำหนัก (ช่วงนี้อยู่ช่วงลดน้ำหนัก มันนิ่งเมื่อไหร่จะมาบอกอีก)
    ติดต่อ 0897858676 , kornbnl@gamil.com
    image
    (ทดลองlogoมาใช้งาน มันก็สวยดีนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    ichap-tpc.jpg 56K
  • ขอบคุณครับท่าน ทีมงานเราปึ๊กจริงๆ ผมดีใจที่มีคนร่วมอดมการณ์มากขึ้นทุกวัน เราจะเดินไปด้วยกัน ฮิ้วๆๆๆ
  • มาร่วมเดินทางสายกิจกรรม ด้วยกันเยอะๆๆนะครับ พี่น้องชาวไทย ที่น่ารักทุกท่าน
  • ยาวไป ยาวไป ฮ่าๆๆ

หากน้องๆสนุกที่จะทำ พี่ก็พร้อมจะสนับสนุนทกวิถีทางครับ ขออยู่เบื่องหลังบ้างดีกว่า
  • 18นี้ จอมกระโดดทั้งหลายเจอกันได้เลยนะครับบ คริคริ
  • ห่วงเรื่องที่จอดรถจัง หน้าฝนเสียด้วย ถ้าอย่างไรต้องขออภัยในความไม่สะดวก
    จะพยายามให้ทางศูนย์หาสถานที่รองรับนะครับ คนคงเยอะอีกแน่ๆเลย
  • แข่งขันกระโดดน้ำจะเปิดตัว โดยมาเฟียพุ่งหลาวไปตัดริบบิ้นกลางสระแข่งขัน สุดยอดพี่นับถือ =D>
  • 5555555555555+รอชมเลยครับ
  • โห ไอเดียบรรเจิด ตี๋ ย และ ตี๋ ล ลงทุนสวมชุดสกูบ้าลงไปถือริบบินแทนเสาอีกต่างหาก
    เฮียใหญ่ในฐานะประธานก็ต้องลงไปเป็นสักขีพยานใต้น้ำด้วย ฮา.........

สกูบ้าพิท ฟูลทีมเมื่อไร ........
  • งานนี้แยกเพศด้วยป่าวครับ หรือรวมทั้ง ตัวผู้และตัวเมียครับ
  • ดูแล้วส่งสัย ต้องขยายD1แล้วละ!!!
  • งานนี้รางวัลได้รับการสนับสนุนจากสปอนเซอร์ใจดี จากพี่ นภา

สำหรับสุนัขที่ได้ ที่ 1-2-3 ครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ
    image
    .

NUT เรื่อง web activity เดี๋ยวพี่จัดการเองดีกว่า แต่พี่อยากให้จัดทีมงาน ช่วยในส่วนของกระโดดน้ำนิดนึงครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1.jpg 166K
  • สำหรับท่านที่จะสมัครกระโดดน้ำ สามารถลงชื่อได้เลยครับ ทางเราจะจัดทำประวัติให้และจะเก็บคะแนนให้เช่นกัน ปลายปีมีรางวัลใหญ่ครับ
  • ผมอยากสมัครเป็นทีมงานในส่วนกีฬ้ากระโดดไกล แต่ในขณะเดียวกันผมก็ต้องการลงแข่งขันด้วย อย่างนี้ผมจะทำได้ไหม
  • ได้ครับ

สำหรับท่านที่จะสมัครกระโดดน้ำ สามารถลงชื่อได้เลยครับ ทางเราจะจัดทำประวัติให้ด่วนๆครับ
  • ถ้าเป็นทีมงานได้ รบกวนพี่มาร์คเปลี่ยนชื่อให้หน่อย ผมขอใช่ชื่อว่า KORN_PZ_Youngbloodนะครับ
  • น้องๆ ทีมงานชุดนี้ ผมเป็นกำลังใจให้เสมอ คนรุ่นใหม่

สวดยอดครับทุกท่าน เ
  • รายการนี้น่าสนุกมากครับ แต่ต้องทำงาน อด -*-

ช่วงนี้หมานักกีฬาคึกคักกันใหญ่นะครับ เห็นแล้วชื่นใจ ^^

image
    ไฟล์แนบ
    P1120155_resize.JPG 124K
  • ได้ครับพี เต็มกับชีวิต
  • แล้วเค้าเปลี่ยนยังไง อยากมี อยู่ข้างหลัง 555+
    ร่วมด้วยช่วยกันครับ
    วันที่18จอมกระโดดทั้งหลายมาประชันกันได้เลยนะครับ ก้าวแรกของพวกเราครับผม

image
    ไฟล์แนบ
    272896_229653170399716_100000651036531_770902_1371070_o.jpg 121K
  • เตรียมตัวฝึกซ้อม กันไว้เลยนะครับบ เรามาสนุกกันครับ
  • เด๋ว เอา ไปฝึกบ้างดีกว่า/ใครแพ้อุ้ม หมารอบสระกระโดดน้ำเว้ย อ้นขู่ไว้ก่อน:-D
    image
    ไฟล์แนบ
    khoh.jpg 197K
  • คอบาส Kevin Durant อนาคตไกลมากพ่อหนุ่มคนนี้
  • มาๆๆใครแพ้วิดพื้น ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ตอน2เดือน 555+image
    ไฟล์แนบ
    8.jpg 92K
  • คลิปตัวอย่าง โปรโมทการแข่งพิทบลูกระโดดน้ำไกล

โลโก้ที่เห็น ยังไม่ได้ใช้เป็นทางการ
  • ใครแพ้กระโดดน้ำอย่าลืมนะพี่ยุทธ 555555
  • โดด ด้วยๆๆๆ 55+
  • ถ้าคิดจะกระโดดสระน้ำd1ขอเตือนด้วยความหวังดี อย่าทำเลย5555
  • มันเป็นยังไงครับพี่กร ช่วยชี้แนะหน่อย
  • อันนี้ก็บอกไม้ได้ครับ ไม่ได้ วันเปิดงานเราทั้งลากทั้งโดด เรามาโปรโมทโดดบ้าง แนวใหม่ มาแรง อิอิ เรื่องลาก พี่ยุทนำทีมเลย ฮาๆๆ
  • สงสัยต้องแข่งคนลากด้วยอันนี้สู้ตาย 555555
  • จัดหนักอะคนลาก ฮ่าๆๆๆ
  • 555อันนี้เอาไว้ถามน้าอ้อยดู ถึงเวลาอย่าหัวเราะแล้วกัน (ผมโดนหัวเราะใส่มาเยอะแล้ว)
  • เค้าเรียกสระปราบเซียนครับ 555555555+
  • อยากจะเห็นโฉมหน้านักกีฬา คนอื่นๆๆด้วยครับบ มาร่วมกันเยอะๆๆนะครับ
  • เฮ้ย......นับรวมหมด 4ตัวน่ะ/ ยังไม่ได้ซ้อมเลย บอกไบ้หน่อยมันเป็นอย่างไร ที่ว่าปราบเซียน
  • ฮาๆๆๆๆๆหลังไมค์ครับ ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • อืมๆ / โดดก็โดดถ้าแพ้ แต่ก่อนพี่โดดเตรียมหลบให้ดีล่ะ5555
    .
    ลาหยุด 2 วันครับน้อง ดูแลให้ด้วย
    ไฟล์แนบ
    5.jpg 78K