ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขุนรองปลัดชู(อีกหนึ่งวีรกรรม)
  • อีกเรื่องจริง ของนักรบผุ้หนึ่ง

• สุดยอดครับ
  • สะท้อนเหตุบ้านการสมัยนี้ได้ดีครับคุณ ผี
  • ลองชมครับ จะได้ เห็น ความความ ........ ของคนในสมัยนั่น ไว้เตือนสติ พวกเรา ที่ มีความสุข
    หลง ระเริง ต่อแสงสี มีความสุข กับ ความยิ่งใหญ่ และเพื่อตนเอง ............
    จะได้ไม่พลาด เหมือนคนในสมัยนั่น
  • หนังดี เพลงเพราะ คนดีไม่มีวันตาย
  • น้องตี้หายหน้าไปนานเลยนะ คลิปเก่าๆลบทิ้งทำไม
    กลับไปดูของเก่าหายหมดเลย สาระทั้งนั้น เพราะผีใช่ไม๊
    ต้องหนักแน่นซิ
  • อ้น พี่ เห็นเพลงที่อ้น เคยเอามาลงนั่นแหละ ทำให้ พี่ รู้จัก เรื่อง ของขุนรอง เลย ชอบมาก

...........................................

chock108 ขอบคุณมากคับพี่ ติดตามชม วิดีดอที่ผม ลงไว้
    ก้อมีบ้าง คับเลยลบ ออกไป ....... ต่อไปจะไม่ลบแร้วคับ ผม :015:
  • chock 108 นี้คลิปที่ผม โหลดเล่น ใน fb ล่าสุด คับ

• ปีใหม่คับ จะทำแบบเต็มรูปแบบ รอชมนะคับพี่ ฝึกเลี้ยงสุนัขเพื่อความบันเทิงคับ :013:
  • มีคลิป นี้แหละคับ ที่เหลืออยู่แบบ เต็มๆๆๆ